ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] แนวแปลกๆและอุปกรณ์วิเศษ 10เรื่อง

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2019, 05:32:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับหนังหรือแนวหนังแล้วจะเห็นลิ้งดูและโหลด
พวกมักง่าย แจ่มครับ สุดยอด ชอบครับ ขอบคุณเปล่า IDหายโดยไม่เตือนนะครับ

ถ้าใครได้เคยไปอ่านโดจินแนวแปลกๆที่ผมแปล ที่มาก็มาจากหนังAVนี่แหละ
จะมีใครจำได้ไหมว่าสมัยก่อนผมชอบโพสแนวแปลกๆหยุดเวลา ล่องหน ของวิเศษ
พอไปแปลโดจินก็เลยชอบหาแนวแปลกๆมาแปลเหมือนกัน ไหนๆช่วงนี้ก็โพสแล้ว
ขอระลึกความหลังหน่อย เพราะในเวปเราลองเสิร์ชดูแล้ว แทบไม่มีเลยซักเรื่อง
ถ้าใครชอบต้องคุ้นพวกรหัส RTC SVDVD DVDES NHDTA อะไรพวกนี้

RCTD-183 ขอเริ่มจากหยุดเวลา รอบนี้มาเป็นแอปในมือถือเชียว ค่ายROCKETชอบทำ มีเป็นซีรี่เกือบ20ภาค
แต่ว่านะ สมัยก่อนมันติดตรงที่แต่ละภาคมันยัดใส้ปลวกมาด้วยนี่สิ สวยๆก็มีแต่ก็ไม่สุด พาอารมค้างนิดๆ
แต่หยุดเวลาสมัยนี้บอกคำเดียว สุโค่ย! เรื่องนี้เพิ่งออกปี2019เดือน1 สามตอนย่อย
แอร์โฮสเตส คุณหมอ นักเรียน บอกได้คำเดียว เฮ้ย ไม่มีปลวกเลย แถมแต่ละคนคัดแล้วเน้นๆ

RCTD-190 เค้ามีแต่VRโลกเสมือนจริง อันนี้จำลองร่างกายด้วยโปรแกรมเลย ลํ้าเกินไปละ
จำลองเป็นผู้หญิงก็สามารถทำอะไรได้หลายอย่างนะ เนียนได้หลายงานแต่ถ้าไปโดนเยเองนี่ช่วยไม่ได้

RCTD-213 เคยดูมวยปลํ้าป่ะ WWE แต่นี่คงเป็น FFU แท๊กทีมปลํ้ากับหนุ่ม
จะทำให้หนุ่มแตกก่อน หรือจะถูกแตกในก่อน ปลํ้ากันมันมากขอบอก

RCTD-216 เคยเห็นสเตจชิงร้อยมั้ย ที่ใส่ชุดดำๆคอยจัดฉากปล่อยคิวดูแลเบื้องหลังเวที
นี่ก็เหมือนกัน แต่สเตจสองสาวที่นี่ไม่ใส่อะไรเลย เห็นแล้วฟิน มีแต่คนเป็นห่วงเข้าไปช่วยงานเธอเพียบ

RCTD-222 หนังใหม่เดือน5วันที่9 แนวอ่านข่าวก็ออกมาเยอะนะ แต่ที่เลือกเรื่องนี้
เพราะนางเอกเนื้อนมไข่ มันคือจินตนาการที่สุดฟิน อ่านไปถูกเยไปอ่านผิดๆถูกๆ ไทยน่าจะมีเนอะ

RCTD-224 คล้ายๆเรื่องข้างบนนะ แต่เป็นกระจกสลับเพศ ชายเป็นหญิงหญิงเป็นชาย
คือเซ็ตนี้นางเอกน่ารักทุกคน ยุคหลังๆนี่คนสวยๆมาแสดงแนวแปลกๆเยอะเลย

RCTD-228 มวยปลํ้าอีกเรื่อง แต่เป็นแบบ หญิงปลํ้าหญิง ใครแพ้ต้องถอดหน้ากาก เอ๊ะ คุ้นๆ
แล้วถูกอีกฝ่ายใส่กางเกงทอมทำตามใจชอบ ถึงไม่มีฝ่ายชาย แต่ที่เลือกมาเพราะสาวทั้งสามคน
ที่ถูกถอดหน้ากาก ถึงเป็นดาราโนเนม แต่หน้ากับหุ่นไม่บ้านนะครับ ใช้ได้ ได้อารมเลยเชียวล่ะ

SDAM-014 แนวแต่งเป็นตุ๊กตา หรือเซ็กส์ดอร์นั่นแหละ แล้วเอาไปรวมกับตุ๊กตายากทั่วไป
ใครที่ถูกเลือกต้องแสดงเป็นตุ๊กตายางแบบว่า นิ่งให้ได้จนจบห้ามส่งเสียง
ใครทำได้จนถูกแตกในแล้วยังไม่ส่งเสียงถึงจะได้เงินค่าจ้างไป ก่อนแต่งก็น่ารักทุกคนนะ
แต่พอแต่งเป็นตุ๊กตาแล้วนี่แบบว่า สวยเวอร์ๆ ถ้ากระเทยแต่ง ขอบอกเลยว่า โลกนี้อยู่ยาก

SDDE-533เลเซอร์สยิว ยิงใส่ใครแล้วจะหื่นทำตามสั่งหมด ครูอาจารย์นักเรียน สนุกแน่
ดูเพลินมากเรื่องนี้และที่สำคัญคือ Hinami Ren ขวัญใจผมแสดงด้วย

KTKZ-023 ทาสแมวต้องดู สัตว์เลี้ยงน่ารัก ต้องการความรักและ(เอ็น)ดู

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

biologer

บอกเลยเรื่องสุดท้าย นี้ละลายเลยครับ รหัส RCTD นี่ก็สนุกดีนะ 555 แปลกดี ยิ่งพวกนาฬิกาหยุดเวลาด้วยนะ ชอบๆๆๆ ตุ๊กตายางนี่น่ามีของจริงเนอะว่ามั้ย 
+++--------- Coming Soon ---------+++

thetwo

ตอนแรกกะว่าถ้ามีแต่แนวหยุดเวลาคงไม่โหลดแหละครับ เผอิญชอบแบบมีเสียง หยุดเวลาดาราเค้าจะนิ่งๆ ไม่ตอบสนอง ไม่ใช่แนว
แต่พอเลื่อนไปเรื่อยๆ ก็น่าสนใจขึ้นเรื่อยๆ แฮะ สลับร่างกับมวยปล้ำนี่เดี๋ยวขอก่อนเลย น่าสนใจครับ
ขอบคุณครับ

yental24

ตะกี้รุม gangbang วันนี้มาแนว toygangbang แนวมวยปล้ำ รายการโชวว์ชอบมากครับ ขอบคุณครับ

pre123

lma

แต่ละเรื่องนางเอกนี่ สวยๆ ทั้งนั้นเลย เรื่องราวก็แปลกดี ขอบคุณมากครับที่มาเสนอ ::Thankyou::

hnongchem

สุดยอดมากครับท่าน Kater
ขนาดผมสะสมหนังแนวแปลกๆของค่ายพวก RCT DVDES SVDVD NHDTA SCOP ฯลฯ มาเยอะแยะ
แต่มาดูของท่านแล้ว มีเรื่องเด็ดๆหลายเรื่องเลยที่ผมยังไม่มี
::Thankyou::

suphat.rk

gongzazx

tida opat

มันก็แปลกดีนะครับางแนวก้พึ่งมาเคยเห็นวันนี้เลย สุดมากครับที่หาแนวแบบนี้มาได้

maitree_kongton

ไม่เฉพาะแต่ไอเดียเท่านั้นที่กระฉูด อย่างอื่นก็พลอยกระฉูดตามไปด้วย555

wish2949

munezshiba1412

งานของเจ้าของไฟล์  มาแต่ละงานดีๆๆทั้งนั้ัน   ขอบคุณมากครับเจ้าของไฟล์  แต่แอบขอแนวเดินไปเจอตอนเปลี่ยนเสื้อผ้าได้ไหม ครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

riderv10

ขอบคุณมากครับงานดีๆทั้งนั้นชอบเรื่องสุดท้ายกะหยุดเวลา
ปล เห็นด้วยเลยเมื่อก่อนหยุดเวลานี่ยัดปลวกมาด้วยตลอด😂
::Thankyou::