ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 30, 2019, 08:21:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pap Nuttawut

น้อง เอม อร เรียบร้อย แล้วน้องดา จะเปนยังไงบ้าง

HaloStars

ting_2

readingbung

ลุงพัฒน์ กะจะปิดจ็อบเมื่อไหร่ครับ

mrmanaa

natt4556

เก็บให้ครบนะครับ จำไว้ว่าจะแก้แค้น

oumgstring

น้องพริ้งเก่งจริง สมกับที่ลุงพิพัฒน์ไว้ใจ

Horizen

เหมาหมดเลยแบบนี้สุดยอดเลยครับ

Darkpaper

hamyaiyao

จากความรูํ้สึกส่วนตัวคือไม่ชอบกัญญาอย่างแรงเพราะผีพนัน น่าจะเอาให้สาหัสกว่านี้ ผีพนันไม่มีวันเป็นผีที่กลับใจได้สิงใครแล้วคงกระพันตลอดชีพ

banksc79

ME

ต้องตอบแทนน้องพริ้งเยอะๆ เลย

pankea

เรื่องเดินมาถึงจุดที่พิพัฒน์ยอมรับแล้วว่า"รัก"ทั้งสี่คนแต่สาวที่โชคดีได้เข้าพิธีแต่งงานคือเอมกับอร(ทั้งคู่เป็นเจ้าสาวพร้อมกันของเจ้าบ่าวคนเดียวกัน) ส่วนพิยดาและน้องพริ้งนับจากนี้ไปจะอยู่ในสถานะอะไรนี่คือปัญหานะ

Pongsathon Bunnuwong