ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีคนขอดูหุ่น วันนี้เลยมาโชว์นิดหน่อยค่ะ55

เริ่มโดย Nnnn-na—n, มิถุนายน 05, 2019, 10:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nnnn-na—n

รับชมแล้วสามารถติชมได้นะคะ PM มาคุยกันได้น้าาาาา55 รูปนี้ยกทรงไม่ค่อยสวยต้องขอโทษด้วยน้าาา แต่ถ้าใครใจดีอยากซื้อให้ก็ได้นะคะ  ::Shy::  ขนาดน่าจะยังถือว่าเล็กนะ..555 ::DookDig::  ::Bloody::

nowhereman

โชว์นิดหน่อยจริงๆ  วันหน้าขอเยอะๆนะครับ  ^^ ดูขาวเนียนดีมากๆครับ

pamaaeng

san2503

bigbuff

ขนาดนี้มันไม่เล็กแล้วครับ อาจเรียกได้ว่าเกินมาตรฐาน

arkira

ขนาดนี้ไม่เล็กหรอกครับสวยงามน่าชม แล้วนำผลงานอื่นๆมาให้ชมอีกนะครับปล.ยกทรงไม่ใช่ประเด็นครับ รูปร่างของเราเสื้อผ้าเป็นแค่ส่วนประกอบครับผม

Phoowadol

มีคนขอให้โชว์หุ่น ที่น้องโชว์มานี่ไม่หน่อยนะสำหรับ ขนาดหน้าอกหน้าใจ แต่เสียดายที่โชว์ แค่ภาพเดียว นี่หละ พี่ว่า ตอนนี้เริ่มเห็นแวว ของดาวประยำเว็ปของเราแล้วหละครับ ครั้งหน้า ขอ มาหลายๆภาพ นะจ๊ะ ::JubuJubu:: วันนี้ได้ยลช่วงบนละ ต่อไปขอชมช่วงล่างด้วยจะได้มั้ยเอ่ย?!?!?! 

แนะนำ การใช้ อีโมนิดนึง.  ถ้าน้องต้องการใส่รูปอีโม ร่วมกับ ตัวหนังสือ   น้องต้อง เคาะแป้นพิมพ์. อย่างน้อยสองครั้ง แล้วค่อยพิมพ์ตัวหังสือที่เราต้องการเขียนลงไป แค่นี้ รูปอีโม ก็จะปรากฏ ขึ้นมาให้เป็น สีสันบอร์ด ละครับ ลองแก้ไข ในกระท้อนี้ดูก็ได้นะครับ ลองดูนะครับ  ::Cheeky:: 

elviswhat

ตอนแรกบอกโชว์หุ่นนิดหน่อย อันนี้มันบักแตงโมเบนนะครับ

konisuba aw

มานิสหน่อยจริงๆ

ครั้งหน้าขอเยอาะๆแทนละกันครับ ฮ่าๆ

กำลังดีเลยน่ะนิ

DR.MAN

โออออยยยยยยยยยยยยยยย    ใจคอไม่ดีเลยคร้าบบบ

พี่ยิ่งแพ้ความขาวววววด้วย           

มันน่าขย้ำเสียจริงๆ

ปล.ใครเม้นไม่ดีในโพสน้อง    จะจับแบนถ่วงน้ำตลอดชีพ

Nnnn-na—n

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ มิถุนายน 06, 2019, 08:51:45 หลังเที่ยง
มีคนขอให้โชว์หุ่น ที่น้องโชว์มานี่ไม่หน่อยนะสำหรับ ขนาดหน้าอกหน้าใจ แต่เสียดายที่โชว์ แค่ภาพเดียว นี่หละ พี่ว่า ตอนนี้เริ่มเห็นแวว ของดาวประยำเว็ปของเราแล้วหละครับ ครั้งหน้า ขอ มาหลายๆภาพ นะจ๊ะ ::JubuJubu:: วันนี้ได้ยลช่วงบนละ ต่อไปขอชมช่วงล่างด้วยจะได้มั้ยเอ่ย?!?!?! 

แนะนำ การใช้ อีโมนิดนึง.  ถ้าน้องต้องการใส่รูปอีโม ร่วมกับ ตัวหนังสือ   น้องต้อง เคาะแป้นพิมพ์. อย่างน้อยสองครั้ง แล้วค่อยพิมพ์ตัวหังสือที่เราต้องการเขียนลงไป แค่นี้ รูปอีโม ก็จะปรากฏ ขึ้นมาให้เป็น สีสันบอร์ด ละครับ ลองแก้ไข ในกระท้อนี้ดูก็ได้นะครับ ลองดูนะครับ  ::Cheeky:: 

ขอบคุณนะคะที่แนะนำ ถ้าว่างจะมาถ่ายให้อีกน้าาาาา

Nnnn-na—n

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ มิถุนายน 06, 2019, 09:40:36 หลังเที่ยง
โออออยยยยยยยยยยยยยยย    ใจคอไม่ดีเลยคร้าบบบ

พี่ยิ่งแพ้ความขาวววววด้วย           

มันน่าขย้ำเสียจริงๆ

ปล.ใครเม้นไม่ดีในโพสน้อง    จะจับแบนถ่วงน้ำตลอดชีพ

เขินนนน55 ขอบคุณนะคะที่ชอบ