ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #51

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 06, 2019, 10:10:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ไก่ทำหน้านิ่งๆ จิบไวน์แล้วก็บอกว่า บีกำลังคบใครคนนึงนะ
แล้วนั่นก็เป็นสาเหตุให้บีตัดสินใจไปทำงานที่ฮ่องกง....

ผมผ่านคืนนั้นมาแบบไม่มีความทรงจำอะไรมากนักเพราะหลายเหตุการณ์มันประเดประดังเหลือเกิน
และยาที่ผมกินไปตอนแรกคือยานอนหลับ
ฟินมาบอกทีหลังว่า ผมเครียดมากไปต้องพัก ขนาดมีอะไรกันยังสีหน้าเครียดเลย
ผมจำไม่ได้ด้วยซ้ำว่ากลับมาบ้านตอนไหนยังไง
เพราะเรื่องของออฟฟิศก็บานปลายไปมากเมื่อหุ้นส่วนขอแยกไป แล้วเอาลูกค้าไปหมด
เพราะเอาลูกค้ามาหุ้นจ่ายใต้โต๊ะแอบกินส่วนแบ่งกันไปเรียบร้อย

ผมต้องเอาตัวเองมาจัดการเรื่องออฟฟิศทั้งย้ายที่ใหม่ หาลูกค้า หาทุน ลูกน้องเองก็ไปกับหุ้นส่วนหมด
เพราะทางนั้นเงินถึงกว่า

และในความช่วยเหลือผม ทำให้ฟินต้องไปคุยกับคนนั้นคนนี้ แน่นอนว่าระดับฟินก็มีคนเสนอตัวช่วยแต่เขาก็สนใจข้อเสนอที่เป็นฟิน
ผู้ชายที่กล้ามเหมือนโค้ชฟิตเนสถูกแนะนำมาให้รู้จักผมคนนึง เขาชื่อตอง

ตองคือเจ้าของสตาร์ทอัพที่มาแรงมากแห่งนึงและรู้จักกันกับฟินมานาน ตราบเมื่อฟินขยับเข้าตองไม่ลังเลที่จะช่วย
แต่้ฟินคือคนทีเขาอยากช่วย ไม่ใช่ผม ตองมาในคราบของความหวังดีและอยากช่วยเหลือ
แต่สายตาที่ยิ้มและถามไถ่ฟินนั้นมันมองออกว่าเขาอยากช่วยอะไร

ในอินสตาแกรมของบี ก็มีรูปลงเป็นระยะโดยมีใครสักคนถ่ายให้
แต่ผมได้ดูเงียบๆ ผมไม่มีกะใจจะไปไล่เรียงอะไรใครทั้งสิ้น

ยัวมาเจอผมครั้งนึงเพราะได้ข่าว แต่ก็แค่ทานข้าวเพราะผมไม่กะจิตกะใจเลย
ยัวเองก็วุ่นกับธึรกิจรีสอร์ทเพราะหน้าไฮซีซั่น
ยัวพูดคุยกับผมที่ร้านอาหารแล้วก็บอกว่า เออถ้าจะไปฮ่องกงบอกนะ มีธุระต้องไปมาเก๊าจะได้บินไปด้วย

ผมบอกว่าไม่ใช่ช่วงนี้
ยัวปลอบผมแค่ว่าเดี่ยวมันก็ผ่านไป

ฟืนเจอกับตองบ่อย ผมก็ได้แต่ยืนดูความสัมพันธ์นั้นเงียบๆ
ฟินวางตัวดีมาก แต่การวางตัวดีก็ยิ่งทำให้ตองประทับใจ
ระหว่างที่ผมเจอฟินก็ได้ยินตองโทรมาบ่อยๆ ผมไม่เคยเอ่ยยปากถามเพราะนั่นไม่ใช่เรื่องของผม
ฟินเองก็ไม่ได้เล่าอะไรมาก นอกจากการพยายามหางานและคนมาช่วยผม

พี่อามกับเมก็หายไป ไก่เองก็แวะมาเจอผมบ้าง ทุกอย่างดูเรื่อยเปื่อยไปหมด แต่อาจจะเพราะผมเครียดมากก็ได้
ในความเครียดนั้น ผมถึงกับเข้าโรงพยาบาลไปนอนแอดมิดอยู่สามวัน โดยที่มีฟินไปเยี่ยมในวันสุดท้ายเพราะผมไม่ได้บอกใคร

ฟินยืนมองผมแล้วก็บอกว่า นี่ไม่โอเคแล้ว เราต้องเบรคกันบ้างล่ะ
ฟินหายไปสองสามวัน ก็กลับมาบอกว่าไปเที่ยวกัน ผมถามไปไหน ฟินไม่บอกเก็บกระเป๋าไปขึ้นเรือกัน
ผมถามเรืออะไร ฟินไม่ได้ตอบ ตอบแค่ว่า อีกสองอาทิตย์เราไปเที่ยวกัน

แล้วคืนนึงผมก็ไปกินข้าวกับฟินและเม เมถามฟินว่าไปไหนกันเหรอ
ฟินส่งตั๋วเรือสำราญมาให้ดู บอกแค่ว่าขึ้นเรือที่สิงคโปร์และล่องมาลงภูเก็ต
ผมดูแล้ว นี่มันคือปาร์ตี้บนเรือสำราญชื่อดังนี่นา
ในคืนนั้นเราได้รู้อะไรหลายอย่างเกี่ยวกับเมและพี่อามมากขึ้น
พี่อามกับเม จริงๆทั้งคู่เซ็นใบหย่ากันไว้แล้ว และเมบอกว่าพี่อามป่วยเป็นมาดอนน่าซินโดรม

มันคือโรคที่เทิดทูนภรรยาจนไม่สามารถกลับมามีอะไรกันได้ คือมองภรรยาเป็นเทพเจ้าไปแล้ว
แล้วคนที่เป็นโรคแบบนี้อยากได้ผู้หญิงแรดๆร่านบ้านๆทั่วไป
นั่นคือที่มาของเด็กทรงระเบิดกล้าโป๊แบบไก่
ส่วนในเบื้องลึกนั้นก็อยากเห็นภรรยาโดนคนอื่นที่ไม่ใช่คนระดับเดียวกันเอาด้วย

ผมฟังเรื่องนี้แล้วก็ได้แต่อุทานว่า เชี่ย แม่งมีเรื่องแบบนี้ด้วยเหรอวะ

ผมถามว่าใครไปบ้าง ฟินยื่นตั๋วมาสามใบ หนู พี่เม แล้วก็พี่ไง
ผมมองหน้า เม แล้วฟินก็บอกต่อว่า ระดับพี่เมจะไปเที่ยว ก็ต้องไปแบบนี้ล่ะ ไม่น่ามีคนรู้จัก
เมทำหน้างงๆบวกตกใจ ผมถามเมว่าพี่อามล่ะ เมบอกว่าดูจากวันที่ น่าจะพาลูกไปเที่ยวกับครอบครัวฝั่งพี่อามที่ยุโรปช่วงนั้นล่ะ

ฟินบอกตามนี้นะ เจอกันอย่าตกเครื่อง นอนห้องเดียวกัน เพราะค่าห้องแพง
ชวนไก่กับยัวแล้วแต่ยังไม่คอนเฟิร์ม เราไปกันก่อน ใครสะดวกก็ตามไป
ฟินยกมือขึ้นร้องทำท่าเหมือนได้ชัยชนะว่า วู้ฮู้ ได้ไปปาร์ตี้นี้แล้ว ดีใจจัง

เมนั้นก้มหน้าอ่านบัตรอย่างสนใจ ผมยังสมองอึนๆอยู่
เมถามฟินว่าพี่ควรไปเหรอ
ฟินไม่ตอบอะไรบอกแค่ว่า เครื่องบินออกตามเวลาพี่ไม่มา ยังไงเครื่องบินก็บินขึ้นไปสิงคโปร์อยู่ดี ไม่มีปัญหาพี่

เมทำหน้าคิดหนัก บอกว่าพี่ขอคิดก่อนแล้วกัน
หลังจากกินข้าวคืนนั้นเราก็แทบไม่ได้คุยกันอีก

ถึงวันเดินทาง
เมนั้นไปรับผมกับฟิน โดยที่คอนโดฟินข้างล่างนั้นมีตองทาส่งฟินด้วย
ตองดูใส่ใจมากกับการที่ฟินจะไปเที่ยว
ผมนั่งอยู่บนรถเงียบๆ ไม่ได้ลงไปทัก เพราะถ้าทริปนี้หวยออกที่ ผมฟินและเม เป็นตองก็อ่านไม่ยากหรอก
เมดูตื่นเต้นและดูอารมณ์ประหม่าพอสมควร
อารมณ์เหมือนหนีที่บ้านเที่ยว
ฟินบอกเมว่า ไม่ต้องห่วง หนูมีวิกมีเครื่องแปลงกายให้พี่เมเพียบ สบายใจได้ ต้องสนุกแน่ๆเลย
ฝรั่งหล่อๆล่ำๆ ซิกแพคแน่นๆ โอยกรี๊ดๆๆๆ

เมแกล้งหยอกว่า ซิกแพคแบบหนุ่มตองรึเปล่า ฟินเหลืบมามองผมที่นั่งนิ่งๆแล้วบอกว่าไม่มีอะไรพี่
หนูรู้จักกันมานานแล้ว ไม่มีอะไรแน่น ถ้าชอบ ชอบไปนานแล้ว

เมถึงกับหัวเราะส่ายหน้าในความสนุกไปก่อนของฟินมากๆ
เราลงเรือบินไปลงเรือสำราญ ผมเริ่มตื่นเต้นกับคนที่มาลงเรือด้วยมากๆ
อร้าอร่ามและไม่หวงเนื้อหวงตัว เราขึ้นมาบนเรือ ไปถึงห้องพัก ห้องเล็กๆที่นอนได้สามคน
และฟินเริ่มเปลี่ยนชุดโดยบอกให้ผมไปเดินเล่นสำรวจเรือก่อน สาวๆจะแต่งตัว
บ่ายแล้วบนเรือมีหลายโซนมากๆ และทุกโซนเปิดเพลงและมีดีเจ

ผมยืนอยู่บนดาดฟ้าดูสาวๆใส่ทูพีซเล่นน้ำกินเบียร์ปาร์ตี้กัน
ผมเดินไปั่งเบียร์มากิน พร้อมกับดูดบุหรี่ไปด้วย
จนเห็นฟินกับเมเดินออกมา ฟินแปลงร่างเมมาจริงๆด้วย ผมถูกย้อมสีแล้วก็เปลี่ยนลุคไปจนจำไม่ได้
เรากินดื่มกันบนดาดฟ้ารอเวลา ค่ำคืน แต่ก่อนจะค่ำคืนถึงตอนนี้ก็เมาแล้ว

เมนั้นดูสนุกกว่าที่เคยมากๆ มีฝรั่งเข้มาแซวและพูดคุยเรื่อยๆ ฟินก้เช่นกัน
ผมยืนอยู่ตรงกลางของผู้หญิงเอเซียสวยๆสองคน คนนึงดูสูงโปร่งสง่างามผิวพรรณดี
คนนึงก้สวยน่ารักมีเสน่ห์และเซ็กซี่มากๆ

วันแรกเมยังไม่ได้แต่งตัวมากนัก
ตกดึก ดีเจเปิดเพลงสนุกมากและเราเมากันมาก
ผมกะทิ้งตัวเลย เพราะถือว่านี่เป็นงานรื่นเริงที่ปลดปล่อยมากงานนึง
ผมแตะเอวเมเบาๆในการยทืนดูดีเจ และมีฟินในอ้อมกอดที่พิงมาตลอด ฟินลากเมไปเต้นในหมูคนแยะๆ ข้างหน้า
เมนั้นตอนนี้เมาและเต้นแบบไม่เก็บอาการแล้ว มรฝรั่งมาขอเซลฟี่กับแมไม่ขาก บางคนก็แอบแต๊ะอั๋งไปก็มี

สักพักฟินก็พาเมออกมานั่งกับผม
เมนั่งบนตักผมเลยคราวนี้ ฟินบอก ฝากพี่เมด้วย เจอเพื่อน แล้วฟินก็วิ่งหายไปในกลุ่มเพื่อนที่ฟินเจอ

เมหันมามองหน้าผมตาฉ่ำเลยบอกว่า เมื่อกี๊โดนจับก้นมาล่ะ

ผมถามแล้วเป็นไง เมยิ้มเจ้าเล่ห์บอก สนุกดี อยากโดนจับอีก
ผมเลยคว้าหมับเข้าที่นมเม เมร้องอุ้ยบอกว่า จับอีกสิ แล้วก้มลงมาจูบผม
คนเดินผ่านไปมาร้องโห่ แล้วก็บางคนก็เข้ามาไฮทัชผมที่จูบสาวกลางงาน
เมกระซิบผมว่าสนุกไหมอยากเอาเมรึเปล่าว

เมกระซิบพร้อมกับบดร่องลงมาบนแก่นกายผมที่เริ่มตื่นตัว
ในที่ที่ผู้คนมากมายผมรู้สึกว่าของผมกับของเมกำลังแหวกทะลุผ้าขึ้นมาชนกัน
เมบดลงมาช้าๆ โดยที่มีผู้คนมากมายยืนอยู่
เสียงเมหัวเราะแหงนหน้าปิดปากนั้นเหมือนจงใจแกล้ง

ผมดึงเมสาวไฮโซสูงส่งลงมาจูบช้าๆแลกลิ้นกันที่ริมระเบียง เราเดินจูงมือกันออกมาจากผู้คน
เมยืนพิงผนังแล้วก้แหวกอกเสื้อออกให้เห็นเนินมที่ซ่อนอยู่ ผมเอามือล้วงเข้าไปในอกเสื้อนั้นเมแอ่นกายมองตามมือผมที่ล้วงไป
ผมเอานิ้วไปคลึงที่หัวนมเมช้าๆแต่แน่นๆขยำ หน้าอกของคนมีลูกสองไม่ได้คล้อยเลย

ผมกับเมเอาตัวแนบชิดกันโดยไม่สนผู้คนเดินผ่านไปมา แล้วการ์ดของงานก็มาบอกว่า ห้ามทำอะไรอนาจารเป็นภาษาอังกฤษกับเรา
เมเลยบอกว่ากลับห้องเถอะ ผมหันไปบอกฟินว่าเจอที่ห้องนะ ฟินกำลังกระดกเหล้ากับเพื่อนอยู่ทำท่าบอกว่าไปกันก่อนเลย

เมจูงผมกลับห้องโดยที่ผมเดินตามไปอย่างว่าง่าย
ระหว่างทางในเรือไปถึงห้อง มีเสียงคนเมคเลิฟกันลอดห้องออกมาตลอดเป็นระยะ
เมเดินเอียงไมาเพราะเมามากในระดับนึง

เมื่อถึงห้อง เมยื่นแอ่นก้นมาถูกับตัวผมไขกุญแจ
และยังไม่ยอมไขเข้าไปยืนบดอยู่แบบนั้น
ผมตับเอวเมไว้แล้วแหวกชุดว่ายน้ำเข้าไปจรงหน้าห้อง
ของเมนั้นฉ่ำรออยู่แล้ว เมื่อผมแทงเข้าไปสุด เมเอามือมาบีบข้อมือผมไว้แน่น บ่งบอกถึงความเสียวซ่าน
ผมลากแก่นกายผมช้าเพื่อดึงออกมาล้วก็กระแทกกลับไปให้สุด หน้าเมแนบชิดกับประตูห้อง
มีคู่คนจีนคู่นึงกำลังเปิดประตูห้องออกมาแล้วก็หันมาเห็นคู่เราที่กำลังเริ่มกิจกรรมตรงประตู

ผู้หญิงคนจีนขาวสูงหุ่นยาวเอามือปิดปาก ผู้ชายกอดผู้หญิงยืนดูคู่เราพร้อมกับเค้นนมของผู้หญิงไปด้วย

เมเลยผลักประตูเข้าไปในห้อง ผมถอนของผมออกมาแล้วดินตามเข้าไป
คู่จีนคู่นั้นเดินตามมาแล้วเอามือดันประตูห้องไว้ ผมพึ่งเห็นใกล้ๆว่าคู่จีนนั้นเมามากๆหน้าแดงกล่ำทั้งคู่

เมหันมามองคู่จีนโดยที่กอดผมไว้ผมหันหน้าเข้าหาเม เมมองข้ามไหล่ผมไป
ผู้ชายคนจีนควักของตัวเองออกมาแล้วก็เสียบเข้าไปในผู้หญิงท่าโก้งโค้ง ผู้หญิงร้องอุทานออกมาเราถึงรู้ว่าเขาเป็นเกาหลี

ผู้หญิงหุ่นดีมากๆ คือคนยุคใหม่คืออย่างที่เราเห็นๆเลย สวยสูงยาว
ส่วนผู้ชายก็ซิคแพคล่ำเลย สองคนนั้นทำท่าบุ้ยใบ้ให้เราทำไปเลย
ผมบอกให้ปิดประตูก่อน

หนุ่มเกาหลีก็เลื่อนมือไปปิด เสร็จแล้ว มันก็รั้งเอวแฟนมันกระแทกตรงประตูนั่นล่ะ
หนุ่มเกาหีกระแทกแรงมากจนนมแฟนตัวเองหลุดออกมาจากชุดเลยได้อารมณ์มาก
ผมคร่อมเมอยู่โดยที่เมนั้นหน้าแดงกว่าเดิมอีก เมบอกว่าเมไม่เอากะคนนี้นะ ผมเสียบเข้าไปในตัวเม
แล้วบอกว่าผมไม่ให้ใครเอาเมหรอก เมอ้าขากระหวัดมารัดตัวผมไว้ น้ำขาวๆขุ่นๆเต็มร่องเมไปหมด ผมแหวชุดเมเอานมออกมา เมบังไว้ไม่ให้คู่เกาหลีเห็น

คู่เกาหลีนั้นปลดชุดผู้หยิงออกเสื้อเอวลอยสีขาวไม่มีบราเหลือจีสตริงตัวเดียว
ไอ้หนุ่มนั่นพาแฟนมานั่งข่้างๆเมแล้วก็ท่าท่าเดียวกันกับคู่ผม
มันซอยเอาซอยเอาผุ้หญิงก็ร้องดังมากๆ ผมตื่นเต้นมาก
เมเองก็เช่นกัน ถึงจะโดดนผมเอาอยู่แต่เมก็มองไปทางคู่ข้างๆตาไม่กระพริบเลย
แล้วเมก็ตัวสั่นๆๆกระตุกไปหนึ่งทีพร้อมกับแหงนน้าร้องว่าโอ๊ยยยยเสีย..วววว

ผู้ชายเอื้อมมือมาเอามือปมไปขยำนมแฟน มันทำท่าให้ผมขยำแรงๆ
ผมก็ขยำลงไป เมมองผมขยำนมสาวเกาหลีแล้วก็กัดริมฝีปากเอาอีกมือของผมให้ขยำนมเมแรงๆ
ผมขยำจนนมเมนั้นบี้ล่นมือออกมา ไอ้หนุ่มเกาหลีก้มามาดูดนมเมดื้อๆเลย เมจิกผมหนุ่มเกาหลีแต่ไม่ได้ปัดออกร้องซี๊ดสสสสสสสสส
ผมมาถึงขีดสุดล่ะ เมเด้งเอวกระแทกสวนขึ้นมา หนุ่มเกาหลีจับแฟนตัวเองพลิกขึ้นมาให้นั่งขย่ม
แต่ผู้หญิงนั้นไม่มีแรงแล้ว เลยนอนราบท่าหมาหนุนตักเม ระหว่างนั้นก็ฉกลิ้นมาเลียเม็ดของเมไปด้วย

เมนั้นสะบัดตัวออกจากการเสียบของผมแล้วเกร็งตัวร้องกร๊ดดดดเอามือดึงนมตัวเองสุดแรงแล้วก็มีน้ำพุ้งออกมาเหมือนฉี่สั้นๆสองสามที
ผู้หญิงเกาหลีฟุบลงไปเพราะเสร็จแล้ว
ไอ้หนุ่มเกาหลีเอาของตัวเองปรีมาจะให้เมอม แต่เมหันหน้าหนีเอามือจับไว้ หนุ่มเกาหลีขยับตัวให้เขากับมิอเม เมชักให้มันสองสามทีมันก็แตกใส่แก้มเม
เมร้องว้ายยยย

แล้วคู่นั้นก็ฟุบไป สองคนจาลอยเลย ผมจับเมเช็ดหน้าแล้วเาเมมายืนคร่อมคู่นั้น
ผู้ชายเสร็จเกาหลีเลื่อนตัวมาอยู่ใต้เม ผมอยู่ในท่าโก้งโค้งแล้วก็จับเอวเมไว้
ผมเคลื่อนตัวเองด้วยกำลังและแรงความเสียวสุดแรง เสียงกระแทกป๊าปๆ ดังขึ้นจากที่ช่วงล่างผมกระแทกกัน และหน้าอกเมที่หลุดออกมากระแทกกับลำตัว
หนุ่มเกาหลีสอดตัวมาก้มดูดนมเม เมร้อง อ๊ายยมันดูดแรงมากๆเลย เม.เสียวววว

เมร้องเป็นภาษาอังกฤษว่าอย่าดูดแรง แต่ให้ขยำแรงๆได้ หนุ่มเกาหลีเอาสองมือขยำนมเมจนหน้าบิดเบี้ยว
เมหันมามองหน้าผมส่ายหน้าบอกไม่ไหวแล้ว แล้วเมก็ทรุดลงไปบนตัวหนุ่มเกาหลี

เมหันมาบอกผมว่าแตกในเลยเมทำหมันแล้ว
ผมซอยเฮือกสุดท้ายโดยมาเมโดนหนุ่มเกาหลีกอดแน่นเลย ความกำหนัดมันวิ่งมาจนผมหูอื้อตาลาย
เมหายใจหอบถี่ขึ้นเรื่อยๆ ภายในตอดระยิบใส่ผม ความเป็นสาวผู้ดีและถูกอบรมมาทำให้เมอร้งแค่อือออ ฮึยยยยยยย
ผมเอามืฟาดก้นไปแรงๆสองที เมร้องอ้าาาาาาาาาาา แล้วก็เริ่มร้องเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ เมแหงหน้าลำคอเหยียดตรงตัวสั่นวะท้านเมื่อถึงจุด
แล้วก็ร้องเหมือนสำรอกออกมาดังๆ อ่าาาาาาาาาาาาาาาาาา ซี๊ดสสอูยยย เสียววว หายใจพูดไม่เป็นจังหวะ
ผมสวนเฮือกสุดท้ายเข้าไป เมนั้นอ้าปากไถหน้าไปกับหนุ่มเกาหลีแบบไม่เหลือทรงใดๆเลย

เมหอบหายใจแล้วก็กระตุกตามมาอีกสองสามครั้งๆ หนุ่มเกาหลีก้มลงมาจูบปากเมเบาๆแล้วก็ขยับตัวพาแฟนกลับออกไป
ก่อนปิดประตู ทั้งคู่หันมาบอกขอบคุณเป็นภาษาเกาหลีแล้วก็เดินออกไป

เมนอนหายใจรวยรินน้ำหูน้ำตาไหลเลย ผมยังหอบอยู่ลงมานอนข้างๆ
เมมองหน้าผมบอกว่าตั้งแต่คลอดลูก พี่อามไม่เคยมีอะไรด้วยเลย

ผมหันไปมองหน้าเมแล้วก็ถามว่า แล้วที่ระยองนั่น เมบอกนั่นก็คือครั้งแรกหลังจากมีลูก
ผมหัวหมุนติ้วไปหมดเลย เรานอนนิ่งๆกันสักพัก ผมก็บอกว่าออกไปหาฟินกันไหม

ระหว่างที่เมล้างตัว ผมก้พูดกับเมว่า ถ้าทำอะไรแล้วรู้สึกผิด อย่าทำมันไม่คุ้มหรอก
เมเดินออกมาเอาผ้าเช็ดตัวยีหัวในชุดเปลือยเปล่ามองหน้าผมแล้วถามว่า คุณพูดแบบนี้กับคนที่เซ็นใบหย่าแล้วไม่ได้หรอก

เมต้องเปลี่ยนชุดเพราะชุดขาด
สงสัยผมจะรุนแรงไปหน่อย เราเดินออกมาหาฟินกัน

ฟินนั้นเจอเพื่อนแก๊งฝรั่งและลูกผสมเอเซียบนเรือ
ฟินเต้นสนุกกับเพื่อนๆ ดูท่าเฮฮาแล้ว น่าจะเริ่มเละ
ฟินหันกลับมาเห็นผมกับเม ฟินยิ้มหวานถามว่าเสร็จแล้วเย๋อออ ฮ่าๆๆๆ
แล้วฟินก็ถามว่าสนุกไหมพี่เม แล้วก็ลากเมเข้าไปในกลุ่มเพื่อนของฟิน
ผมสร่างเมาเพราะตัวเบา เลยออกมาเดินเล่นในโซนอื่นๆ

นี่ก็ดึกมากแล้ว เจอคู่เกาหลีในมุมมืดของอีกเวทีนึง หนุ่มเกาหลีรีบเข้ามาทักผมเลย แตจ่มันเมามากคุยไม่รู้เรื่องเท่าไหร่
เอะอะชน เอะอะชน จนผมต้องหนีมา

ผมเดินไปจนสุดท้ายเรือ เมื่อกลับมาผมเห็นแก๊งฟินกำลังเล่นเกมส์
เห็นฟินโดนตีตูดรอบวงอยู่
แล้วแก๊งฟินก็ลากกันไปต่อที่ห้องของใครสักคน
ในห้องเล็กๆอัดกันไปประมาณแปดคนได้ก็พูดคุยดิ่มกิน
มีฝรั่งผู้ชายสองคน และผู้หญิงสามคน

แนะนำกันเล็กน้อยแล้วก็พูดคุยกัน ฟินนั้นออกท่าทางเมาท์มอยสนุกสนานมาก ผมกับเมก็คุยกับคนอื่นๆ
แล้วฟินก็ชวนเล่นเกมสื drink or do ดื่มหรือทำตามสั่ง
ซึ่งแต่ละคนนี่เมาเละกันแล้ว ผมพยายามประคองตัวเองไว้
เกมส์ก็เล่นไปเรื่อยๆ มาถึงตาเม เมไม่ดื่ม แต่โดนสั่งให้ถอดเสื้อเมดื่มรวดเดียวเลย ถึงกับล้มไปเลย
ผุ้หญิงสองสามคนนั้นก็เริ่มไม่มีเสื้อผ้าล่ะ

ส่วนผู้ชายน๊อคไปคนนึงล่ะ
มาถึงตาผม ผมได้เลือก ผมสั่งให้เมถอดเสื้อผ้า เมไม่ถอดยอมดื่ม เมโดนชีอตนี้นี่ตาปิดไปเลย
ผมก็เริ่มมึนล่ะ
เหลือผมผู้หยิงเพื่อนฟินสอง ฟิน แล้วก็ฝรั่งผู้ชายอีกคน
รอบบนี้ฝรั่งชนะ สั่งให้ผุ้หยิงสองคนนั้นเลสเบี้ยนกัน เสียงกรี๊ดกร๊าดดังขึ้นจากพวกเรา
ผุ้หญิงสองคนจูบกันนัวเนียเลย ดูทีท่าว่าจะจูบกันยาวฟินเลยบอก พอๆๆมาเล่นเกมส์ต่อ
ฟินได้สั่งบ้าง
เกมส์เริ่มดุเดือดขึ้นเรื่อยจากความเมาและคนที่น้อยลง 
ฟินยืนเอามือกุมหัวแล้วก็บอกว่า ให้ผู้หญิงหนึ่งในสองคนนั้นจูบที่จู๋ผม
ผมก็นึกว่าจูบนอกกางเกง แต่ผู้หยิงคนนั้นนั่งลงแล้วก็ดึงกางเกงผมลงแล้วก็เอาของผมออกมาจูบแล้วก็แถมเอาลิ้นไล่อีกหน่อยของผมผงาดขึ้นมาเลย

ตาถัดมาฟินต้องโดนสั่ง
ฟินโดนสั่งให้เอาของฟินให้เลีย
ฟินถามให้ใครเลีย ตอนแรกคนสั่งจะให้ผม แต่บอกว่าไม่เอา
ให้อีกคนที่น๊อคเลีย
ฟินถามว่าน๊อคไปแล้วจะเลียยังไง คนสั่งบอกว่าไม่รู้ล่ะยูต้องทำฮ่าๆๆ

ฟินเดินไปดึงชุดว่ายน้ำจีสติงลง
แล้วก็เดินไปหย่อนของฟินลงตรงหน้าฝรั่งคนนั้น
ผมจากที่โด่อยุ่แล้ว คราวนี้โด่สุดๆเลย ฟินนั่งลงไปที่หน้าเอาของฟินจ่อที่ปาก
แล้วก็ค่อยๆเลื่อนผ่านปากของคนที่หลับนั่นช้าๆ ฟินขยับไปมาไปโดนจมุกบ้างปากบ้างมีเสียงกัดฟันจากฟินออกมา
แล้วก็มีน้ำใสๆหนืดๆติดอยู่ตรงกลางปากของไอ้คนที่หลับและของฟิน

ไอ้ฝรั่้งอีกคนยืนสาวของมันทันทีเลย มันบอกว่า she so hot
ฟินหันมาถามว่าพอรึยัง เสียงคนดูบอกโนววววว  Go onnnnn!!!
ฟินเลื้อยไปมาที่หน้าของคนที่หลับแล้วเราเริ่มเห็นว่าฟินนั้นแฉะจนเยิ้มไปหมด

ฝรั่งนั้นถอดกางเกงยืนสาวเลย
ผู้หญิงหนี่งในสองคนก้มไปอมให้อีกคนนั่งพิงประตูดู
ผมยืนกระดกเหล้าเข้าปากเงียบๆ ฟินยังเอาของฟินยีไปบนหน้าจองคนที่หลับอยู่
และตอนนี้ดูเหมือนไอ้นั่นมันจะแลบลิ้นออกมาเลียฟินบ้างแล้ว ฟินร้องโอ๊ยยหหห เบาๆๆ

ผู้หญิงที่นั่งพิงประตูสะกิดผมบอกว่า เอามาเดี๋ยวอมให้ แล้วก็คว้าหมับเข้ามาที่เป้าตุงๆของผม
ทุกสายตามองไปที่ฟินหมดตอนนี้เหมือนฟินจะโดนล๊อคด้วยแขนของไอ้คนเมาที่น่าจะพอได้สติกลับมาบ้าง เสียงฟินร้องอิห์ อิห์ อิห์
ดังมาเรื่อยๆ แล้วฟินก็ผละออกมาหายใจหอบ  พร้อมกับบอกว่าโอเค ซี ยู ทูมอโรวส์

ฟินก็เดินออกมาทั้งไม่มีกางเกงผมประคองสองสาวกลับมาที่ห้อง
พอมาถึงห้อง เมนั้นสลบไปแล้ว ฟินก็นั่งน้ำยืดลงหว่างขาแล้วก็พิงกับเตียงมองผมตาปรือ
ฟินยิ้มหวาน ให้พร้อมบอกจุดประสงค์ ผมเคลื่อนตัวเข้าไปหาฟินอย่างรวดเร็ว
ผมก้มลงไปกินน้ำหวานยืดๆของฟินฟินหลับตาร้องซี๊ดดดดดด
พร้อมกับบอกว่า เงี่ยนจังโดนเลียเมื่อกี๊
ผมลุกขึ้นปลดกางเกงลง แล้วก็เอาท่อนของผมยัดเข้าไปในปากของฟิร ฟินนั้นเอาลิ้นพันรัว ร้องอื้มๆ อื้ม
เอานิ้วบี้ของตัวเองไปด้วย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Slave

t_to_kill

ตอนใหม่มาแล้ว  ซัดกันต่อไม่รอแล้วจ้า

แมว69

ได้ความรู้สึกสุดสุด เหมือนตัวเราอินกับตัวละคร

jachal

มาล่องเรือสำราญที่มีปาร์ตี้เซ็กส์แบบนี้ น้ำกระจาย::Evil::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูเหมือนยัวจะรู้อะไรถึงพยายามชวนพระเอกไปเที่ยวฮ่องกงนะ  แต่ทริปล่องเรือสำราญเที่ยวนี้สงสัยพระเอกจะได้ทั้งหุ้นส่วนใหม่ทั้งสาวคนใหม่แน่ๆเลย....อิอิ
อ้าว....น้องบีมาได้ไงเนี่ย  แล้วมากับใครล่ะ....?????

pamaaeng

จัดให้ เม ไปแล้ว
ต้องจัดให้ ฟิน ด้วย

นัทโตะ

บีอาจกลับมาได้ ฟินยังกลับมาได้เลย

nmiint

หมู่คณะเริ่มแยกย้าย คงเหลือสองสามคน ตามชื่อเรื่อง

pop2pm

zero009

บีจะกลับมาเข้ากลุ่มเปล่าครับ

Martcherd 2521

chumnan.sermsukmaitri

งวดนี้เมย์คงได้ปลดปล่อยได้เต็มที่เลย

veget

เม ไปไกลกว่าที่คิดเเล้ว โกอินเตอร์เลย ใครเข้าเเก๊งค์นี้มีเเต่เสียว

metallica