ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking]Shinmai Henshuu Tsukimoto-San : บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 19, 2019, 09:22:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aszxdc1254

พลีกายเพื่องานแบบนี้ลงทุนไม่แพ้รุ่นพี่เลยสินะ

งานต่อไปแนวแม่บ้านแบบนี้เอาเรื่องตัวเองเป็นต้นแบบหรือป่าวเนี่ย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อันนี้นึกพลอตเรื่องใช่ไหมหว่า  หรือตอนท้ายๆโดนจริง ::Dizzy::

------------------------------------------------------

ตอนสุดท้ายโดนจริงครับ

FFXCY

ก็อบอุ่นดีนะไม่เหมือน บก. เจอหน้าครั้งแรกซัดเลย ฮะๆ

ตอนนี้ละมุนมาก หวานเชียว

Worrarat Imkaow

ชอบการใช้ศัพของคุณมากเลยครับได้อารมณ์มากเลย ไม่คิดว่านางเอกจะไปถึงชั้นแต่งงานเลยครับกลายเป็นแฮปปี้เอนดิ้งแบบสมบูรณ์ไปเลย ::WooWoo::

powerslam

เป็นบ.ก. ตอนแรก หลังจากนั้นเป็นภรรยาสินะ แปลสนุกมากครับ นางเอกน่ารัก  ขอบคุณครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

Exllector

Pattarapol Teng

ในความเป็นไปได้ คือการเก็บ dialog hentai แบบนี้ก็พอเข้าใจนะครับ แต่บ่อยๆผมก็แอบคิดว่ามันจะเลยเถิดหรือเปล่า55 เพราะมันก็ดู Make sense มากๆนะครับกรณีนี้ ::Ahoo::

Creader

werrlet

จากคิดไปเองจิ้นเอง ทำให้อดในไหมไหวเลยลองของจริงเลย

siwapol55

เลื่อนขั้นจากบก.กลายเป็นแฟนนักเขียน และอนาคตคงได้เป็นภรรยานักเขียนแน่เลย
ขอบคุณมากครับ

phatsa