ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 4 : ในนามของอิซานางิ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 03, 2019, 10:27:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3821

รุู้ประวัติของตระกูลริวกะ 3 ช่วงอายุแล้วซึ้งใจเลย ถ้ามีคนแบบนี้ในชีวิตจริงๆเยอะๆโลกคงน่าอยู่มากๆ ประโยคสุดท้ายของริวกะที่พูดกับคิราระ น่าจะหมายถึงอยากให้คิราระอยู่เคียงข้างริวกะตลอดไปนะ สนุกครับ ขอบคุณ

po3821

ตอนนี้บทเด่นหลายคนเลย ถ้าไม่รวมริวกะกับคิราระก็น่าจะฮิคารินั่นแหละ สวยเก่ง เท่ ครบเลย

♤judas♤

ริวกะอาวะวาดได้มันมาก..คิราระฝืมือพัฒนาได้ไวมาก

Nithiwit Sakfan

ฮิคาริสวยไม่เบาเลยนะครับแต่ว่าอยากรู้จังว่าใครที่อยู่เบื้องหลังแกงค์นี้

jachal

คิราระได้เป็นศิษย์ปู่ของริวกะ แล้วเก่งขึ้น ปราบนักเลงซะเรียบ ::Evil::

au2000

ฉากต่อสู้มันมาก
เนื้อเรื่องละเอียดดี
ความรักกำลังก่อตัว

mewzira

สองตอนเลยหรอ งานนี้ไม่มีจิ้มเปิดซิง คิราระมีเคืองนะหายนานมาก

munkza

คิราระกำลัเคลิ้มเลย อุส่าได้เดตกับริวกะ  กีกี้มาเป็นพรวน ห้าวนักน้าา

test1234

darter

kirito.ryu

ยังสนุกและน่าติดตามเหมือนเดิม ริวกะก็ยังเก่งเหมือนเดิม แล้วเหมือนจะโชว์มากกว่าภาคของตัวเองด้วย

Sujit.c

MAC

โอ้โห้มีทุกกระบวนท่าสงสัยนะครับ(ท่าหมัดดาวหางจะโพล่มาไหมนะ)หรือ(หมัดเจ็ดดาว)ฮิๆๆๆๆ ::Horror:: ::Thankyou::

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ริวกะจะพาคิราระเที่ยวสักหน่อยดันมาเจออันธพาลได้ คิราระก็เก่งมากเลยอัดอันธพาลสะหมอบ