ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 3/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2019, 03:14:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noohun

คุณเมดพี่น้องสองคนจากตอนที่แล้วสินะนี่
ระหว่างคุณหนูสุดร่าน กับเซ็กมอนสเตอร์ ใครจะเป็นผู้กำชัยกันนะ

555 จบแบบหวานๆไปอีกคู่ เหมาะสมกันมากๆ
ว่าแต่ เอ็งเอาดุ้นเก็บไว้ในกางเกงได้ไงฟะ อันเท่าแขนขนาดนั้น
ปล.นี่หล่อนเปิดซิงพี่ชายตัวเองด้วยเรอะ

lo-gun-ta

ที่สุดของสองสายมาเจอกัน
สาวหื่น กับ ปีศาจเย็ด
งานนี้น่าจะมันจริงๆ

เข้าคู่กันตามคาดในที่สุดก็หากันจนเจอ

Aoshisun

คุณหนูนี่โคตรโหดเลย เล่นติดต่อกัน 5 ชม.ไม่พัก ต้องลองดูปีศาจขี้เย ว่าจะสมชื่อไหม หึหึ
ขอบคุณครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------

ได้ของถูกใจแล้วสินะ คุณหนู แต่เข้าไม่สุดนะแน่จริงเอาเข้าให้สุดสิ หึหึ
ขอบคุณครับ

C-Master

เจ้าปีศาจนี่ตัวเล็กกว่าที่คิดนะ  ::Sweat::
-------------------
ตัวเล็กก็จริง แต่ควยช้างเลย บ้าจริง

Mumei Otoko

คนมีเงินเหลือนี่มันดีจริงๆ คราวนี้กลายเป็นผู้ชายโดนขาย ผู้หญิงเป็นคนซื้อซะงั้น แต่ผู้หญิงตอนนี้หื่นโคตรเลย อารมณ์ทางเพศจะสูงไปไหน ::Cheeky::

Edit:อะไรจะใหญ่ขนาดนั้น แต่ผู้หญิงก็ฮาร์ดคอร์เกิน รับได้แถมฟินกับมันอีก เป็นคู่ที่เหมาะกันจริงๆ ::Suffocate::

Kingkong Keang

แอบสงสัยมีโปรไฟล์ผู้ชายด้วย สงสัยจะแนวซื้อทำผัวแน่นอน
นี้จับทำผัวทั้งบ้านเลยนิหว่า ร่านสุดๆจิงคุงหนู

uta01

น้องม้ามาเองแน่นอนคับ ว่าแต่คุณหนูนี่ท่าทางจะโหดไม่ใช่น้อยนะครับเนี่ย

prota

buark

บริษัทนี้บริหารกันแบบครอบครัว บ้ากามกันทั้งบ้าน น่าจะล่อกันเอง จริงๆ น้องติดเซ็กส์ขนาดนั้น ให้พ่อกะพี่ล่อก็หายอยากแล้วมั๊ง

buark

dkwachara

เป็นคุณหนูที่หาได้ยากซื้อผู้ชาย
ก็ไปกันได้อะนะชอบทั้งคู่ แต่ของมึงใหญ่เกิน

mspeed

นายนี่ต้องมีอะไรดีแน่นอนเลย แต่จะพอกำราบแม่เสือสาวนี้ได้หรือไม่นะ
โอ้ว พี่ม้านี่เอง แต่เรื่องไม่ถึงจุดสุดยอดนั้นเป็นเรื่องใหญ่จริงๆนะเนี่ย

notess

คุนหนูเซ็กจัด พี่ชายก่ควบสอง เปนทั้งตระกูลเลย