ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, มิถุนายน 05, 2019, 11:43:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kritsada Panlamyai

ดูเหมือนจะอวสานแล้วนะ จากหัวเรื่องน่าจะได้เป็นสิบๆตอนนะครับ เสียดายจัง

yoyoman

น้องพริ้ว
งนี่ฉลาดรู้ใจลุงจริงๆ ต้องมีรางวัลให้แล้วล่ะครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องไอโกะก็รู้จักคิดนะ ขอร้องคุณลุงไม่ให้ไล่คุณแม่ออกจากงานเรียกความสงสารจากน้องเอมกับน้องอรได้ดี ส่วนน้องแพรวนภาก็ฉลาดแกมเจ้าเล่ห์ รู้ทันคุณทวดและรู้วิธีเบรกคุณทวดจนต้องยอมถอย....5555

Yoda

ในที่สุดก็ถึงตอนที่รอคอย พิพัฒน์จะจัดการเด็กแฝดยังไงนะ  2 คน จะรับไหวหรือป่าว ลุ่นมากๆ

laiga

พริ้งยอมตัดใจจากพิพัฒน์จริงๆเหรอเนี่ย ผมนึกว่าพริ้งกับพิยดาจะไปร่วมวงกับเอมและอรรุมพิพัฒน์ซะอีก ขอบคุณมากครับ

สุดยอด ประทานพร

นี่ไม่ใช่พระยาเทครัวแล้ว
เททั้งตระกูลเลยครับ

sucnil

chompru

พระเอกจะได้จัดสาวพร้อมกันปะนี้

chatree33

พิพัฒน์จะได้เข้าหอกับเจ้าสาว 2 คนเลย

abrahamnoman

natt omaga

เเซนวิสเเน่นอนงานนี้ เจ้าบ่าวคงคางเหลืองเเน่นอน หรือ ทีเดียว3

แฟ๊ต บอย

น้องพริ้งนี่ทั้งใจดีใจกว้างเหมือนมหาสมุทรแต่ก็มีแอบร้ายลึกไม่เบา...น่าจะเป็นนัมเบอร์วัน

pimmy121

ได้เวลาพาเมียหลวงเข้าหอละ เมียน้อยก็รอหน่อยนะ เดี๋ยวเฮียพัฒน์จัดให้

upperbound

อยากรู้จังว่า จะมีฉากแบบ 4-1 ไหมนะ แบบนัดรวมพร้อมกัน แต่พิพัฒน์น่าจะแห้งก่อนแน่เลย

Kris.

จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง กวาดหมดทั้งน้องทั้งหลาน