ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Misaki (Ishizuchi Ginko)] Motoyan JK Saki [แปลไทย By TheMopkingdom]

เริ่มโดย TheMopKingDom, มิถุนายน 09, 2019, 11:57:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetwo

ไอ๊หยา น่าสงสารกว่าปกติอีก ตั้งใจจะกลับตัวแต่ก็มาเจอเรื่องพลิกล๊อก
แล้วเอาจริงๆ ก็ติดใจเสียด้วย หวังว่าจะไม่กลายเป็น NTR ไปซะนะ

gooda

MooOon

ขอบคุณที่สละเวลาแปลให้ได้อ่านครับ อ่านเเล้วอินตามเลย จะบอกว่าสงสารก็สงสารนะ

คือ สาวๆทุกคนก็อยากได้เงินเเต่ไม่อยากโดนเอาฟรีมันก็เปงสิทธิ์ของเขาละมั้ง เเต่จาก

เรื่องนี้เหมือนเเต่เเรกนางเอกอยากได้เงิน เเต่ดวงซวยมาเจอลูกค้าประจำเป็นพ่อเพื่อน

ให้พูดเเบบไม่อาย ถ้าผมเป็นพระเอก ผมก็ทำเเบบนี้เเหละ 555+ เนื้อมาตาถึงหน้าเเล้ว

ไม่กินก็โง่เปงควายละ คนดีเด๋ออะไรไม่มีในหัวหรอ มีเเต่คนโง่เเหละที่ไม่กิน 555+

nekki

ปวดตับใช้ได้ อุตสาเจอเพื่อนดีๆฉุดขึ้นมาจากวังวนทั้งที ยังมาเจอพ่อเพื่อนพากลับไปในวังวนอีก...

อรรถพร โทอิ้ง

สงสารก็สงสาร เงี่ยนก็เงี่ยน ขอบคุนครับ

แมงโก้ส้นตีน

กำลังจะดี แต่ดันซวยเจอตัวพ่อซะงั้น แถมครีมพาย แตกในอีก  ::Angry::

Noproblemman

แล้วงานนี้มันจะลงเอยยังไงวะเนี่ย
ขอบคุณครับ

lamom

เกือบดีแล้วเชียว มาดราม่าตอนท้าย ตกลงคือพ่อมันไม่อยากให้คบกันลูกมันต่อก็ไม่ใช่ เห็นจะต่อคราวหน้า

exelier

อีพ่อมันวางแผนกะลูกสาวปะวะ ให้ตีสนิทนสงเอกละพามาบ้าน จะได้เอาฟรีงี้

แหม่ มันน่าคิดจนิงๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จะเลิกได้อยู่แล้ว  ดั้นโดนพ่อเพื่อนจัดอีก แล้วจะเลิกได้ไหมเนี่ย

(จิ๋ว)

เหม่... ถ้าเรื่องจริง คุยกันหนักขนาดนี้
ลูกสาวคงได้ตื่นมานั่งฟังกันบ้างแหละนะ

กว่าจะทำให้ร่างกายฟื้นความจำเกี่ยวกับความเสียวกลับมาได้ เล่นซะแตกหลายน้ำเลย
เอาน่า นะ เพื่อนส่วนเพื่อน พ่อส่วนพ่อ ไปละกัน  อิอิ

ขอบคุณที่แปล & ปัน มาให้อ่านกันนะคะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

chailopburi

ตาลุงจัดหนักไม่กลัวลูกตื่นเลย ลีลาดีจริงๆ งานนี้ คงต้องติดใจให้เอาอีกแน่นอน

bomb1021

อุส่าจะเลิกได้แท้ๆ ดันซวยเจอพ่อเพื่อนพากลับมาอีก

ละเพื่อนสนิทกัน มาหากันบ่อย โดนจัดหนักรัวๆแน่

bigboy001

งานนี้ต้องความแตกสักวันแหละว่าแต่ทำไม..โดนจู่โจมง่ายจังฝ่ายหญิงน่าจะป้องกันกว่านี้หน่อย...สุดท้ายโดนจัดหนักแน่นอน..

Creader

สงสารนางเอกจริง ๆ 
จะเลิกแล้วเลยไม่ได้เลิกเลย