ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 3/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2019, 03:14:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Sweat::  อีคุณหนูเยดุขนาดไหนกันเนี้ย  ป่านนี้ไม่บานเป็นหลุมแบคโฮแล้วหรอ

มาเจอกับปีศาจแห่งการเย็ด คุณพระช่วย จะออกหน้าไหนเนี้ย

::Ajark::  หรรมใหญ่กว่าแขนมันอีก  คุณหนูยังรับได้

ทะลวงถึงลำไส้ใหญ่

boom00

ท่านหญิง จัดได้โหดมาก ห้า ชมยังไม่พอใจเลย หนุ่มคนใหม่จะเป็นยังงัยมังนี้เพี๋ยวอ่านเสร็จมาเขียนต่อครับ.          ใหญ่เกินพ่อหนุ่ม 55555 ท่านหญิงก็หลงเลยงานนี้โดนจัดหนังๆเข้าไป

แมงโก้ส้นตีน

ตัวแม่มาขอเจอตัวพ่อเองเลย ท่าทางฟักกันสมน้ำสมเนื้อนะ  ::DookDig::

ว่าแต่ไมหมอนี่ดูกากๆ จัง คงปล่อยทีเด็ดตอนเย็ดจริงนะ  ::Evil::

ทำคนอื่นโดนเทียบ เหมือนโดนหยามหน้า ระวังไว้นะ โอกิคุง  ::DookDig::

Tdestiny

นางเองเซ็กจัด เจอปิศาจแห่งเซ็กแบบนี้

ใครจะรอดกันแน่เนี่ย เดาทางไม่ถูกเลยแฮะ

จบได้แบบแฮปปี้ดีครับ ชอบมาก

ซีรี่นี้ผมรู้สึกว่าเนื้อเรื่องมันเจ๋งทุกตอนเลยครับ สุดยอดมาก

demonnight2

ตอนแรกนึกว่าแต่ละตอนไม่เชื่อมถึงกันซะอีก

คิดว่าแค่แบบอยู่ในโลกเดียวกันแต่เนื้อหาไม่เชื่อมกัน

ใบ้ทีว่าตอนต่อไปดาร์คมากมั้ย ทำใจไม่ทัน = =

lip30164

เจอของใหญ่แน่นอน เสียบเป็นเสร็จแน่ๆ เคมีมันตรงกัน

รอบหน้าแนวครอบครัวถือว่ามาแบบครบเครื่องทีเดียวเรื่องนี้

onzoul

ต่อเนื่อง 5 ชม.ก็ไม่น่าจะมีใครไหวมั้งนะ อริกะโหดแท้เหลา อยากจะรู้จริงๆว่าที่ส่งมาจะทำให้เป็นไปได้ขนาดไหน

โหดเกินไปแล้ว ยิ่งตอน 4 นี่ จัดใหญ่จัดดาร์คมากๆเลยนะเนี่ย 1ปี ลูกค่ากี่คนนะ

B6105280

น่าจะเสพติดเซ็กทั้งครอบครัว

Edit ดุ้นพระเแกน่ากลัวจัด นางเอกรับไว้ได้อย่างไร ติดตามเรื่องต่อไปอยู่นะคัรบ

tazasss01

เจอคู่ต่อกร แล้วสิน่ะ แล้วใครจะชนะกันแน่ละ แต่เดาว่าคุณหนูคงจะไม่รอดแน่เลย

ถ้าเข้าสุดนี่คุณหนูคงรับไม่ไหวหรอกน่ะ ที่ดูในภาพ น่าจะเข้าไปแค่ครึ่งเดียวเองมั้ง

แต่ว่าตอนต่อไปนี่เป็นพ่อที่เลวจริงๆ

mummebufa

อ่านแล้วนึกถึงเรื่อง beast เลยฮะที่ นางเอกเป็นนักล่า บอกว่าตัวเองเป็นสัตว์ป่าแล้วให้พระเอกไปเฝ้าทุกๆที่ที่นางเอกไปปั้ม สุดท้ายพระเอกก็เป็นสตัว์ป่าเหมือนกัน ปั้มจนนางเอกเสียศูนย์เลย เรื่งนี้จะโหดทั้งคู่เหมือนอันนั้นมั้ยน้าาา
พระเอกใหญ่กว่าแต่ดุไม่เท่าแหะ ตอนหน้านี่ต้องทำใจก่อนเลยตับจะแตกมั้ยเนี่ย พ่อหน้าเหมือนมาเอดะ gto

Phoowadol

ก่อนอื่น คือ ที่ผ่านมา ผมเข้าใจผิด มาตลอดเลย สินะ ว่าเจ้าหมอนี่ มันเป็นทอม. เฮ้อ!? ปล่อยไก่ตัวเบ้อเร่อเลย55. อีกเรื่องนึง เจ้าหมอนี่สินะ ที่เป็นแรงบันดาลใจ. ให้ท่านเปลี่ยนโปรไฟล์. เป็น. เฟรดดีเจครูเกอร์. นักล่าวิญญาน
    มาเข้าเรื่องต่อ.  คือผมว่า สองพี่น้องคู่นี้ มันติดเซ็กส์ขนาดนี้ ที่จริงไม่ต้องไปซื้อบริกราหรอก เล่นกันเองเลยก็น่าจะ ช่วยได้นะ สมกันดี(  อันนี้แค่ ความคิดส่วนตัวนะ)   ว่าแต่ คนน้องนี่ ทำไมถึงได้อึดนักหนานะ ทำกันทีเดียว5ยก แต่เสร็จแค่น้ำเดียว หวังว่า เจ้าหนุ่มปีศาจนี่จะรับมือนางไหวนะ. แค่ได้ยินสรรพคุณ. น้องนางก็สั่นกระสันต์สู้แทบอดใจไม่ไหวละ อิอิ
  Edit. โห!!!!!!! เจ้าพ่อประคุณรุนช่อง อะไรจะใหญ่ปานน้าน!?!?!  สมแล้วที่สองคนนี้เกิดมาคู่กัน ในหน้า24ผมเห็นแล้ว สยองแทนสยิวเลยนะครับท่านม ทั้งใหญ่ทั้งยาว. ไม่น่าเชื่อม ว่าจะรับได้ เสร็จถี่ๆเลย โอว์ว์
   ตัวอย่างตอนต่อขอบอกเลย ครับ ดาร.ร.มาก ชนิดสุดขั้วเลยมั้ง อยากอ่านนะครับ แต่คงต้องรอ ครบ100นั่นหละ แต่นานแค่ไหนก็จะรอครับ. ส่วน อีกเรื่อง รักใสๆ ผมว่าชักจะเริ่มไม่ใสแล้วนะ ไม่อยากให้น้องแว่นไปมีอะไรกับคนอื่นเลย อะครับ

HaruKi02

ตอนนี้เป็นตอนใสๆ อยู่สินะ ผมกำลังรอตอนที่ ntr เลยครับ

สองพี่น้องนั่นจากตอนก่อนสินะ

edcba

เจ้าหนุ่มพลังม้านี่คงซ่อนรูปแน่นวล นึกว่ามีแต่เช่า ผญ ตอนนี้น่าสนุก

บร๊ะเจ้าาาา ไม่ใช่แคพลังม้า มันเอาของม้ามาด้วย

cloudser

::HoHo:: มีแนวขายผู้ชายด้วย5555 อีคุณหนูนี้ก็จัดเกินต่อเนื่อง 5 ชั่วโมง หวังว่าได้เด็กใหม่มาจะเจอคู่ต่อสู้ที่สมหอย

Edit เปิดออกมาคุณหนูถึงกับติดจะ ผมละสงสารพระเอกใหญ่เกินใช้ชีวิตลำบาก เหมือนขี้ไม่สุดเข้าครึ่งๆกลาง555 แต่ไอ้ตอนต่อไปปวดตับแน่ๆ