ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อเพื่อนสนิท(สาว)ชวนวินมอไซไปกินเหล้าที่บ้านตอนแฟนไม่อยู่

เริ่มโดย mikoto2288, เมษายน 10, 2019, 10:43:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

เรื่องเพิ่งเกิดขึ้นเมื่อไม่กี่วันมานี้เอง

อ๊อฟฟิตผมออกจะแปลกอย่างนึง คือ ผู้หญิงในอ๊อฟฟิตนี้โคตรแข็งแกร่ง แซวไม่มียุบ จับเนื้อต้องตัวไม่มีถือสา บางคนยังเคยเล่าว่าซื้อผู้ชายมาเย็ดถึงห้องก็มี คุยเรื่องเย็ดได้เป็นเรื่องธรรมดาๆบนโต๊ะสนทนา

กลายเป็นผู้ชายในอ๊อฟฟิตเสียอีก ที่ต้องอายแทน หรือต้องคอยปรามสาวๆ เวลาคุยกันเลยเถิดถึงดีเทลเรื่องบนเตียง

เพื่อนผมคนนี้ก็เหมือนกัน ตอนนี้มันมีผัวเป็นตัวตน อยู่บ้านเดียวกัน แต่ยังไม่ได้แต่งงาน

พื้นเพมันเป็นคนใต้ หน้าคม ตาโต ขนเยอะ หน้าอกใหญ่ ก้นใหญ่ตามสไตย์สาวใต้ สูง168 หนัก 55 แต่มันผิวขาว
ตอนมันเข้ามาทำงานใหม่ๆ คนจีบมันเยอะ แต่พอนานวันไปก็เห็นธาตุแท้ของมัน คนเลยไม่ค่อยกล้าจีบ ฮ่าๆ

เพื่อนผมมันก็เป็นผู้หญิงที่ชอบพูดเรื่องทะลึงมากๆ ถึงเนื้อถึงตัวเวลาคุย เล่าทุกเรื่องของมันกับแฟน ผ่านควยมากี่คน เปิดเผยเรื่องต่างๆบนเตียงกับบรรดาผัวที่ผ่านมา ให้เพื่อนร่วมงานได้รับฟังทุกคน

เพื่อนผม มันทำงานเป็นadminติดต่อกับลูกค้า
แต่เพราะมันเป็นคนโก๊ะๆเอ๋อๆ ไม่ค่อยระวังคำพูดหรือการกระทำเท่าไหร่ คนเลยไม่ไว้ใจให้มันทำงานสำคัญ

หน้าที่ส่วนใหญ่ของเพื่อนผมเลยเป็นแค่คนจัดส่งเอกสาร

พอมันต้องทำหน้าที่นี้ ก็จำเป็นต้องมีเมจเซนเจอร์ที่ไว้วิ่งส่งเอกสารให้

มันก็ไปรู้จักพี่วินมอไซคนนึง แกชื่อพี่โอม แกเป็นวินแถวๆที่อ๊อฟฟิตผมนี่แหละ รู้จักกันโดยบังเอิญ

ผมคิดว่าพี่โอม แกต้องสูงเกิน180
เพราะผมสูง178 แต่ยังรู้สึกว่าแกสูงกว่านิดๆ

แกเป็นคนที่มองปั๊บ ก็รู้เลยว่าพี่เป็นคนใต้ แต่ผิดคาด แกเป็นคนอีสานครับ อันนี้ผมก็เพิ่งจะรู้ เพราะทีแรกคิดว่าสนิทกับเพื่อนผมเพราะเป็นคนบ้านเดียวกัน

ทุกๆวันพี่โอมจะวิ่งเข้า วิ่งออกอ๊อฟฟิตผมตลอด ไม่เว้นแม้แต่ซื้อข้าวเที่ยง
พอตกเย็นก็จะมารอหน้าอ๊อฟฟิต รับเพื่อนผมไปส่งBTS เป็นแบบนี้ทุกวัน ซึ่งผมก็เฉยๆ

จนมาต้นเดือนเมษา วันนั้นเพื่อนผมมันติดรถผมมาลงBTS ผมเลยได้คุยเรื่องวันหยุดยาวกับมัน ว่าจะไปไหนรึเปล่า

มันก็บอกว่ามันขอลาพักร้อนต่อเนื่อง หยุดยาวเลย ผมก็ถามว่ามันจะไปไหน มันก็บอกว่าจะไปบ้านแฟนมันที่ตจว.

ผมก็ถามซื่อๆว่า โห ไปนานเลย ไปที10กว่าวัน จะไปทำไรบ้าง

มันก็เลยบอกว่าเปล่า มันไปบ้านแฟนแค่3-4วันเอง แล้วมันจะขอกลับมาอยู่บ้านที่กทม. นอนเล่น กินเหล้า อยู่บ้าน
ส่วนแฟนก็อยู่บ้านตจว.ต่อ

ผมก็เลยบอกว่า กินเหล้าคนเดียวเนี่ยะนะ? จะสนุกเหรอ?

มันก็บอกว่าเปล่า พี่โอมมากินเหล้าด้วย แกมากินด้วยประจำ ผมฟังแล้วก็ งง

ผมเลยย้ำไปอีกรอบ ว่าสรุปคือ แกจะชวนพี่โอมไปกินเหล้าที่บ้านแก 2ต่อ2 เหรอ? มันก็บอกว่าใช่

เวลาที่ผัวมันไม่อยู่บ้าน พี่โอมก็มากินเหล้าบ้านมันประจำ(แฟนเพื่อนผมทำงานเป็นวิศวะ ต้องไปตจว.ทุกเดือน เดือนละหลายวัน)

ผมก็เลยห้ามมัน ว่าไม่ได้นะมึง
เกินเมาๆ เลยเถิด เย็ดกันไปจะทำไง
แล้วคนอื่นๆเขาจะมองมึงยังไง ผัวไม่อยู่ มึงก็ชวนวินมาแดกเหล้าที่ห้อง 2ต่อ2

มันก็บอกว่า พี่โอมเขาไม่คิดอะไรกับมันหรอก ถ้ามันจะโดนเขาเย็ด มันโดนไปหลายรอบแล้ว เพราะมากินเหล้าทีไรก็ค้างคืนตลอด กลับเช้าบ้าง 2วันกลับบ้าง(กินเสาร์-อาทิตย์)

ผมเลยถามมันไปตรงๆเลยว่า ถ้ามึงโดนลักหลับ มึงรู้ตัวไหม?

เพื่อนผมมันก็นิ่ง บอกว่า ก็คงไม่รู้ว่ะ
เพราะผัวมันก็เย็ดมันตอนดึกๆบ่อย มันก็ไม่ค่อยรู้ตัว

ผมก็เลยบอกไปว่า แล้วแบบนี้มึงก็ยังชวนเขาไปถึงห้องนะ

แต่สุดท้ายก็ได้แค่เตือน ทำไรมากกว่านั้นไม่ได้
ถ้าเพื่อนผมมันจะโดนเย็ด ก็สุดแท้แต่มันแล้วล่ะ ก็เตือนไปแล้ว
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

wantswing555

DR.MAN

บางทีเพื่อนท่านอาจจะเหงาหอย. อยากมีใครมาช่วยบรรเทายามแฟนไม่อยุ่ก็เป็นได้นะครับ

ยินดีต้อนรับกลับมาครับท่าน

น้องจูน. กับลูกสบายดีใช่มั้ยครับ

mikoto2288

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ เมษายน 10, 2019, 11:30:17 ก่อนเที่ยง
บางทีเพื่อนท่านอาจจะเหงาหอย. อยากมีใครมาช่วยบรรเทายามแฟนไม่อยุ่ก็เป็นได้นะครับ

ยินดีต้อนรับกลับมาครับท่าน

น้องจูน. กับลูกสบายดีใช่มั้ยครับ

สบายดีครับ แต่เหนื๊อยยยย เหนื่อย ฮ่าๆๆ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

johnyred59

ถูกต้องเลยครับ เพื่อนกันทำได้แค่เตือน ส่วนเค้าจะเชื่อหรือไม่เป็นเรื่องของเค้า 

ชีวิต ลั้นลา

ดีใจสำหรับการกลับมาค่ะ...FCตั้งตารอเสมอ เรื่องราวชวนติดตามดีค่ะ...หรือคุณพี่จะไปมัดรวมกับพี่โอมเป็น2-1เลย เพื่อนคุณพี่จะได้หายเหงากันไป...อิอิ

p2hw pfhw

ยินดีกับลูกคนแรกด้วยนะครับ รอติดตาม 4 กุมาร ตอนต่ออยู่นะครับ (นานแค่ไหนก็จะรอครับ 555)

swbkk

แหมท่าน นานๆมาทีก็มีเรื่องสนุกๆมาเล่าสู่กันฟัง ยั่วให้แฟนๆที่ติดตามได้หายคิดถึงที ว่าแต่เค้าโครงดีๆแบบนี้ น่าจะมีเรื่องแต่งเพิ่มเติมจากท่านให้อ่านกันเพิ่มนะครับ.........แฟนๆขอเรียกร้อง 😊

Saksit Thiamkiatwilai

เริ่มมีการเคลื่อนไหวแล้ว สบายดีนะครับ คุณจูนกับเจ้าตัวเล็กเป็นไงบ้าง

mikoto2288

จ้าวกรรม.

asdf4321

จริงๆผัวเขาก็แค่คบหลวมๆเหมือนกันมั้ง ส่วนมากช.ไม่ค่อยตื่นเต้นที่จะแต่งเท่าไหร่ ยิ่งญ.ไม่ทักให้แต่งก็อยู่กินฟรีๆไป ไม่มีอะไรยึดติดกัน อาจจะไม่ได้หมายความว่าผัวไม่รู้ ผัวไม่หึง แต่จะแสดงเป็นเจ้าของก็ไม่ใช่ หรือผัวเขาคิดอย่างนั้นจริงๆ

น้องจูนพร้อมกลับคืนวงการรึยังครับ คราวนี้จะมีฉากน้องจูนหิ้วตัวเล็กไปร่วมแสดงด้วยไหม อิอิ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

jamemy007

Kalileo