ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2019, 09:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้ใครที่ยังไม่ได้อ่านจากเวปอื่นเชิญได้เลย

บอกเลย เมื่อคืนผมเกือบจะลบกระทู้ทั้งหมดที่เคยโพสมาทิ้งแล้ววางมือเลิกแปลไปเลย
การไปแปลซํ้ากับคนอื่นเหมือนผมไปทำความผิดอาญาหรือไปฆ่าคนตายงั้นแหละ
เพิ่งรู้ว่าเวปเรามีกูรูเยอะขนาดนี้ ผมเซิร์ชหาไม่ดีเอง เซิร์ชแค่ HentaiThai ayasf กับหน้าแรกๆในกูเกิล
เอาเป็นใครไม่ชอบงานของผมหรือเคยอ่านแล้วผ่านไปเลยนะครับ ผมบอกแล้วว่าผมเป็นแค่
คนที่ชอบอ่านโดจินไม่ได้เคยคิดจะแปลจริงจัง ไม่เคยคิดว่าตัวเองแปลได้ดีซักเรื่อง
แถมการแปลของผมจะไม่ตรงEngเป๊ะๆหรือแปลจากยุ่นก็เถอะ รู้แต่เนื้อเรื่องไม่เพี๊ยนละกัน
ถ้าจะเอางานผมไปเทียบกับคนอื่นผมยอมแพ้ครับ ผมแค่อยากโพสให้สมาชิกของเวปเราเท่านั้น
ถ้าผมจะทำแบบเวปอื่น ผมไปก็อปของเค้ามาโพสที่นี่เลยก็ได้ ไม่ง่ายกว่าเหรอ จะแปลเองทำไม
ทำแบบHentaiThai หรือก็อปจากที่นั่นมาวางเลยก็ได้ไม่ต้องไปหาให้ยาก เปิดใหม่อีกห้อง
เพราะงั้นขอร้องเลยในกระทู้นี้ ใครเคยอ่านแล้วผ่านเลย ให้คนที่ยังไม่เคยอ่าน เป็นโดจินของเวปเราเท่านั้น

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ตอบกระทู้ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันว่าซํ้าแค่ไหน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

xsoulkung123

วันนี้ไอ้ลุงเล่นจัดเสียวในโรงเรียนเลย
แถมสาวๆแต่ละคนหุ่นเร้ายั่วจิตใจมากๆ
สงสัยจะได้จัดสาวๆทั้งโรงเรียน แต่ไอ้ลุงนี่จะเอาแรงมาแต่ไหนมากมาย
น่าจะเป็นความสามารถพิเศษของไอ้ลุงนี่แน่ๆ จัดได้ทั้งวันทั้งคืน
แต่ก็ยังไม่พอ ก็ยังต้องการสาวคลาสสูงกว่านี้ เพราะน่าจะลองสาวมามาก แต่ยังไม่เจอที่หลงใหล
::YehYeh::
Edit ในโรงเรียนไม่พอ ยังจัดสาวๆมาบ้านอีก และก็อยากได้คลาสสูงสุดถึงขั้นยอมกู้เงิน เพื่อให้ได้มา แต่ก็จัดสาวๆ ได้ไม่นานก็โดนยึดคลาสทั้งหมดไป นั้นละโลภมาก
จากได้เสียวกับสาวๆมากมาย ก็ต้องหายไปหมด ไม่พอใจกับคลาสเสียวที่ตัวเองได้ ความหื่นทำให้คนทำได้ทุกอย่างจริงๆ

dfdfdfg tetete

ซ้ำผมไม่รู้นะว่าดีหรือไม่ดีแต่ถ้าแปลเรื่องซ้ำแต่เนื้อหาหรือคำพูดต่างไปก็ถือว่าเป็นของใหม่แล้วกัน

xonly-1790

จากตัวอย่างตอนที่แล้วอยากรู้มันจะมีเงินซื้อสีทองมัย หึหึ แต่เท่าที่ดูขายไตก็คุ้มนะครับ

นั้นไงปวดตับแน่ๆเอากับลูกตัวเองเฉยเลย แต่สมควรนิสัยเอาไม่เลือกแบบนี้

dragoness

เด็กๆน่ารักยังเป็นได้แค่สีเขียว เพลินลุงกันละ

อ้าวเข้าซังเตไปซะละลุง ที่ขยันมาทั้งหมดจบกัน

unstable

ตามมาต่อที่ตอนสองครับ ยังไม่เฉยว่าตัวละครของเราอยากซ่ำใคร ตามต่อครับ

อ้าวหักมุมซะงั้น ฮ๋าๆ แต่สนุกมากครับ รอติดตามผลงานเลย

MooOon

ขอบคุณที่สละเวลาส่วนตัวมาแปลให้ได้อ่านครับ บอกก่อนว่าผมไม่ได้มีเจตนาเอา

งานแปลของใครมาเปรียบเทียบครับ ท่านไหนแปล ก็จะอ่านหมดอยู่เเล้ว ^^ อยู่เเนวเรื่อง

ของเรื่องนี้ผมก็ชอบอยู่เเล้ว จากที่อ่านของท่านเเล้ว คุ้นๆ+เดา น่าจะจบไม่สวย

เเต่ถึงเเบบนั้นก็ยังอิจฉา พระเอกตาลุงนี้อยู่ดี บ้างคนตั้งเเต่เกิดยังได้ผู้หญิงไม่เกิน2คนด้วยซ้ำ 555+

-----------------------------------------------------

เอาจริงๆผมก็ตั้งใจอ่านเเละหาเนื้อหาของเรื่อง สรุปมันก็ไม่บอกนะ ว่าพวกที่อยู่คลาสสูงๆ

ทำไมถึงอยากอยู่เกาะที่นี่ คือเข้าใจว่ามันทำอะไรก็ได้บนเกาะเเต่ปัญหาคือ ภาษีที่เเพงเกินไป

งั้นพวกคลาสสูงๆมันหาเงินทางไหน เพื่อจ่ายภาษีที่ราคาเเพงขนาดนี้ หรือทำงานที่เกาะใหญ่

พอเสาร์อาทิตย์ก็มาพักผ่อนที่นี่หรอ -*- ส่วนพระเอกตาลุง.........ช่างมันไปเถอะ ดูเเล้วสาวเเต่ละคน

เเค้นฝังหุ่นมาก

น่าจะประมาณคลาสตํ่าๆที่นี่ โดนเยก็ได้ตังหักจากไอ้คนทำนั่นแหละมาจ่าย แถมอยู่เฉยๆก็มีเงินเดือนอ่ะครับ
พวกสีแดงสีเหลิืองน่าจะเป็นพวกคนรวยๆซื้อตั๋วมาเพื่อเยโดยเฉพาะ
แต่ยิ่งสูงอย่างสีแดง เยเขาก็เสียตัง อยู่เฉยๆก็เสียภาษีรายวันรายเดือน แต่รับรองความอิสระ ปลอดภัย
สีตํ่ากว่าไม่สามารถทำอะไรหรือเเตะต้องได้ เป็นเกาะที่ปลอดภัย สำหรับสีสูงๆนะ เหมือนมาอยู่เป็นบ้านพักตากอากาศ
ใครอยากได้เงินหรือขายตัวทางอ้อม ก็เข้ามาอยู่ในคลาสตํ่าๆ

Peter Taowating

ขอบคุณที่แปลภาคต่ออย่างรวดเร็วครับ  เรื่องนี้สนุก ธีมเรื่องแปลกดี ขอให้กำลังใจท่าน(S)Kater ด้วยครับ ::Fighto::

ไอ้ลุงนี่มันหื่นสุดๆ กะจะฟาดเด็กทั้งเกาะเลย น่าสงสารจริงๆ  ไม่รู้ตอนจบจะเจอกรรมสนองกรรมไหม ::Sobad::
555 ตามคาดจริงๆ ร่วงลงไปล่างสุดเลย  Bye  bye นายจอมหื่น  ::DookDig::

elviswhat

ดูเหมือนคุณลุงน่าจะจัดสีทองซักหน่อยแล้วละ น่าจะเฟี้ยวกว่าอยากจะรู้เหมือนกันว่าสีแดงจะเป็นยังไงบ้าง

ท่าน kater อย่าไปสนใจพวกนั้นมากเลยครับเรามันหัวใจ xonly อยู่แล้วใครอยากไปเสพที่ไหนก็เชิญแต่ที่นี่มีท่าน kater กับท่านฮิป อยู่

เอ้าลุงมังแต่หน้ามืดตามัวไม่ได้อ่านสัญญาอะไรเลยหรอเนี่ย ช่างน่าสงสารจริง ๆ เลย เวรกรรมแท้ ๆ

carman

โดนทุกคนในโรงเรียนแน่เลย
โดนกรรมตามสนองเลยอิอิ

mummebufa

ขอบคุณมากที่แปลให้อ่านครับ ไอพวกที่ชอบบ่นนู่นบ่นนี่ผมไม่เข้าใจเลยว่าการตูนก็แปลให้ฟรี เวลาทำก็ไม่ได้ไปรบกวนใคร มีแต่แบ่งปันให้คนอื่น ยังจะบ่นเยอะเรื่องมากอีกทำไม
พูดไปพูดมากบายเปนผมบ่นเองแล้ว555
แก่นี่เอาใหญ่เลยครับมีแววคางเหลืองตายแน่นอน
โหเสียทุกอย่างแถมยังไปปั้มลูกตัวเองอีกสมควรโดนจริงๆ

XYZ

มาอ่านต่อจากตอนที่แล้วครับ อยากรู้มากว่าต้องใช้อะไรแลกกับปลอกแขนทองครับ

————————————————————————————————-

จบได้ปวดตับดีมากครับ NTR เมียชาวบ้าน แต่ดันมา Incest ลูกตัวเอง
เรื่องแปลซ้ำผมว่าธรรมดานะ เรื่องพวกนี้มีเรื่องของสำนวนการแปลเป็นเอกลักษณ์อยู่ นิยายแปลหลายเรื่องยังเคยมีคนแปลซ้ำกันหลายคนเลยครับ

Niti Prompunjai

ได้เวลาหิ้วเด็ก
อ้าวดันซั่มลูกตัวเองสะได้ แถมตกเป็นทาสอีกจบเลยอนาคต

Tdestiny

สงสารคุณครูมากเลย ปกป้องลูกศิษย์ไม่ได้สักคน ::Crying::

จบแบบสมเหตุสมผลดีครับเรื่องนี้ สุดท้ายก็ชดใช้กรรมกันไป