ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2019, 01:56:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunraku

กดเข้ามาอ่านตั้งแต่เห็นชื่อเรื่อง 55555 แต่แปลกดี เหมือนพระเอกอยู่คนละมิติมากกว่า

4251522

ไม่ทำสิ่งชั่วร้าย แต่บอกปล้นธนาคาร ได้55555 งี้ก้ไเ้หรอลุงงง

dragoness

น่าจะสลับโหมดได้ตามใจ ไม่งั้นอยู่คนเดียวในโลกแน่ๆเลย

สุดท้ายกลายเป็นสิ่งศักดิ์สิทธิ์ซะงั้น ทำไมน้องๆไม่ท้องกันนะ

grein

Summermay

นอกจากจะล่องหนแล้ว ตอนเสื้อผ้าของสาวๆเลิกขึ้น คนอื่นก็มองไม่เห็นด้วยหรอ ใช้กลไกอะไรเนี่ย

g9898

ลุงมาห้องนี้ มีเลือดหมดตัวแน่ๆ ล่ะ ดูแต่ล่ะเม้นสิลุง ::HoHo::

เปิดฮาเร็มกันเลยทีเดียวเชียว  ::DookDig::

earthwar111

เรื่องราวปนตลกๆนิดหน่อยก้ดีครับไม่เครียดดี ตาลุงแกก็ใจถึงเนอะยอมสละพลังเพื่อพระเอกของเรา แถมยังเป็นหน้า 4 สีซะด้วย ::DookDig::
อุตส่าบอกว่าอย่าไปทำเรื่องชั่วร้ายแต่ล่อซะบนรถไฟเลยนะ

ไหนว่าไม่มีใครเห็น แต่สามสาวนั่นดันรู้สึกถึงตัวตนแฮะ
ถ้ามีตอนต่อไปก็รบกวนด้วยนะครับ อ่านเพลินมากๆขอบคุณครับ

FARM1 HGf

ความสามารถนี้น่าอิฉาเกินไปเเล้ววว

แล้วอะไรของลุงที่ไม่ทำสิ่งชั่วร้าย 555 อะไรของลุงเนี่ยย

ปล้าธนาคารได้ เอาสาวได้ งง กับลุงจิงๆ

ขอบคุณมากครับที่แปลเรื่องดีๆให้อ่านกัน..

zero21

อันนี้น่าจะไม่ใช่ล่องหนนะ น่าจะเป็นพลังแบบว่า ไม่ให้มีใครรู้ถึงตัวตนเลยมากกว่า พระเอกจะทำได้กี่คนละเนี้ย ^_^

โอ้โห ดูท่าจะไปทำกับหลายๆคนเลยนะหลังจากนี้ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

ห่างไกล.ไ

sniperteam

พลังแบบที่ผู้ชายต้องการ จัดแบบไม่ต้องอายใคร

แต่ทำไมพอทำซ้ำๆคนเดิมทำให้พลังเบาบางลงหรือไง เด็กๆถึงมองเห็น

nekki

มันต้องมีเงื่อนไขการรใช้งานบ้างละไม่งั้นเทพเกิน เป็นผมจะใช้ความสามารถไปหาเงินก่อนแล้วค่อยมาจัดสาวๆทีหลัง
สรุปไม่มีขอเสียจริงๆหรือนี่พลังในฝันชัดๆเลยนะ

nukeiei

ทำไมลุงไม่เจอผม
กลายเป็นติดใจเฉยเลยย

Northstar Rta

เป็นมนุษย์ล่องหนแบบนี้จะจัดสาวๆแบบไหนก็สบายเลย
เป็นอาจารย์ที่ดีจริงๆ สอนทุกคนอย่างทั่วถึง