ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2019, 01:56:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onlynut

เรื่องแนวที่คุ้นเคย  แต่มากลับภาพสี  สุดยอดเลยครับ

Wheel of Fortune

เดาตอนจบไม่ได้เลย...

สุดท้ายก็กลายเป็นฮาเร็ม... สวรรค์ชัด ๆ

ddcc

ฉากในรถไฟ ตัวประกอบอย่างเผา5555 กินเลือดระวังแผลในปากนะ55
ไม่ค่อยชอบพวกชอบทำตัวเป็นเจ้าของเลยแหะ

Crystal Blood

งงห้ามทำสิ่งชั่วร้ายแต่ข่มขืนปล้นเป็นข้อยกเว้น ลุงคิดได้ไง

Edit ตกลงเห็นไม่เห็นเพราะตอนหลังสาวๆทั้งดูดเองใส่เองพระเอกเลยสบายตัวไปไม่เหนื่อย

bomb1021

ความสามารถแหล่มมาก

แต่มันจะมีข้อเสียมั้ย เช่นล่องหนไม่มีใครเห็น ดังนั้นจึงไม่มีเพื่อน คุยกับใครไม่ได้เพราะไม่เห็นกัน

จึงกลายเป็นเหงาแทน ?

ensd-07

เอาไปเรื่อยๆ คงจะเบื่อ เพราะไม่มีใครเห็นปัญหาคือแล้วจะคุยกับคนอื่นอย่างไงนี้ละนะ

ฐากูร ละอ

ahaha

testseven

ดูแล้วก็น่ากลัวเมื่อกันนะวิธีส่งต่อพลังเนี้ย
ว่าแต่พระเอกมันเห็นได้ไง

ว่าแต่ช่วงท้ายนี้ทำไมสาวๆถึงรู้สึกถึงตัวตนได้หว่า หรือว่าพลังยิ่งถ่ายทอดยิ่งอ่อนลง

Heallyza

เนื้อเรื่องแบบนี้ เหมือนใน AV เลยครับ

ผู้ชายจะใส่ชุดขาวๆ เวลาทำอะไรกับผู้หญิงจะไม่มีใครรุ็เรื่องเลย

แต่ผมไม่ชอบซีรีนี้ เพราะมันไม่ค่อยสมจริง ดาราก็พื้นๆ

แต่พอมาเป็นตัวละครการ์ตูน สนุกกว่าเยอะเลยครับ

nuttanun toncahi

ไม่ทำอันตรายต่อคนอื่นแต่บอกว่าปล้นธนาคารได้อืมดดีจริงๆ

ปฏิภาณ ครับ

ไม่ให้ทำชั่วร้ายแต่ ไปเย้ดคนอื่นได้ปล่นธนาคารได้ 555

คือทำเยอะๆละพลังอ่อนลงหรอ

demo mon

mottymu