ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีคนเขียนเรื่องเกี่ยว กับ bnk บ้างยังครับ

เริ่มโดย Yangultra Yangultratrend, เมษายน 27, 2019, 09:53:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yangultra Yangultratrend

mikoto2288

เคยคิดจะทำ แต่หลังจากคุยกับเมียแล้ว ก็รู้สึกว่าไม่ควรทำ

เนื่องจากแฟนคลับของน้องเยอะมาก
หูตาเยอะมาก ไม่รู้ว่าเรื่องที่ทำจะไปเข้าหูตาใครบ้าง

เกิดทำไปแล้วคนไม่ชอบ เอาไปบอกต่อในโซเชี่ยล
ก็อาจจะนำมาซึ่งความเดือดร้อนทั้งกับตัวเองและเว็บได้
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

cd13579

เคยมีคนเขียนครับ ได้แค่3ตอน แล้วก็หายไปไม่มาต่อ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

daesx

ผมว่าอย่าดีกว่าครับ โอตะเยอะ ถ้าเกิดมาเจอเข้าจะบานปลาย

Nepkcal13

Twitter เพียบเลยครับ ตอนแรกไม่เชื่อหรอก เห็นมีเพจโม่ยบ่นว่าจับแต่มัน ทำไมไม่ลอฃเข้าไปดูในTwitter บ้างด้วยความอยากรู้อยากเห็น เลยลองสมัครแมร่งจริง ด้านมืดทั้งนั้น~

petchl

มีครับ ในทวิตเพียบครับ อันนี้ผมเปิดวาร์ปให้แล้วลองไปตามหาเรื่องอื่นดูนะครับ พวกที่เขียนก็ไม่ใช่ใครโอตะทั้งนั้นแหละครับ
https://twitter.com/Dark_ATS