ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 26, 2019, 10:05:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karin117

สำหรับผมอยากให้พิยดา เป็น 1 ในนางเอก ด้วยนะครับ เพราะนิสัยที่เสียสละเพื่อครอบครัวนี้แหละ ถึงจะห้ามแม่ไม่ให้เล่นพนันไม่ได้ก็เถอะ

ziggy2

พิยดา นี้กะอยู่ใช้หนี้ตลอดไปเลยใช่มั้ย

ka55anova

พิพัฒน์ สายโลลิต้านี่เอง เด็กสาวๆเลยเพียบ

controlx

ก็อยากอยู่ต่ออะ งี้เหรอ?

ว่าแต่ พอเลิกคิดเรื่องเลขา ก็ดั้นเอาลูกสาวเลขามาให้คิดแทนอีก
::HoHo::

iammaa

แต่ยายนี่แสบจริงๆๆ กับหลานนี่พูดจาสร้างภาพอย่างเดียวเลย

PEE WAII

เริ่มไต่ระดับความสนุกขึ้นมาอีกขั้นแล้ว

หลานสาวฝาแฝดเกิดความสงสัย ส่วนคุณยายไม่พูดความจริง ลูกสาวต้องมาท้องกับพิพัฒน์ ลองนั่งนึกถึงตอนต่อไปจะออกมาเป็นแบบไหนมันก็น่าลุ้นทุกรูปแบบ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  เฮ้อเกิดเป็นคนรวยนี่ดีจริง ทำอะไรก็ดูดีไปหมด

oat826

พิยดาสวยครับ อยากให้มีบทรักเธอแบบละเอียด ชนิดบรรยาย รูป รส กลิ่น เสียง สัมผัส เลยครับ

lamanno9

เสียดายที่ยายยังไม่เล่าความจริงทั้งหมดให้หลานๆฟัง

สุดยอด ประทานพร

คุณภาพคับแก้วจริงๆสาวๆ เรื่องนี้

sirasit khamsom

อย่ายอมตาพิพัฒน์ ศักดิ์ศรีเรายิ่งใหญ่มาก

thep59

งานนี้พิยดาคงหลงรักพิพัฒน์เข้าให้แล้วละ แล้วต่อไปจะเป็นยังไงนะ

sultant

ดีมากทิพยดา คนเราต้องรักษาสัญญา ทำงานให้ครบ 1 ปีแล้วค่อยไป น่าจะได้อีกหลายยกนะ

yoyoman

อ่าว ทำไมยายเล่ากับพิพัฒน์เล่าเหมือนหนังคนละม้วนกันเลย

six