ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream After [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 07, 2019, 08:35:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

โทรุ รับเหมาพวกคนที่ที่แซมทำทิ้งไว้หมดแน่
แซมก็อุตสาห์ฝากฝังโทรุไว้แล้ว
ขอบคุณมากครับ
อ้าวไม่นึกว่าแม่ของซากุระก็โดนแซมเล่นไปด้วย แต่พออ่านตอนนี้แล้วชักอยากอ่านยาวๆไปเลย

bunyawatbun

ดูท่าแล้วหลังจากแซมกลับไป แม่จะยังมีความต้องการอยู่เลยมาลงกับโทรุแทน
ดูท่าโทรุคงต้องแอบเอากับแม่ตลอดแน่นอน

edit : นึกว่าได้แม่ตัวเองซะแล้วที่แท้ฝัน แต่ดูท่าคงอีกไม่นาน

Phoowadol

เอ.....สงสัยเรื่องนี้ ผมยังไม่เคยอ่าน มาก่อนแน่ไปเลย ::Thinking::  ไม่รู้เรื่องความเป็นมาจากโครงเรื่องเดิมเลย  เห็นทีต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าๆหละครับ  จะได้ เข้าใจ  พระเอก
   ส่วนในตอนนี้  เห็นพระเอกมันหมกมุ่น อยากฟัด แม่ตัวเองขนาดนี้  สงสัย ว่า ก่อนหน้านี้เจ้ามืดนี่ ต้องล่อ แม่ ตลอดที่อยู่ด้วยกัน แน่ไปเลย  เขาเลยอยากลองกับแม่ตนมั่ง  ภาพก่อน ซ่อน เห็นแล้วว่า ได้เสียบ คงสมใจแล้วหละ   ::DookDig::   ::DookDig::
  Edit อ้าว.!?!?  แค่ฝันหรอกรึ เอ่อ...แล้วมาหาสาวแว่นไม่เจอ ก็เลย คุยกันยาวกับแม่เขาสิ  แต่ไม่น่าเชื่อนะว่า เจ้า มืดแซม มันจะเก็บ สาวไทย รอบตัวจนหมดแล้ว  นี่แม่ของสาวแว่น ก็โดนไปเรียบร้อย  เอาน่า ไหนก็มาขนาดนี้แล้ว  ขอพระเอกได้ กับแม่อีกสักคนก็คงไม่เสียหายอะไร  ว่าแต่ อาวุธของนาย  เล็กจังอะ  เอ๊า! อย่างน้อย ก็ได้ มโน ว่าได้ ฟิตเจอร์ริ่งกับแม่ตัวเองหละน่า...แก้ขัดไปก่อนเราะ.....
   แต่ว่า จากฉากจบนี้  ผมว่า  มันน่าจะมีตอนต่อ อีกนะ  เพราะ ปมพระเอก  กับแม่ตัวเองนี้ แหละ  ที่ยังไม่เคลียร์

ถ้ายังไม่เคยอ่านต้องไปอ่านตอนแรกๆก่อน เพราะเรื่องนี้ถือว่าเป็นเรื่องในตำนานเรื่องหนึ่งเลยทีเดียว ใช้ระยะเวลาในการแปล ไม่แน่ใจว่าถึง 10 ปีหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆ หลังๆนี่ออกปีละ ตอน
แต่ตอนนี้ก็ถือว่าเป็นตอนเสริมแล้ว น่าจะจบจริงล่ะครับ

showlao

นึกว่าจบไปแล้ว ยังมีภาคต่ออีก คุณแม่ขี้เงี่ยนดีแท้ คราวนี้โทรุจะไม่ไปเรียนเหมือนแซมล่ะ 55555

เย้ยนึกว่าจะได้กับแม่ตัวเอง ไหงไปได้กับแม่ของเพื่อนซะงั้น
ปล.เจ้าแซมนี่มันร้ายกาจจิงๆล่อแม่พระเอก ล่อแม่เพื่อนอีกตะหาก

pamaaeng

ถึงตัวไม่อยู่แล้ว
แต่ทิ้งระเบิดเวลาเอาไว้

ปล.. นึกว่า จบไปแล้วนะนั่น
ไม่คิดว่า จะมีตอนต่ออีก

แหมมม เล่นมุกฝันกับแม่
แต่ไปเสียบแม่แฟนจริงๆ

ว่าแต่ไอ้มืดนี่ ปล่อยไข่ไปทั่วเลย

อ้าว...ป๋าชาติแอบมาอ่านอยู่นี่เอง นึกว่าจะเม้นท์ที่เว็บบ้านซะอีก ::HeyHey::

สำหรับเรื่องนี้ผมก็นึกว่ามันจบไปแล้วเหมือนกัน แต่ตอนนี้่ถือว่าเป็นบทเสริม น่าจะจบจริงๆล่ะครับ

Big1991

เรื่องนี้กว่าพระเอกของเรา​จะได้เย็ด​ ตั้งนาน​ ในที่สุดก็ได้เย็ดสักที​😁😁😁

MooOon

โห เรื่องนี้มันตำนานมากเลยนะ คนรอกันเยอะมาก กว่าจะจบเรื่องได้

ตอนจบก็เหมือนจะดี....ละมั้ง ดันมาตอนต่ออีกหรอ เอาจริงๆ พอพระเอก

มาได้กับเเม่เเล้วมันไม่ได้ฟืนเเบบพี่มืดเราเลยอะ พอเห็นขนาดของพระเอก

เเล้วเเลดูขำๆไงไม่รู้ ส่วนคนเเม่นี่คงติดใจอยากมีเซ็กตลอดเวลาหรือป่าว

เเบบจะเอากับคนแปลกหน้าก็ไม่สบายใจ เอากับคนในครอบครัวดีกว่า

ไรเเบบนี้ หวังว่าตอนนี้จะจบฟินๆ ดีๆมั้งนะ คงไม่มีไอ้มืดมาเก็บตกอีก

-------------------------------------

ทำจบเเบบนี้ เเลลดูจะมีตอนต่อไปเรื่อยๆยังไงไม่รู้ เเล้วผมเดาว่า ไอ้มืดคงตามเก็บสาวๆอีกเเน่ๆ

ช่วงนี้พระเอกรีบได้รีบเอาจะดีกว่า ถ้าไอ้มืดมานี่คงไม่เหลือกินเเน่ๆ เเต่สงสารพระเอกนะ ตอนเเรก

คิดว่าได้กับเเม่ตัวเอง สรุปฝันหรอ หรือคือเรื่องจริง ผมมองไม่ออก เเต่ได้กับเเม่สาวเเว่นนี่น่าจะเรื่องจริง

หวังว่าถ้าไอ้มืดมา จพพาสาวๆกลับไปอยู่บ้านเกิดนะ จะได้ เอากันเเบบ4p เเม่พระเอก/เเม่สาวเเว่น/สาวเเว่น

ผมว่าน่าจะจบแค่นี้ล่ะครับ เอ..ตอนที่แล้วจำได้ว่ามันมีน้องสาวอีกคนนี่นา เผลอๆมีตอนน้องสาว  ::DookDig::

Akira Watanabe

::Shy::  สานต่อเจตนารมณ์ของแซมเพื่อนรัก  ว่าแต่ของพระเอกเล็กจุง

คุณแม่จะหายคันไหมเนี้ย 

::Ajark:: ปัดโธ่ ฝันไปงั้นหรอ แล้วค่อยไปปลดปล่อยกับแม่คนอื่น 

masterbunny

ไหนไหน ตับก็พังมากับเรื่องนี้พอสมควรล้ะ ขอพล็อตเรื่องแบบ พระเอกเย็ดกับแม่ตัวเองจนติดใจ แล้วไอ้แซมกลับมาแย่งแม่มันไปเหมือนเดิม หึหึหึหึหึ
>> เรื่องดูเรื่อยๆ เน้าะ เหมือนจะมีต่อ รอดูตอนต่อไปว่าจะมีอะไรให้ติดตาม

Pharadorn Kaewsan

ยังมีต่ออีกเหรอเรื่องนี้ แซมจะกลับมามั้ยเนี่ย

แซมมันเก็บทุกคนเลย น่าสงสารพระเอก

kapomman

นึกว่าจบแล้วซะอีก  แต่ก็ดีได้อ่านต่อ ตั้งแต่โดนเจ้าแซมเปิดโลกใหม่ให้แล้วทั้งแม่ทั้งเพื่อนสาวคงอยู่แบบเรียบร้อยยากแล้วล่ะ โทรุของเราคงต้องเป็นตัวช่วยปลดปล่อยให้สองสาวเพราะรู้ๆกันอยู่แล้ว

ปล1.ซะอ้าว ยังไม่ใช่เหรอ แต่ตอนต่อๆไปผมว่าเจ้าโทรุก็คงทนไม่ไหวแหละ 
ปล.2 โอ้แซม สมกะเป็นท่านจริงๆ เก็บหมดทุกที่ที่ไปเลยนะ  คุณลูกสาวจะรู้เรื่องแม่กะแซมไหมนิ

Tdestiny

เป็นอีกเรื่องที่ติดตามและชอบมากที่สุดตั้งแต่เคยอ่านมา

ไม่คิดว่าจะทำตอนพิเศษแถมมาให้อีก ::HoHo::

ตอนจบลูกกับแม่ก็คงมีอะไรกันไม่ให้พ่อรู้ แล้วแซมอาจจะกลับมาแจมอีกครั้งแน่เลย

แป๊ว เดาตอนจบผิดหมดเลย

ปล.ไอแซมนี้อย่างกับสตีฟเลอร์ใน american pieเลย

deaththekid1039

ตกลงเรื่องนี้มีกี่ตอนจบ แล้วมันจะจบยังไงเนี่ย ทำจบเเบบนี้ เเลลดูจะมีตอนต่อไปเรื่อยๆยังไงไม่รู้

srzce

หลังจากพี่มืดจากไป คุณแม่หาที่ลงหรอมาเล่นกะลูกแทน

>> ฝันหรอเนีย นึกว่าได้เสียกันแล้ว อย่างน้อยก็ยังดีได้แม่ใหม่ 1 คน

BlackSkuLL

ผมนึกว่าจบแล้วนะเนี่ยเรืืองนี้อ่านมานานมาก 55+ จนลืมแล้วครับอ่านผ่านตาจากเว็ปอื่นๆมา

ผมว่าตอนจบไม่ต้องพึ่งไอ้แซมแล้ว ไอ้หนูเราผงาดแทน ทั้งแม่ทั้งประธาน โอ้ยยยย แหล่มอะ

::JubuJubu::

--------------------------------------------------------------------

อ้าวไม่ใช่ ไอ้ตูดหมึกเอ็งนี่ชอบฝันกลางวันจริงเว้ย 555+