ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #51

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 06, 2019, 10:10:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukjai04

เดินเรื่องสนุกสมกับการรอคอยครับ

จรัญ บุญชู

จากที่เก็บกดไว้นาน ตอนนี้เมสนุกเต็มที่กับชีวิตแล้วครับ

h-man

อ่านถึงตอนท้าย ถึงใจจนลืมทุกข์ในใจของพระเอกไปเลย

BANK R5R5

บีน่าจะไปเปลียนรสชาติเด๋วก็คงกลับมา

poongpong

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ มิถุนายน 06, 2019, 01:13:16 หลังเที่ยง
มาถึง  ณ.เวลานี้ สาวเม  ดูเหมือน จะปลดล็อค ตัวเองได้ สนิทใจแล้ว ใครจะเชื่อว่่ ก่อนหน้านี้ เธอ จะวางตัว เข้าถึงยาก  แต่พอผ่าน เกมส์กาม ในคืนนั้น  วันนี้ เธอ กลายเป็นคนละคนเลย  ร้อนสวาทใช่เล่นนะครับ  คาดว่า  สาวเม  จะ วนเวียน เข้ามา อยู่ในสังกัด ฮาเร็ม บ่อยขึ้น อย่างแน่นอน  แต่ว่า เรื่องนี้ นางเอกยังไงก็เป็นนางเอก อยู่วันยังค่ำ
ฟินเองก็ไม่น้อยหน้า ระดับนี้  ต้องเล่นใหญ่ อยู่แล้ว  โดนประตูหลัง จนหมดแรงเลย....
  เคยคิด หวั่นใจ อยู่เรื่อง บี  ว่า พระเอก จะเสียเธอไป แต่พอเห็น เธอ มาปรากฏตัว บนเรือ สำราญ ในครั้งนี้  มันทำให้ ผม กระชุ่มกระชวย หัวใจพองโต  ยังไงไม่รู้สิ ประมาณว่า ดีใจที่เห็นนาง  ว่างั้น  ถึงแม้ จะโผล่ มาตอนท้าย แบบทิ้งความสงสัย ไว้ เพียบ เลยก็ตาม  เชื่อได้เลย ว่า นี่เป็นแผนของ ฟินที่จะดึง สาว บี ให้กลับ มาแน่เลย  ก็คงเพราะ ความห่วงใย ของบี ที่มี ต่อ พระเอกด้วยหละ  บีถึงได้ มาทริปนี้ด้วย  ผมเดาว่า  ฟิน  เล่าเรื่อง พระเอกเครียดจนเข้าโรงบาล ให้ บัฟังแหละ  งานนี้ บีคงกะมา ปลอบพระเอก อย่างเต็มที่ เอาแบบให้หายคิดถึงกันเลย นะๆๆๆ

นี่เรื่องนี้ถ้าไม่มีคุณนี่ ผมจะขาดคนคุยด้วยไปเลยนะครับ
ขอบคุณในทุกเมน์นะครับ ผมบอกเลยว่า ลุ้นกันไปยาวๆครับ

DrEd

เสียวได้ต่อเนื่อง ขนาดเครียดเรื่องงานนะเนี่ย

Kris.

ค่อยๆละเลียดอ่านทีละประโยค ฟินสุดๆ มีแบบฟินซักคนนี่ถือว่าทำบุญมาเยอะมาก เมปลดลอคแล้วน่าจะมีความสุขขึ้นเยอะ

kookai

จะเสียบี และฟิน ไปพร้อมๆ กันมั้ย สงสารคุณนะครับ คนเราเจออะไรกดดันมากๆ ก็ไปไม่เป็นเหมือนกัน คุณน่าจะหาคู่ชีวิตสักคนนะครับ

กองทัพ ตี

ไม่อยากให้เสียบีไปเลยคับ ทีมบี

txxt30

ปลดปล่อยกันอย่างเต็มที่โดยเฉพาะเมกับฟิน   (อดนึกถึงน้องบีไม่ได้ จะแยกวงไปแล้วเหรอเนี่ย)

♤judas♤

เที่ยวคราวนี้เมได้ปลดปล่อยตัวเองมากขึ้นมากเลย

txxt30

บ่นคิดถึงบียังไม่ทันไร  บีก็ทำเซอร์ไพรซ์โผล่มาทันใจดีแท้

fallenversa

ฟินเหมือนคลีนิคหัวใจเคลื่อนที่ สุดท้ายผมว่าเรือฟิน

วสันต์ ชาญวิทย์

เหมือนฟินจะรักพระเอกแต่ไม่กล้ารับความจริง