ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 3/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2019, 03:14:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BabyFace

แหมปีศาจตั้งชื่อน่ากลัวมาก  แต่เป็นเด็กหนุ่มที่ทำให้คุณเธอหลงไหลแน่ๆเชียว  ::DookDig::

เออจากภาพทำเอาตายเลยนะมันคล้านไส้ทะลักเลย ::Crying::

vast

โอ้วเพิ่งเคยอ่าน สาวเงี่ยนซื้อผู้ชายแบบนี้ น่าติดตามดีจัง ลุ้น ๆ  ::HoHo::

eakachai09

โห ใหญ่อะไรขนาดนั้น แถวเฉลยตอนท้ายด้วยว่าได้มาทุกคนแล้ว โหดจริงๆ

ตอนต่อไปนี่ออกแนว พ่อข่มขืนลุก ดาร์กๆแน่ๆ ตัวอย่างมาซะโหดเชียวว

ก็อปตอบ ถาวรไปนะ

Liftzthekop

ตระกูลพี่น้องนี่ติดเซ็กซ์ไปแล้วสินะ 5555

โห มันใหญ่เกินจนน่ากลัวเลยอ่ะ 555

hentaiknight

พลิกจากสองตอนแรก ที่ขายแต่ทาสสาวบำเรอกาม
แต่ตอนนี้มีทาสชายด้วย อยากรู้ครับว่า ฉายาปีศาจโหด จะทำให้คุณหนูพอใจได้ด้วยวิธีไหน

-------------------
ตกลงคุณหนูไม่ได้ร่าน แค่หาผู้ชายทำให้เสร็จไม่ได้ซักที
พอเจอปีศาจของใหญ่เข้า  มีหมดแรงก่อน

ปล.ตอนหน้าท่าทางดาร์กปวดตับแหงๆ

pheonix

นั้นมันของคนหรือของม้า  ใหญ่โครตตตตต  แต่ น้องสาวก็รับได้ แถมชอบอีกต่างหาก 5555 

ART_l2plus

ภูธน วรวิเศษ

5 ชม.บ้าไปแล้วแถม นางบอกยังไม่ทำให้ตัวเองเสร็จด้วยนะ

อือหือ ตะลึง เยื้อ ยังไม่ขาดช่องมดลูกนางยาวขนาดไหนเนีย สุดท้ายลงเอยได้ตามที่ตัวเองหวัง คงหายอยากอีกนาน

williams_jasonc

อยากได้คนน้องมาก ๆ นมอย่างสวย 555  อีกอย่างผมไหวนะ 5 ชม เองจิ๊บ ๆ

โดนพ่อตัวเองแล้วยังโดนตลอด 1 ปี ไม่ไหวมั่ง หดหู่เกิน

Paul Chan

เริ่มมีเนื้อเรื่องน่าติดตามละ

เจอของจริงแล้วติดใจซะละคุณหนู

tiw2

เนื้อเรื่องหักมุม เกิ๊น 555

Edit

มันเริ่ม dark ขึ้นเรื่อยๆ เเต่ดีครับคือเนื้อเรื่องหลายมุมดี เเต่ถ้าให้ดีสุดคือควรจะต่อกันให้หมดทุกตอนอันนี้ยังเหมือนเป็นตอนย่อยที่อยู่ในจักรวาลเดียวกันเฉยๆ

Wanchai Sintuwong

itschelsea11

อื้อหือ คุณน้องสาวเล่นผู้ชายหลายคนจนสลบ โหดเกิ๊นน แถมไม่พออีกตะหาก คราวนี้ได้ปีศาจมาจะตอบสนองตามต้องการได้ไหมนะ

เย็ดเข้ ขาทีสามชัดๆ คุณน้องสาวชอบเลยแบบนี้ ลงเอยกันจนได้ แต่ตอนต่อไปนี่สิ แอบสงสารคนรักกัน โดนพ่อทำแบบนี้

wavetome

มารับตอนสามแล้วครับ แหม๋คุณหนูร่านๆแบบนี้ ผมชอบ

เห็นทีเซอร์ตอนถัดไปแล้วอยากอ่านเร็วๆเลยสิ เป็นกำลังให้แปลผลงานดีๆแบบนี้ต่อไปครับ

Noproblemman

สายโหดมาเจอกัน ดูซิว่าจะดุเดือดกันแค่ไหน

อะไรมันจะขนาดน้าน แต่ถูกใจสาวเจ้าก็ OK
สงสัยอยู่นิดนึง พี่แกคงไม่ได้แทงจนมิดด้ามหรอกมั้ง
ถ้ามิดด้ามจริงๆ คงจะเพี้ยนเหมือนคนก่อนแน่เลย
ขอบคุณครับ