ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] แนวรุมๆกักขังข่มขืนฝืนใจแต่ไม่โหดขนาดนั้น 10เรื่อง

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 05, 2019, 04:48:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

เรื่องแนวรุมๆแต่ไม่ได้โหดขนาดนั้นนะ อย่าลืมว่ามันคือการแสดงค่อยๆทะยอยจัดลงให้หลายๆแนวจะได้ไม่เบื่อ
มีอีกเยอะ ทั้งเซ็นและอันเซ็น ถ้ายังตอบแบบเดิมๆไม่เกี่ยวกับหนังหรือเนื้อหาผมจะกลับห้องโดจินล่ะนะ เหอๆ

[RBD-784] Haruna Hana แนวแบล็คเมล์แฟนขัดผลประโยชน์ทางบ้านขายให้แก๊งยากูซ่า
ที่จริงจะลงแนวนี้สิบเรื่อง แต่กลัวเบื่อ เลยคัดให้3เรื่องเด็ดๆละกัน เริ่มจากเจ๊ใหญ่ ฮานะ
สุดจริงถูกขายมาเป็นทาสฝึกสัตว์กับนักโทษและส่งให้ลูกค้าVIPทำต่อหน้าแฟนและครอบครัว

[RBD-914] Kamisaki Shiori แม้แต่แม่นางชิโอริก็ไม่รอด สามีติดหนี้ เลยถูกขายให้แก๊งยากูซ่า

[RBD-925] Kousaka Sari คนนี้ทีเด็ด มาแรงงานเยอะมาก อยากให้ลองดูทรวดทรงของเธอและการแสดง
เป็นธรรมชาติมาก ไม่นึกว่าจะแสดงแนวนี้ด้วย แต่เธอก็ชอบแสดงแนวแปลกๆอ่ะนะ ทั้งGVG-848 MIAA-030
ลองดูแล้วคุณจะหลงรักเธอ

[TKI-091] Mashiro An มัดรัดจับมาทดลองเครื่องฟัคแมชชีน ไม่เสียวให้มันรู้ไป

[WANZ-759] Shiina Sora ทำไมไม่มีเรื่องนี้ของโซระในเวป ยังต้องพูดอีกเหรอ 1ในเรื่องโดนรุม
ที่ดีที่สุดอีกเรื่องของโซระ ว่าแต่โดนรุมยังอารมดีได้อีก แปลกคนจริงๆ 55 อยากไปรุมด้วย

[WANZ-820] Hatsuno Fumika อีกคนที่ทำไมไม่มี เปิดตัวมาได้เกือบ40เรื่องแล้วเมื่อปลายปีก่อน
เป็นคนแรกที่ผมดูแล้วเฮ้ย! มันใช่ หน้าตาแบบว่า ยังดูเด็กๆสายตาเร้าอารมยั่วให้จัดหนักมาก
เหมือนลูกคุณหนู เรื่องนี้ก็แสดงเป็นลูกคุณหนูจริงๆน่ะแหละ แต่ได้ใจใช้งานพวกลูกน้องพ่อหนักไปหน่อย
เลยโดนพวกลูกน้องช่วยกันลงแขกข่มขืนสอนมารยาทสารพัดตอนนายท่านไม่อยู่

[FSTD-007] Toyonaka Arisu ชวนเด็กน้อยมาเที่ยว แต่มาคนเดียวเสียวทั้งคณะ
อารมรุมโทรมมาเต็ม แต่ไม่โหดนะ เพลินๆเรื่อยๆเสียวๆ นางเอกน่ารักดี

[GVG-824] Hatano Yui นักโทษยูอิ คิดว่าในคุกจะเจออะไรบ้าง เรื่องนี้เน้นท่าลีลาสารพัดรูปแบบ
ใครดูแล้วอยากทดลองกับแฟนก็ได้นะ ถ้าไม่ตะคริวกินซะก่อน เด็ดๆของบอกแค่นักแสดงก็รู้กัน

[JUFD-803] Sakura Nene เนเนะจัง คุณภาพไม่ต้องเน้นปริมาณเข้าว่า เยไม่ต้องพักหายใจกันเลยทีเดียว

[JUFD-948] Shibuya Kaho แต่ก่อนผมไม่ค่อยชอบเธอนะ เหมือนเน้นจุดขายคือนม แต่หลังๆแสดงโอเค
แถมเริ่มแสดงเรื่องแปลกๆมากขึ้น ทำให้เพิ่มอารมและน่าดูกว่าเดิม เรื่องนี้มีหวังโดนจนนมแห้งแน่ สองรูด้วยนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sakamoto

ประเดิมก่อนเลยครับ ถึงจะไม่ชอบแนวนี้เท่าไหร่
แต่ของขาด ก็ต้องขอบคุณซิครับ
::Yes!:: ::Yes!::

สมปอง บุญ

gunrock

น่าดูทุกเรื่องเลยครับ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับบ

สุชาติ กอ1

olemantu

Hatsuno Fumika หน้าเด็กน่ารักดัครับ รูปร่างและหน้าอกเธอสวยมากอะ   Kamisaki Shiori  ก็สวยดี  ขายให้ยากูซ่า แบบนี้เสียของหมดเลย 55

polian

ว้าววว แนวนี้ใช้ได้เลยครับ ฟิลลิ่งแหวกแนวดีผมว่า ส่วนนางเอกนี่ hatano อยู่ในใจ

akejunhom

civil2

yental24

ชอบแนวรุมๆมากครับ ถ้าเป็นแบบมี story ยิ่งชอบ รุมเมีย รุมแม่บ้านไรงี้ ขอบคุณครับ

darkjedi

hnongchem

ส่วนตัวเป็นคนชอบดูน้องโซระอยู่แล้ว เพราะเธอช่างแน่นไปทุกส่วน
ยิ่งได้มาเจอแนวโดนรุมอีก...  ไม่โหลดไม่ได้แล้วครับ
ขอบคุณมากๆสำหรับการแบ่งปันครับ

voravutzip

จักรภพ อุดมสิน

แนวน่าสนใจมากครับ จัดมาเป็นหมวดหมู่แบบนี้ก็น่าสนใจมากครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ