ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ojo] Natsu ni Tabetai Ecchi na Oniku รักแว๊บเดียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 28, 2019, 06:31:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไรและจะจบอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

**ให้ตอบคำถามว่า ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไรและจะจบอย่างไร และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Northstar Rta

อยู่ดีๆเธอก็เปลี่ยนไป หรือว่ากินเบียร์มากเลยเปลี่ยนเป็นอีกคนนึง สงสัยงานนี้ต้องมีคบซ้อนโลกสองใบแน่เลย
นางเอกช่วยให้พระเอกได้ลิ้มรสผญ.ครั้งแรก แต่ท่าทางนางเอกจะติดใจแน่นอน ต้องมีซ้ำอีกแน่

kenata

เหมือนเจ๊ จะแอบยั่วพระเอก อยู่หน่อยๆ ช่วงแรกๆ ไม่ใช่ว่า เจ๊ขอให้ เพื่อน หลอกว่าเป็นแฟน แล้ว
ให้แนะนำกับพระเอกเราหรอกนะ

edit : สุดท้าย ก็ ทายผิด แฮะ แค่เก็บแต้ม หนุ่มซิงเฉยๆ
::Crying::

elviswhat

สรุปนี่มากับแฟนหรือมากับเพื่อนกันแต่เตี่ย แล้วจะมามีอะไรกับคนอื่นเนี่ยนะแม่สาวน้อยโคขุน หรือแม่สาวน้อยเราจะชอบหนุ่มเวอร์จิ้นกันละเนี่ย

ร้ายกาจมาก ๆ แม่สาวน้อยพอเพื่อนเหลอแล้วเจอกัน

yopern

อ้าวเฮ้ยตื่นได้แล้ว แฟนแกกำลังจะงาบเพื่อนแกอยู่แล้วนะ แต่เอ้อหลับต่อไปเหอะคนอื่นจะได้กินของดี
สรุปแฟนกับเพื่อนซั่มกันบนชายหาดนั่นแหละ

edit ไอ้หนุ่มผู้โดนพรากเวอร์จิ้นต่อไปแกก็ต้องอยู่ในสถาพ คบซ้อน กินลับหลัง กิ๊ก ชู้ อย่างนั้นตลอดไป

Zero_333

คิดว่าคงได้แอบฟันแฟนเพื่อนไปเรื่อยเลยล่ะครับ ซะใจดี

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

(S)Kater

เริ่มมาก็สนุกแล้ว เพื่อนสนิทเวอร์จิ้นด้วยกันดันได้แฟนเฟรนด์ลี่ ไม่ใช่และจับโม๊กแบบนี้กะหรี้และ
จากภาพแรกได้กันแน่นอน เดาว่าเพื่อกันแบ่งปันกัน แฟนคนเดียวกันผลัดกันหรือ3Pแน่นอนครับแนวนี้

โหยยย ยิ่งกว่าเฟรด์ลี่ ชอบปี้นี่เอง ผิดคาดเป็นความลับเหมือนเดิม เรียกว่าNTRใสๆได้มั้ย
อีกใจผมคิดไปว่าความจริงแล้วเธอชอบพระเอกแต่แกล้งมาคบเพื่อนเพื่อหาทางเข้าใกล้
แล้วเพื่อนก็คือพ่อพระกามเทพเล่นละคร ฮาาา คิดไปไกลเลยผม หน้าสุดท้าย สรุปคือ
ยังแอบกินกันต่อไปใช่มั้ย.....แต่ดูเพื่อนมันก็ชิลๆนะ ถึงรู้ก็ไม่น่าจะมีอะไร แบ่งๆกันเหอะ ขนาดนี้แล้ว

คือผมว่า นางเอกมันแรดอยู่แล้ว แต่ดันไม่ชอบพวกเจ้าชู้ ชอบแบบใสๆซิงๆมากกว่า
พูดง่ายๆก็คือ ถ้าเอาเล่นๆก็เอาเพื่อนพระเอก ถ้าจะเอาเป็นผัวก็ต้องพระเอกนะแหละ ใสซื่อ ไม่เจ้าชู้
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

treerasitnut

ผมว่านางเอกมันใครกะได้อยู่แล้ว55 ส่วนแฟนที่ตื่นมานั้น อาจจะโดนนางเอกถีบสลบอีกรอบ ตอนจบคงติดใจดุ้นพระเอกมากว่า55

จบแบบแฮปปี้ แอบผิดหวังเล็กๆครับ555

tadds

นางเอกกินเรียบแน่นอน
edit: ทายผิดสะงั้นดันจัดแค่คนเดียว

jachal

เพื่อนหลับไปแล้ว แฟนเพื่อนเลยมารูดน้ำทาเคโตะ

แฟนเพื่อนอยากได้จิ้นทาเคโตะเลยจัดซะ

wangdora29

เพื่อนอาจจะหลอกว่าเป็นแฟนก็ได้ครับ ช่วยนางเอกให้สมหวังกับพระเอก กลัวจะ ntr จังเลยครับ

NTR จริงเฉยเลย สงสัยน่าจะได้มีต่อหลังกลับโรงแรมแน่เลยครับ

Phoowadol

เดี๋ยวนะ  ทาเคดะ  นายจะสนใจ อะไรอีก   สาวสวยตรงหน้า เขา เสนอให้เอง ขนาดนี้ ไม่ตามน้ำเดียวก็อด หรอก........แล้วจะมาเสียดายทีหลังตราสาร.......ว่าแต่ แม่สาวนางนี้ หื่นแตกจริงๆ  นอนอยู่ข้างๆยังกล้าลุย  ผมว่า ดีไม่ดี  มี3p ก็เป็นได้นะ  สนิทกันขนาดนั้น อะ
  Edit... อ้าว ไม่มี 3p แฮะ  แต่ว่า จัดกันหลายรอบเลยเนาะ  แล้ว จะยังไงต่อหละทีนี้  ต้องคบซ้อน ใช่ปะ  ยังหาจุดสิ้นสุดไม่ได้ ก็ แอบกันไป ยาวๆๆๆๆๆๆๆ

Peter Taowating

โห  งานนี้ แทนที่จะฟันแฟนเพื่อน  555 ไอ้หนุ่มถูกแฟนเพื่อนฟันแทน งานนี้ท่าทางจะรักสามเส้าแน่เลย  สาวหุ่นอึ๋มแถมร้อนแรงซะขนาดนี้  ::Glad::

งานนี้สาวเจ้าติดใจดุ้นไอ้หนุ่มแล้วแน่เลย 555 สงสัยจะต้องมีภาคสองตามมา ::YehYeh::

Chaos OSK

เพื่อนตื่นมาแล้ว เอง ตายแน่ๆ ไม่ก็ เพื่อนใจดี ให้เอาด้วยเลย หน้าจะจบ2รุม1 ไปเลย 5555+

แก้ไข

ทายผิด ดันไปหลบทัน ดูๆแล้วหญิงหน้าจะติดใจเพื่อนมากกว่าแฟน แบบนี้ มีหายไป2คนทิ้งแฟนไปเอาเพื่อนทั้งคืนแน่เลย อิอิ

Waterfall

เปิดเรื่องมานี่นางเอกหุ่นเน้นๆมากชอบเลยแบบนี้ แต่ว่าเมาแล้วเปลี่ยนไปอีกคนเลยแฮะแอบน่ากลัวหน่อยๆ เพื่อนพระเอกมันจะตื่นมาเจอไหมล่ะนั่น ::Horror::

สรุปแอบไปทำกันหลังหิน แถวบ้านเขาหินเยอะรึไงหลายเรื่องนี่หลังหินบ่อยมาก แต่ผู้หญิงนี่เหมือนจะชอบพระเอกไปซะละมีส่งซิกให้ตอนท้ายด้วย 55