ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 29, 2019, 10:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mendark

ลูกค้าน่าจะชอบแบบไม่มีประสบการณ์มากกว่านะ เล่นเทรนงานแบบนี้ ลูกค้าอาจกลัวติดโรคก็ได้นะ กว่าจะถึงมือลูกค้า สงสัยคงหมดสภาพแน่ ๆ

ประธานมันโหดจริง ๆ แต่ไม่ร้ายเท่าคู่แข่งธุรกิจ อะไรจะโหดร้ายขนาดนั้น

hicaru

เทรนสองพี่น้องเลย ใหญ่ขนาดนั้น สองพี่น้องยังซิงอยู่ จะไหวไหมเนี่ยย

powerpat

ฮั้วประมูลมีทุกประเทศจริงๆ
แปลได้ลื่นไหลสนุกมากครับ
Edit ตอน2จบได้โหดสัส ถ้าทำต่อจะdarkโคตรๆ ไปอ่านตอน3มา โอ้มาต่อเนื่องด้วย

folk234

ดูแล้วสองสาวคงชอบติดใจแน่ๆ

มีซื้อผู้ชายด้วยแหะ มันแน่

boba

ประธานนี้หน้าอย่างหื่นอ่ะ มีเทรนด้วยแล้วจะขายได้หรอ

ฝึกเพื่อการนี้เองสินะ ไม่ได้เอาไปเป็นเมีย แต่เอาไปเป็นที่ระบาย

toptime

สองพี่น้องของดีจริงจริง
ท่านประธานฟินอยู่คนเดียว
แบ่งลูกน้องบ้าง
แล้วจัดสองสาวซะ
แล้วน่าจะมีมาอีกเรื่อยๆ

smokergame07

ถ้ามีฝึกงานอย่างงี้นะไปฝึกแบบนี้นานเเล้ว

ประธานบริษัทนี้ดีนะครับขยันทำงานลูกน้องก็ขยันด้วย

nuyzall1

ออกแนวฮาเร็มแล้ววววววว

เห็นแผนกพัฒนาสินค้าแล้วอยากสมัครจุล

thana0707

ท่านประทาน ระวังตายเอานะครับ

แหม่ จัดต่อเนื่องจนติดดุ้ยเลย 55

elastico914

ของดีแบบนี้ต้องเทรนก่อนอกไปทำงานจริงซิถึงจะถูก

sipher1

โอ้ ตอนนี้ดนาม่ามาก สงสัย 2 พี่น้องฝึกเสร็จจะติดใจเปล่า

satan222

บอกเลยว่าชอบคาแรกเตอร์และการลงเส้น ทาสผู้หญิงผมสั้นในหน้าเปิด อยากให้บทอีก

edit ไอ้ประธานหื่นได้สุดมาก ยังคงยืนยันว่าตอนนี้ สาวผมสั้นแจ่มสุด