ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2019, 09:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nuii Yessir

ดูเเล้วลุงน่าจะกลับไปซื้อแต่หวยแน่รอบนี้ หางานทำที่นี่ไปเลยครับลุง เป็นครูโรงเรียนหญิงล้วนไปเลยไหนๆก็ชอบเเล้ว

tp3660

ลุงครับ ลุงจัดหนักซ่ะขนาดนี้ ลืมไปหรือป่าวว่าเกาะนี้พวกคลาสสูงทำอะไรก็ได้ แต่มันต้องแลกกับภาษีที่ต้องจ่ายในจำนวนที่สูงมากนะครับลุง

กรรมตามทันแล้วสินะคุณลุง กลายเป็นคนงานเหมืองทำงานใช้หนี้ 10 ปี ผมว่าแล้วมันมีอะไรอยู่เบื้องหลังแน่ๆ แล้วคุ้มไหมล่ะครับลุง

gugugundam

พูดเลยว่าได้ทุกคน จะไม่ยอมพักผ่อนกันเลยทีเดียว เดิน้เข้าทีละบ้านคงไม่มีปัญหาเนอะ

nekki

ก็เอาเรื่องอยู่นะลุงเล่นมาจัดสาวๆในโรงเรียนหญิงล้วนแบบนี้ ว่าไปไม่มีใครเคยทำแบบลุงมาก่อนรึ
ถึงว่าละสุปจ่ายภาษีตามการกระทำหรือ แต่ก็น่าสนใจไปเที่ยวเกาะนี้เหมือนกันนะ

wormy

ลุงแกก็เล่นไปนะ 555 คงเก็บกดมาเยอะ

ว่าแล้วลุงแกไม่น่ารอด 55

eiaws

เหมาสาวทั้งโรงเรียน โถๆ คิดว่าจบไม่น่าสวยแน่ๆ

ก็ชดใช้กรรมกันไปคับ

Nabisca Sathu

ผมเป็นกำลังใจให้นะ เพราะผมก็เป็นแค่สมาชิกที่นี่ที่เดียว อ่านที่นี่ทีเดียวก็คุ้มล่ะ งานแปลนี่อ่านแบบมันใช่เลยอะ

มาเข้าเนื้อเรื่อง ไอลุงมันจะมีเงินอัปเกรดปลอกแขนเหรอ ไม่น่าจะมี เอาแค่สีต่ำกว่านี่ก็เยไม่ครบล่ะ

เวง จบแบบนี้เลยเหรอ แล้วตอนเอานี่จำเสียงไม่ได้เลยเหรอไง -.-

negazero

เข้ามาอ่านต่อ แต่ดูแล้วมันเล่นเรื่องความโลภของคนได้เป็นอย่างดี

tamama

ไอ้ลุงนี่น่าจะจบไม่สวยแน่นอน แมงโลภมากจริงๆ

ปล. แปลสนุกมากครับผม

Edit นั้นรับผลกรรมจริๆงด้วย

wichon not

ดีจังเย็ดสาวได้ทุกที่ ถ้าระดับสูงกว่า มีสาวหลายอาชีพที่อยากเย็ดด้วยเพียบ

xfreestylex

ล้านนึง อพราะแม่เด็กคนนั้นรึป่าวน้าาาาา

อ่อลูกตัวเอง 55555 แถมไม่อ่านสัญญาอีก บรัยจ้า คุณลุง

andycarton

เอาเลยครับลุงถูกรางวัลมาแล้วเอาให้คุ้ม ::DookDig::edit:555จบแบบสมเหตุผลดีมากครับกลับมาเป็นชนชั้นกรรมกรอีกเหมือนเดิม ::DookDig::

amlan

ขอบคุณครับที่แปลให้ เรื่องแปลซ้ำคนอื่นผมว่ามีสิทธ์ทำได้นะก้อไม่ได้ไปลอกของใครสักหน่อย อีกอย่างคนที่เคยแปลไปแล้ว เขาไปโพสอยู่ไหนก้อไม่รู้ เคยแปลแล้วคนอื่นจะแปลซ้ำไม่ได้อีกนี้มันตลก แบบนั้นก้อไปซื้อLCมาก่อนค่อยจะมาพูดว่าคนอื่นไม่มีสิทธ์แปล

chocolaze

::ChuChu::ผมนี้FCพี่อ้วนเลย ปล่อยอารมแบบสุดๆ

::Oops:: เป็นไงล่ะพี่อ้วนห้าวดีนักหายห้าวไปเลย ฮ่าๆ

koper2sunfad

คุณครูก็โดนไปตั้งแต่ตอนที่แล้ว ไปๆมาๆท่าจะโดนสอยทั้ง รร. ละมั้ง   ::Bloody::

โอ้ยยยย ฉากจบหักมุมโคตร ว่าละหน้าตาคนออกบัตรมันต้องมีอะไรเป็นพิเศษ  ::Sweat::