ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2019, 01:56:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

ทำแบบนี้ไม่ชั่วร้ายหรอเนี่ย แต่คนอื่นไม่รู้ตัวก็ไม่ถือว่าผิดสิน่ะ

ทำซ่ะติดใจกันทั้งหมดเลยนี่ จะมีแรงไปทำที่อื่นอีกหรอ แต่แบบนี้สาวๆก็เต็มใจให้ทำสิน่ะ และจะท้องได้หรือป่าวน่ะ

funfuen

::เปิดตัวมาดีลุงนี้ชอบส่งต่อสิ่งดีๆให้คนอื่นจัง แต่พลังล่องหนนี้ก็ทำให้รู้สึกเหงาอยู่นะ
::Yes!:: ::Touchy:: ::Touchy แบบนี้เข่าข่ายสกดจิตด้วยไหมนิ

resistance

น่าจะเป็นความสามารถในการลบตัวตนมากกว่า น่าจะมีขีดจำกัดบ้างสิน่า
Edit
แปลกแหะ จู่ๆผู้หญิงกับมองเห็นซะอย่างงั้น แถมยังมีผลด้านเสน่ห์อีกด้วย

Xfreeman

มนุษย์ล่องหน เป็นอะไรที่ฝันไว้ตั้งแต่วัยเด็กแล้วครับ
จะดูหนัง หรือ อ่านอะนิเมะ ก็ตื่นเต้นทุกคร้ง
::Bloody::

lamom

บอกว่าอย่าเอาไปทำสิ่งชั่วร้าย ทำลายคนอื่น แต่ไปเอาผู้หญิงดื้อๆ อย่างนี้ มันไม่ใช่สิ่งชั่วร้ายหรอ

Edit ตอนท้ายๆทำไมถึงได้ยินเสียงแล้วหล่ะ อ่านคอมเม้นท์หลายๆท่าน ก็บอกน่าจะเกี่ยวกับพลังจิต หรือสะกดจิตด้วย เฉียบ

pfrankz

ไม่ทำสิ่งชั่วร้าย

ไอ้ที่ทำๆอยู่เนี่ยมันเรียกว่าชั่วร้ายนะลุง

ทำรู้สึกถึงตัวตนแถมยังทำให้หลงได้อีกนี่มันสุดยอดไปเลย

ถ้าได้แบบนี้บ้างคงไม่ต่างอะไรกับพระเอกแหงๆ

Steeb2529

ลุงมันบอกไม่ชั่วร้าย มึงลองเอาสมองส่วนไหนคิดวะ่กูงง

exelier

โหวววลุงงง ทำไมผมไม่เจอลุงบ้างงงง
ถ้าได้พลังนี้นะ จะปล้นธนาคารเป็นอย่างแรกเลยย หึหึ ส่วนตัวผมคิดว่าไอ้หนุ่มนี่มันฝันไปแน่ๆ
ปต่ก็แปลกเหมือนกันถ้าจับถอดเสื้อละคนอื่นไม่เห็นเหรอ

จ้าาา ไม่ทำสิ่งชั่วร้ายยย แต่นี่ล่อหมดหอพักเลยย โหดจริงๆ สรุปแล้วพลังใช้ได้จริงสินะครับ แต่ทำไมตอนท้ายเหมือนจะเห็นตัวละหละเนี่ย

BabyFace

สรปทำอะไรก็ไก้ไม่มีใครเห็น  ส่วนสิ่งที่ชั่วร้ายคืออะไร  ในเมื่อปล้นธนาคารได้อะ
เนื้อเรื่องมันออกขัดแย้งนะ  แต่ยังไงก็ชั่ง  เป็นเรีื่องหนึ่งที่ชอบเลยอยากให้มีตอนต่อด้วยสนุกและเสียวดีครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ว่าแต่เสื้อผ้าที่ใส่มันก็ล่องหนด้วยหรอฟะ  นึกว่าจะล่องหนแค่ตัว

อยู่ๆพลังก็อ่อน กลายเป็นฮาเร็มซะงั้น

freelance

ฟังที่ลุงพูดแล้ว ขาดแค่ฆ่าคนที่เหลือทำได้หมด ส่วนวิธี​ส่งมอบ​พลัง​นี้ดื่มไปก็เอดส์​ชัวร์
มีพลังล้างสมอง​ด้วย อย่างงี้จบแค่หอเดียวได้งัย

iamchewni

เป็นพลังพิเศษในฝันเลย ได้พลังนี้มาวันๆก็คงเดินตามห้างหรือมหาวิทยาลัย 555

ไม่น่าหักมุมตอนจบเลย

Xr4p

GongGang

พลังนี้ดีกว่าหยุดเวลาอีกเนอะ หยุดเวลามันขาดการตอบสนอง

Edit : สรุปเห็นหรือไม่เห็นเนี่ย เริ่มสับสนแล้ววว

(จิ๋ว)

นึกถึงหนังจีน ที่ดื่มเลือดสาบานกันเลยทีเดียว

สาบานนะว่าจะ เอา อย่างเดียว ไม่ทำร้ายใคร  ::Oops::

::Reader::
รู้สึกดีที่ได้อ่านงานสีอ่ะ  สวย สมจริง จริงตามจินตนาการนะ
แต่ว่า.... มีอ่านแล้วขัดใจตรงที่
"ชอบเก็บของที่ชอบไว้กินเป็นอย่างสุดท้าย"  เนี่ย มันแย่ยังไงโคตรเข้าใจเล้ย   
เข้าใจคนรอนะ ไม่ใช่คนกิน...

ขอบคุณที่แปล&ปัน  เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...