[ซับไทย][UNCEN] HEYZO-0439 (แนวหมอจัดการคนไข้ชาย) แนะนำ + รีวิว JAV #5

[ซับไทย][UNCEN] HEYZO-0439 (แนวหมอจัดการคนไข้ชาย) แนะนำ + รีวิว JAV #5

• 4 ตอบ
  • 3498 อ่าน
*

ออฟไลน์ fonfon

• Tiny Member
  • *
  • 47
  • 189
สปอยเนื้อหา ล่าง ๆ เลย

HEYZO-0439

ดูออนไลน์ข้างล่างนี้เลย

รีวิว + สปอยเนื้อหา

เนื้อเรื่อง :เนื้อเรื่องไม่มีอะไรมาก หมอสาวช่วยเหลือผู้เดือดร้อนด้านกามเท่านั้นเอง ในเรื่องจะมีให้ชม 2 คู่ (หมอคนเดิมผู้ชายเปลี่ยน ปัญหาเรื่องเพศเปลี่ยนนิดๆ )

และสำหรับเรื่องนี้ผมไม่ขอให้คะแนนนะครับ เพราะมันเป็นซับไทย แม้จะไม่ได้มีเนื้อเรื่องอะไรโดนใจมาก แต่มัน uncen ยิ่งน่าสนใจไปใหญ่

แนะนำที่ผ่านมา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2019, 01:35:04 pm โดย fonfon »

*

Teenee

หมอสายมากครับ ขอเป็นคนไข้น่าจะดี ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ bigkito

• Senior Member
  • 808
  • 868
ต้องไปหาหมอบ้างแล้วล่ะ  ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ thoentapa

• Junior Member
  • 558
  • 136
ขอบคุณมากๆครับ

*

ออฟไลน์ bigtiger

• Tiny Member
  • *
  • 17
  • 55
น่ารักมากครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ