ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2019, 09:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cassa

หูยยยย ลุงเลือกโรงเรียน ถ้าเราติดเกาะนี้เราจะเลือกเล็งเป้าหมายที่ไหดีหว้า 
  .....ขอบคุณที่แปลให้อ่าน อยากบอกว่าการที่เราทำงานซ้ำกับคนอื่นเป็นเรื่องปกติครับคนที่จะเข้ามาเสพเขาจะรู้ได้ด้วยตัวเองเพราะมันเป็นงานของแต่ละบุคคลคำพูดการใช้อักษร เชื่อเถอะ ถ้าเขาเป็นคนที่เสพงานของเราจริงๆ เขาจะแยกแยะได้เองเป็นกำลังใจให้ครับ  

11HP

ขนาดปลอกแขนลองจากสีเหลืองแต่ละคนยังเด็ดขนาดนี้​  ถ้าอัพไปสีแดงตาลุงนี้​ เล่นทั้งเมืองแน่ๆ​ ตอนจบหักมุมกันมาก​ สุดท้ายมาดิ้นเอาตอนจบ​ 

losisol

nakchakun

ลุงแกจะล่อแต่เด็กๆเลยรึไง โลลิแท้ โดนจัดทั้งโรงเรียนแน่ สาวๆสวยๆเต็มเลยด้วย ::Dribbling::

หักมุมเฉย ซ่ำลูกสาวตัวเองซะงั้น โดนลดชั้นไปทำงานทาสอีก ชีวิตซวยสุด 555

tanawichar

พากลับบ้าน แบบนี้ปลอกสูงๆไม่มีบ้านก็ได้สิ

ดันมีอารมณ์ทำแบบปิดไฟเฉย โดนซะ555

GoDeRsOuL

โหย.... จากหื่นๆคงหดมั้งครับ จัดลูกตัวเองเฉยเลย

ว่าแตาเพิ่งเห็นว่าเคยเจอปัญหาแปลซ้ำ มันไม่ได้ร้ายแรงอะไรหรอกครับ เราทำด้วยใจ คิดซะว่าให้เพื่อๆนอ่านก็พอครับ เราไม่ได้ขาย เค้าก็ไม่ได้ขาย ลิขสิทธิ์ก็ไม่มี แปลกจนิงถ้าจะโกรธ ก๊อปรึก็เปล่า ฮึ

jo2515

potaeds

hunterkung

จัดยาวๆๆไปเลยเอาให้คุ้มกับปลอกสีเหลือง จัดนักเรียนครบ มาจบที่คุณครู

jungjung

เรื่องนี้สนุกครับ ผมตามติดเลยครับ สวรรค์ชาวเกาะ 555

karnkarn

เกาะนี้ไม่ต้องมีตำรวจเพราะช่วยอะไรไม่ได้ คลาสเปรียบเป็นพระเจ้า