ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 3/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2019, 03:14:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พระเจ้า ม

hamsterza

หาอ่านตอน3แปลมานานแล้วววว

มีความสุขกันหมด ::Glad::

tuizeed

Tanapol Srimanop

โดนัดหนักแน่คุณหนู หึหึ

มีดีแค่ใหญ่สินะถึงได้ทำให้คุณหนูพอใจได้

SUPALAK MOOKPRADAB

มาถึงไม่ต้องพูดเยอะเลย คุณหนูคงจะหิวมากสินะ

เนื้อเรื่องโยงกันดีมากเลยอ่ะชอบๆอยากอ่านตอนต่อไปแล้วสิ

raindrop

ขอเดาว่าหำใหญ่จัดๆแบบใหญ่มาก จนนางเอกตะลึงแล้วก็แบบ อุว๊าวววว ได้ลองแล้วิตดใจ  ::Snap::

EDIT : เอาตรงๆไอที่ตอนแรกคิดว่าใหญ่จะนิดหน่อยนี้มันใหญ่เกินนนน นี้แทบจะเป็นน่องขาแล้วนะแบบขาที่ 3 นี้มันใหญ่ที่สุดตั้งแต่เคยเห็นโดจินแบบ มนุษย์มาแล้วมั้ง

fFish Aq

strikef.

5 ชั่วโมงไม่พัก นี่น่าจะมิวแทรนแล้วหละ ส่วนที่จัดจนสาวร้องของชีวิตก็คงไม่ต่างกัน แบบนี้ค่อยสมน้ำสมเนื้อกันหน่อย 555

ปัญหาคือความยาวไม่ถึงนี่เอง แต่ไอ้คนที่มี 3 ขาแบบนี้มันใช้ชีวิตอยู่ยังไงนะ 555

wardfury97

ต้องโหดขนาดไหน จนเอา ผช. จนสลบได้ ::Hunger::

ใหญ่ขนาดนี้ใส่เข้าไปด้ยังไงเนี่ย  อริกะนี่เจอคู่ขาแล้วติดใจเลยสินะ

ตัวอย่างตอนหน้าจะดาร์กไปหนายยยยย ::Horror::

kitmer01

ภาพและเนื้อเรื่องสุดยอดมากแลดูเหมือนไม่ต่อกันแต่มันต่อกันแบบต่างเรื่อง
edit : สมใจอยากเลยอันเท่าแขนรับไปได้ไงไม่จุกบ้างรึเนี่ย

wangdora29

คุ้นๆ สองสาวนะครับ ใช่คนที่มาจากตอน2ไหมครับ แอบกังวลว่าคุณน้องสาวจะทนปีศาจได้ไหมครับ

sagekung

โดนเทรนงานมาซะหนัก แต่บทหมดซะแล้ว
คือเดาไว้ว่ามันต้องใหญ่ แต่ไม่คิดว่าจะขนาดดเน้

castiel47

สองสาวเทรนงานจนากประธานตอนที่แล้วใช่ไหมเนี้ย แต่คุณอริกะ โหดไปน่ะ สลบไปหลายคนเลย

ตอนท้ายยังมีเผาพี่ตัวเองอีกน่ะ

siwapeeza

อ่อออ สแงคนนั้นมาต่อตอยนี้นี่เอง แล้ว น้องสาวจะสยบต่อปิศาจไหมนี่

อ่าวติดใจจริงๆซะด้วยยย 555