ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 8

เริ่มโดย cdx, มิถุนายน 02, 2019, 01:23:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมปอง บุญ

ยังไงก็ต้องกล่อมบรรดาคุณภรรยาให้อยู่นะพ่อพระเอก

donki

ครับ เรามาลุ้นนางเอกกันต่อดีกว่าครับ

chaiwatpupun

เย็ดกันมันส์เลยนะแต่จะได้6คนไหม

jeab2504

สาวน้อยเพิ่มมาเรื่อยๆลุงพัฒน์จะจัดคิวไหวหรอ

Ganakorn Gongmag

งานนี้เหมาหมด แบ่งๆกันนนน ให้ลงตัว

aek01

พิพัฒน์นายเป็นคนโชคดีมากๆ แต่จัดคู่แฝดซะทีนะ แล้วย่าจะรุ้จักหลานไหมนะ

Kingmar

theherobank

มีแววได้เพิ่มลูกครึ่งเข้าฮาเร็ม

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ 555 ถ้าผู้หญิงทั้งโลกเป็นแบบสาว ๆ พวกนี้ เราผู้ชายคงจะมีความสุขมากเนอะ  แอบเห็นแก่ตัว 

retirenavy

มีสาวน้อยมาเพิ่มอีกคนหนึ่งแล้วจะเสร็จลุงใหมนะ

txxt30

พิพัฒน์ได้มีโอกาสมาขอคืนดีกับพิยดาเสียที รออ่านว่าจะเป็นไงต่อไป

อยากรู้ใช่ไหมว่าทำไมผมจึงลุ้นนางรองมากกว่านางเอกคู่แฝด  เพราะนางเอกคู่แฝดเด็กไป ตัวรองอายุเหมาะสมกับพิพัฒน์มากกว่า และที่สำคัญตัวรองสวยกว่าคู่แฝด แฮ่ๆ

สมชาย.รัต1

แหม่ ถึงแม้ว่าจะเหมือน Happy ending จบได้แล้ว  แต่สาวเอม อรยังไม่มีบทอัศจรรย์เลย ตามอ่านต่อนะครับ 2 สาวใครจะเป็นคนแรกนะ 

kit Nana

เชียร์นางรองด้วย จะได้มีสุขทุกคนเอย...

EDIT :   เมื่อเข้าใจกัน ทุกคนก็สุข
เอม อร ได้แต่งงาน
พิรดา ก็ได้รัก
พริ้ง ก็เป็นกาวใจให้สามสาว
เพิ่มอีกคนหรือเปล่า ต้องลุ้น

ขอบคุณ และตามตอนต่อไป