ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ที่จริงมี3ตอนนะครับ ผมจับต่อกันให้เหลือ2ตอนพอ ขอบอกว่าคนที่อิจฉาพวกที่ได้ของพวกนี้ไป
เรื่องนี้คุณได้สะใจแน่ ฉากเยสนุกได้อารมดี บอกแล้ว ใครที่ติดตามก็อ่านกันไปเรื่อยๆ
พวกปลิงที่มักง่ายยังไงก็ต้องโผล่มาให้เห็นบ้างสักเรื่อง ก็แค่ตอบแล้วEditมันยากตรงไหน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ยาวๆ30หน้า ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่ม
มาคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังหรือตอนต่อไปกันดีกว่า
(เน้นตรงEditนะ Editมักง่ายระวังบินตามอารมติ๊สของคนแปลเด้อ)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

eiaws

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ อยากรู้ว่าจะจบแบบไหน มีความรู้สึกว่าอาจจะโดนคนที่อยู่คลาสสูงกว่าเล่นเอาได้

ภาพสีทั้งเรื่องถูกใจมากครับ ... กะแล้วว่ามันต้องไปเจออะไรมาซักอย่างจนต้องอัพคลาสไปเป็นสีทอง อยากรู้ว่าผู้หญิงคลาสสีแดงคนนั้นหน้าตาเป็นยังไงถึงกับต้องเลื่อนคลาสเพื่อซ่ำจัง

หึหึ คุณคาดไม่ถึงเลยเชียวล่ะ

ya2016

FlooKz Acz

eka1325

เจอแบบนี้จัดหนักกันไปเลย เริ่มต้นเอาเงินมาลงแบบนี้ขออยู่สักเดือน  เอาหมดทั้งกาะก็คุ้มแล้ว  สาวๆน่ารักคงเยอะดี ตาลุงฉลาดนะเนี้ย  ไปเอาสาวๆในโรงเรียนสบายไป  แต่ดูแล้ว ลุงจะอยากได้ของดี  แบบนี้ลุงจะหาเงินมาจากไหนอีกนะ

hermit312

แว๊บแรกที่คิด คือจะไปเกาะนั้นได้ยังไงนี่ แนวคนโดนข่มเหง สามารถปลดปล่อยได้ ผมค่อนข่้างชอบแนว ๆ นี้ น่าสนใจดี

สงสัยอยู่อย่าง เวลาไปทำกับคนคราสสูงกว่า แค่ทำไม่ได้เองหรอ ไม่ถูกทำอะไรหรอ

รีบหาเงินอัพเกรดเลย

CoolNook Thangsakul

เหมือนเคยอ่านจากเว็บสักที่แหะ แต่อ่านใหม่ก้อหนุกทุกครั้งแหะ

mummebufa

ยศไม่แดงแขนไม่ได้จับ แล้วผมไดม่อนทำอะไรได้มั่ง
อ่านตัวอย่างแล้วนี่คือเกาะการค้าชัดๆเอาผู้หญิงมากพหนดราคา วีไอพีได้ตัวท้อป ที่เหบือก็ลดหลั่นลงมา

Northstar Rta

ปลอกแขนเอาไว้แบ่งชนชั้น แต่ไม่มีปลอกแขนมันพวกไหนกัน
อ๋อ ไม่มีปลอกแขนคือลืมเอามา เลยโดนลุงจัดเต็มเลย ว่าแต่ปลอกเขียวปลอกดำก้อเยอะ ทำไมลุงติดใจสาวปลอกแดง สงสัยเป็นสาวคนแรกนั่นที่ลุงยังไม่ได้จัดการแน่เลย

pattanai023

ต้องจ่ายเท่าไหร่จะได้สีแดงล่ะครับเนี่ย เเคาจับนมสีเเดงก็ตุ้มละมั้งครับเนี่ยยยย

โอววว ขอบคุณมากครับ รอติดตามว่าจะใจป้ำควักเงินล้านรึปล่าว

ขอบคุณมากครับ

juggzeed

ถ้ามันเอากันอย่างเดียว แล้วจะเอาตังจากไหนมาเสียภาษีล่ะเนี่ย

samsung014

สองสาวไม่มีปลอกแขนแล้วจัดอยู่ในกลุ่มไหนเนี่ย จะได้จัดสองสาวมั้ยหรือเป็นสิ่งต้องห้ามอีก
อ้าว ลืมใส่ปลอกแขนนี่เอง คุณครูก็ด้วย ว่าแต่สาวคนไหนนะสีแดงที่ต้องการ คนแรกที่เจอหรือเปล่าหว่า แล้วจะยอมทุ่มทุนซื้อบัตรทองมั้ยเนี่ย

Tdestiny

ไม่มีปลอกแขนนี้น่าจะโหดกว่าปลอกแขนบอกคลาสแน่เลย

ความซวยมาเยือนแน่นอนเอ็ง555

อ่าวกำ เดาผิดไปเยอะเลยแฮะ

แต่ตอนหน้ารู้สึกเหมือนว่า มันต้องเป็นหนี้แน่เลย แฮะ

MooOon

เรื่องนี้ผมเหมือนคุ้นว่าเคยอ่านแปลไทยเหมือนกันครับ ถ้าจำไม่ผิดมีมี3ตอนเเบบที่ท่านบอกเลย

จำไม่ได้จากเว็ปไหนเหมือนกันเพราะนานเเล้วอะ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะจบไม่สวยละมั้ง เเต่เอาจริงๆ

ก็สนุกเเบบที่ท่านบอก เเละผมเชื่อว่า ผู้ชายทุกมันก็หวังเเบบตาลุงพระเอกเรื่องนี้เเหละคือเอาๆ

ไม่ต้องรับผิดชอบอะไร เเต่ที่งงหรือผมลืม หรือมันไม่อธิบายหว่าเกี่ยวกับว่า คนบนเกาะ

คือผมก็งงนะ พวกจ่ายภาษีหนักๆในเรื่อง มันหาเงินมาจากไหน เเล้วเเทนที่จะจ่ายภาษีหนักๆที่เกาะนี้

ทำไม ไม่ออกมาใช้ชีวิตที่ยุ่นปี่จ่ายภาษีปกติหว่า เท่าที่ดูเกาะนี้ก็ไม่ได้มีอะไรโดดเด่นจนคนอยากเข้ามา

คนที่เสียเปรียนก็เหงมีเเต่พวกผู็หญิง ก็เลยงง ทำไมไม่ออกจากเกาะภาษีเเพงๆเกาะนี้ -*-

----------------------------------------------------

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ อ่านเพลินเลย เอาจริงๆอ่านใหม่อีกก็สนุก เเละเอาจริงๆยิ่งงงเข้าไปใหญ่

ถ้าเอากับใครก็ได้คือเมียใครก็ได้ เเล้วทำไมครอบครัวที่มีเมียสวยๆถึงไม่ย้ายออกไป ทำไมต้องปักหลักอยู่ที่เกาะ

ในเรื่องก็ไม่ได้บอก ว่าเปงประชาชนเกาะนี้เเล้วได้อะไรก็เลยไม่ค่อยอินตรงจุดนี้เเหละ เเต่เอาเถอะ ดูเอามัน555+

ตอนจบถ้าไม่ผิด สปอย...............................ตาลุงน่าจะโดนเก็บละมั้ง เหงว่าเอากับลูกตัวเองด้วยนิ หรือผมจำผิดหว่า -*-

Kingkong Keang

อยากรู้จิงต้องจ่ายเท่าไหร่ ถึงจะได้สีแดงล่ะ
จ่ายตัง 1 ล้านเยนเองง ซื้อสิรอไร