ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
Y

แบบไหนที่ชอบ โพสไม่ถูก (สาวเหนือพูดเพราะ ปากหวาน แตกง่าย ดูดเก่ง)

เริ่มโดย yokmanee, กันยายน 22, 2019, 09:21:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

ผมเดินออกจากห้องน้ำก็เห็นน้องนอนเล่นโทรศัพย์  เลยตั้งใจจะทักทายด้วยควยเล็กๆของผม

แต่น้องไม่ยอมที่จะทักทายเฉย ดูดแบบอดอยาก แถมยังแก้ผ้าคุกเข่าต่อหน้าอีก แบบนี้ก็จัดสิครับ

ผมหันไปเห็นผ้าของโรงแรมเลยนุ๊กสนุก เลยจับมัดซะเลย

แบบนี้สบายสิครับ กดหัวน้องสบาย น้องไม่เอามือมาผลักผมออกแน่ๆ เป็นแผนของผม5555

จับขึ้นน้องบ้าง

แบบนี้ก็ยังกดต่อ

น้องเริ่มรู้ตัวว่าโดนกดหัวบ่อยขึ้นเลยหันไปเลียหัวควยผมแทน

แต่ผมยังอยากแกล้งเลย พยายามจับหน้าน้องเพื่อจะกดควยเข้าปากอีกรอบ

สุดท้ายผมก็ได้กดควยเข้าปากน้องอีกรอบ รอบนี้ผมกดจนน้องสำลัก น้ำตาไหล

สำควรแก่เวลาผมเลย สำรวจร่องของน้อง ผลประกดว่าพร้อมแล้วเพราะน้ำหีไหลออกมาเยอะมาก

ผมเสีบยไปครั้งเดียวมิดลำ น้องร้องออกมาทันที ที่โดนควยผม ปากไม่หุบเลยเชียว

ผมตามกระแทกท่านี้จนน้องแตกแล้วก็ล้มตัวไปข้างหน้า แต่ผมก็กระแทกต่อเรื่อยๆ

ผมเปลี่ยนท่าบ้าง เล่นเอาจนน้องจุกจนต้องรีบตวัดขาหนีบผมไว้ไม่ให้ขยับควย บอกให้ผมหยุดก่อน

เอาขารัดผมแน่น จนผมบอกว่า เดี๋ยวพี่จะกระแทกให้จบท่านี้แล้วกัน ผมเลยกระแทกต่อจนผมเสร็จ ส่วนน้องเหลอ นอนอยู่ท่านั้นอีก10นาทีกว่าจะขยับตัวได้บอกว่าเสร็จไป 4 รอบ

nowhereman

รูปพร้อมภาพประกอบโดนมากครับ เสียดายน่าจะมีรูปน้องด้านหน้าเพิ่มอีกนิด

biologer

สุดยอดเลยท่านนนน น้ำใจงามมากกกกกก ตอนกดหัวจนมิดนี่น่าจะฟินสุดๆๆไปเลยดิท่าน หึยยยย อิจฉาา
+++--------- Coming Soon ---------+++

Tommy ovec

BuffFun

bigbuff