ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream After [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 07, 2019, 08:35:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BlackHazard

ไม่ได้อ่านมานาน ออกมาขนาดนี้เลยหรอเนี่ย ขี้เกียจกลับไปอ่านตอนเก่าๆแฮะ 55

siamguy

หนึ่งในเรื่องโปรดเลยสำหรับการ์ตูนเรื่องนี้ ไม่แน่ใจว่ามีเอาไปทำแบบอนิเมะรึป่าว ถ้ามีนี่จะดีมากๆเลย
ส่วนตอนจบของภาคนี้ เดาทางไม่ถูกแฮะว่าจะจบยังไง จะจบแบบเจ้าหนูนี่ฟาดเรียบหมดก็ดูจะแฮปปี้เอนดิ้งไปหน่อย คิดว่ามันน่าจะมีตัวละครอื่นเข้ามาสอดแทรก ก็รอดูต่อไปครับ  ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

tamkonba

ชอบเรื่องนี้มาก เป็น nrt ที่ชอบร้ายแบบแปลกๆ คิดถึงพี่แซม สงสารพระเอกกว่าจะได้ใครสักคง คงหลวมหมดละ

สรุปแม่ตัวเองนี้ฝันไปหรอเนี่ย แล้วแล้วน้องแว่นนี่ ได้จนิงเปล่าหว่า ?? แต่ไม่ว่าจะใครยังไง ก็ไม่ทันพี่แซมอยู่ดี 5555

(จิ๋ว)

เห้ยยยยยยยยยยยยยยย  ตา แซม  บ้า นั่น   ทิ้งเชื้ออะไรไว้ให้ครอบครัวนี้เนี่ยยยยย
ตามไปดูเร็ว   ว่าพ่อจะคึกขึ้นบ้างไหมถ้าได้มีโอกาสสอยท่านประธานบ้าง....แต่ออกจะ
เดาเกินไปนิด เชื้อคงไม่ลามไปถึงพ่อนะ  อิอิ
::Reader::

::Sweat::  มือตกอย่างแรง
เดามั่วจริง ๆ เล้ย จิ๋วนี่   มะเป็งไร แต่พอจะเข้าใจความสบายใจอ่ะนะ
คงจะอึดอัดมากแน่ ๆ มีที่ลงบ้าง ก็ยังดีนิ

ขอบพระคุณนายท่าน ที่แปล& ปัน ให้เฒ่าเขลา คนนี้  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

โอ๋ๆๆๆ เป็นอะไร มาอ่านโดจินบ่อยๆซิ รับรองหายเครียด  ::JubuJubu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

akasaboy

ผมว่าแม่ของโทรุคงคิดถึงแซม แต่ไปหาไม่ได้ เลยต้องมาเพิ่งพาโทรุแทน แต่ก็สงสารแม่นะ โทรุไม่ได้ครึ่งของแซมเลย

แซมมมมม แกทำให้โทรุดูเป็นตัวตลกไปเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

felintiam

จัดแม่ก่อนเลยสงใสทำไมพ่อไม่ทำการบ้าน

สงใสพระเอกจะชอบแนวแม่แล้วล่ะ ลูกสาวอดไปล่ะกัน

ParbAf

โห มีตอนต่อไปด้วย

Edit คิดว่ามันจะว่าวเอง ดีใจด้วย ได้ทำแล้ว 55+

Tawanna Soralee

ได้เป็นพระเอกแล้ว     

ได้ฟันแม่เพื่อน

loveluna00

รู้สึกสงสารโทรุจริงๆ. 
ท่านประธานก็โดนแซม
แม่ก็โดนแซม

testseven

แม่เหงาเลยต้อฃมาให้ลูกชายช่วยสินะ  ว่าแต่คุณประธานล่ะ

กำ ได้แค่แม่เพื่อนเรอะ แต่มีตอนต่อไง งานนี้จะได้ไปไล่เก็บคนอื่นๆ หรือจะมีแซมหรือใครกลับมาตัดหน้าพระเอกอีกละนั้น

kaibaisad

ผมว่าพระเอกของเราอาจจะเก็บไว้ทั้ง2คนเลยก้อได้นะ

exia

สุดยอดซีรี่ย์จริงๆๆ มาตอนนี้กลับมาที่ลูกเฉยยยย ::Hunger:: ::Hunger::

พี่แซมนี่ทุกบ้านจริงๆเลยนะ 555

Thailand

ถูกใจมากเลยคับ นึกว่ายังไม่มีคนแปล เพิ่งมาได้ 3อาทิดที่แร้ว ขอบพระคุณมากคับพี่ อ่านแต่ซับ ญี่ปุ่น ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่  ::Glad::

donut30110

นานมากเลยเรื่ิองนี้ก็คงจะเอาทั้งแม่ทั้งเพื่อนแหละเนอะตามเสตป
--- ---
เดี่๋ยว จะมีต่ออีกหรอ

xonly-656

โทรุ เอ่ย แซมมันอุตสายอมปล่อยไม่NTR โดยสมบรูณ์แล้วยัง ทำตัวมโนแบบนี้อีก

แถมมโนไปไกลเดียวหากอ.แกเขียนต่อไปเจอคนโหดกว่าแซมเดียวก็แห้วกินหรอก อย่างว่าพระเอกสายนี้มันจะด่อยเรื่องนี้เป็นธรรมดา

ถือว่าจบจริงๆไปอีกซี่รี่ย์  (กว่าจะจบยังลุ้นเลยว่า อ.แกจะให้ท้องไหมเพราะเรื่องก่อนไม่เคยท้องจนมาเจอเรื่องนี้ละสุดท้ายก็ตามเนื้อเรื่องอ่าน่ะ)

สรุป คือตามรอยเจ้าแซมไปแล้วสิน่ะ ได้ลูกแถมแม่อีก