ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream After [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 07, 2019, 08:35:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oakvanilla

นี้แหละที่ผมฝันหาแม่กับโทรุบวกกันสักที แต่พอไม่มีแซมก็แอบแปลกๆเหมือนเรื่องนี้ทันขาดอะไรไป

ไอแซมไอแสบนายจะบวกทุกคนไม่ได้นะเสียดายตอนแรกที่ฝันน่าจะจัดกันจริงๆอุส่าตามเชียร์ตั้งนาน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นึกว่าพระเอกเราจะไม่ได้กับเค้าซะแล้ว พอแซมไม่อยู่แม่ก็ของขาดเลยนะ

ปัดโถ่ฝันซะงั้น  แซมเองก็เอาเค้าไปทั่วเลยเว้ยเฮ้ย

lo-gun-ta

ผลจากการฝึกหนักของแซมนี่ร้ายกาจจริงๆ

อ่าวฝันซะงั้น แต่ก็ยังดีที่ได้
แม่ซากุระด้วย
แซมนี่มันร้ายมาก ได้เค้าไปทั่ว

Chaiyan14731

mindza2212

ในที่พระสุดพระเอกก็จะได้ทำซักทีโดนไอแซมแย่งมาตั้งนาน

โถ่แซมมันล่อกับทุกคนเลยหรอเนี่ย

maruko069

นึกว่าจบไปแล้วเรื่องนี้

edit มาหาลูกได้แม่อีก หวังว่าจะมีตอนต่อนะครับ

peristalsis

คงคล้ายเเซม กลายเป็นนักเย ได้กับประธานและแม่ตามสูตรโดจินแนวนี้

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

kobzaa2010

ไอแซม มันจะกลับมารึป่าว 555 สงสารพระเอก TT

ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

CoolNook Thangsakul

โอ้มีตอนเสริมนิดหน่อยด้วยแหะ  นึกว่าจะไม่มีต่อแล้วนะนิ

CoolNook Thangsakul

kazu36

แม่กำลังหาตัวแทนแซม
แต่อาจจะไม่ยาวเท่า เดี๋ยวกลับมาต่อ

เกมพลิก นิหน่า ตกลงแค่ฝันแฉะ

kyojaza1

ตอนจบคิดว่าแซมคงกลับมาจัดแม่และ หัวหน้าห้องอีกตามระเบียบ

edit:พระเอกนี่มีความกล้ามากขึ้นเล่นแม่หัวหน้าห้องซะแล้ว55 แซมฝึกมาดี

l3al3yl3ell

คุณแม่ของขาด กับลูกชายขาดของ ชอบตรงที่บอกว่า ห้ามบอกพ่อนะ 555 แม่คงอยากมาก

พ่อหนุ่มไม้จิ้มฟัน น่าสงสาร

Judnukgut

เรื่องนี้เหมือนเห็นมาหลายปี งงชิบ นึกว่าจะหายไปแล่ว พระเอกก็ไม่ได้ซะทีกวาจะได้นานมากๆครับ
ผมว่าไอ่มืดแม่มต้องมาอีกแน่นอนนนน

Summermay

โทรุได้แม่แล้วเว้ยเฮ้ย แต่แม่จะสะใจหรอ สกิลกับขนาดโทรุยังห่างชั้นกับแซมตั้งเยอะ

เอ้า ฝันซะงั้น แต่ก็เอ้าอีกที ดันไปได้แม่ซากุระซะงั้น ตั้ง 3 ยกแหนะ

ไม่อยากให้เรื่องนี้จบแค่นี้เลย มันยังไปต่อได้อีกนะเนี่ย อยากเห็นแซมกลับมา จัดหนักสาวๆทุกคนพร้อมกันในทีเดียวเลยได้มั้ย