ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักสาวโคราชกับตาเฒ่าเมืองแก่งคอย

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2019, 09:08:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่าน "เรื่องสั้น" ของผมมาจนถึงตอนนี้ คุณชอบเรื่องไหนที่สุดครับ

ลุงพล x ครูเบสท์ ชอบในความน่ารัก สดใส ฉากอีโรติกหวานๆ และความรักจริงของครูเบสท์ที่ยอมทิ้งทุกอย่างมาอยู่กับลุงพล
ลุงพล x ลูกขวัญ ชอบในความใส ชอบแนวโลลิๆ หวานๆ ปนอีโรติก แบบน้องลูกขวัญกับลุงพล
ลุงพล x อีฟ ชอบในความอ่อนหวาน ความเป็นกุลสตรี แม่ศรีเรือน และฉากอีโรติกหวานๆ ของน้องอีฟกับลุงพล
ลุงพล x พิมมี่ ชอบในความอีโรติกเบอร์สุดเคล้าความหวาน ได้เห็นอีกแง่มุมหนึ่งของพิมมี่ ที่ไม่ค่อยได้เห็นนัก

Dts Rayong

deamondear

ยอมรับว่าพิมพ์มี่สุดจริงเรื่องปิ้งย่าง เอ้ย เรื่องเซ็ก

Vuttinun Prasartglew

nid101

KWs

palmy ed

ชอบแนวนี้มาก สาวสวยกับตาแก่ๆลงเอยกันอย่างมีความสุข ที่น่าเพิ่มน่าจะมีเล่าแบบฉากเอากันคาชุดต่างๆบ้่งนะครับผมชอบ โดยเฉพาะชุด นศ อยากให้ลุงแก่ๆแตกในคาชุดนี้สุด

peddo

ลีลาน้องพิมนี่สะใจสมกับที่ตามเชียร์นะครับ เมียที่ดีแบบครบเครื่อง​แบบนี้หายาก ลุงไม่น่าจะปล่อยไปในถาคหลักเลย อย่างน้อยให้ฝึกเมียเล็กๆให้เป็นงานหน่อย
ขอบคุณ​ครับ​

ssaa3112

สุดยอดพิมมี่ ทำทุกอย่างให้ลุงพลโดยไม่รังเกลียด จะไม่ให้ลุงพลทั้งรักทั้งหลงได้ไง

surfaced

hanabombam

testman

พอเอาลุงพลมาเขียนแยกแบบนี้บ่อย ๆ เหมือนเป็นโลกคู่ขนานกับลุงพลเรื่องหลักไปเลย
แต่มาแบบนี้ ลุงพลกลายเป็นคนหล่อ ดี น่ารัก พระเอกมาก ๆ ไปเลย

อิทธิพล ทบชา

นี่แหละหนาตามนุุษย์ลุงได้เมียเด็กเลยต้องขยันกว่าเดิม555 

kchumpot

เก่งมากน้องพิมมี่ท้องแล้วแล้วที่เหลือละครับจะมีใครท้องอีกบ้างอยากเห็นหมอพลอยของเราท้องจังเลยให้ดีผมว่าต้องจัดให้ท้องทุกคนเลยจะได้ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบครับ

Komsan Tanunchai Olympus

อิจฉาลุงพลมากคับ จากแต่ก่อนช่วยเหลือเด็กสาวด้วยให้เงินฟรีๆๆในการเรียนหนังสือต่อมาเป็นเมียในอนาคตพร้อมลูก