ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Rinjin Soukan เด็กแสบกับแม่บ้านขี้เหงา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 13, 2019, 01:49:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number0

เด็กขาดความอบอุ่น ต้องหามางระบายความอยากให้หายไป ก็เลยซวยแม่บ้านไป

singeroil

ไอ้เด็กนี้น่าจะเติมเต็มความเหงาให้เธอได้นะครับ . . . .

งานนี้น่าจะมันส์  ขอบคุณครับ

lamanno9

ความเหงาทำให้เราเข้ากัน
สุดท้ายก็โดนชำเราครั้งแล้วครั้งเล่า
ตอนต่อไปคงสนุกอีกเยอะเลยครับ

makijung

อ่านจบไปละ
ดูเหมือนพระเอกมันจะเหงาจริงๆอย่างว่า นางเอกสวยซะขนาดนั้นไม่อดใจไหวได้ไง

tonart

สมัยวัยรุ่น ผมเคยแอบชอบเมียคุณอาข้างบ้าน หุ่นทรงอวบใหญ่แบบนี้เลย แต่ไม่ได้มีโอกาสเหมือนไอ้เด็กแสบนี่ ทำได้ก็แค่เพียงสำเร็จโทษตัวเองโดยใช้เธอเป็นจินตนาการ ทุกวันนี้ก็ยังชอบผู้หญิงทรงนี้อยู่นะ

PEE WAII

นึกว่าจะเป็น คุณป้าขี้เหงา กับหนุ่มน้อยอารมณ์เปลี่ยว แล้ว สมยอมกัน นี่ปล้ำเลยรึ ต้องตามต่อ

ดูแล้วน่าจะเป็นคู่ที่ดุเดือดมากๆแน่นอน สาวใหญ่จะยินยอมพร้อมใจ หรือจะตกต้องเป็นทาสอารมณ์.

แนวเรื่องแบบนี้ สนุก ตื่นเต้น น่าติดตามครับ ไม่ค่อยได้แนว หรือเจอแนวนี้เท่าไหร่

wunman

มาในแววตาโหด ถ้าใส่มาแบบนี้ แถมไม่มีอะไรกับสามรนานแล้วด้วย เด็กกำลังถูกทิ้งอาจจะทะเลาะมาด้วย จัดผู้หญิงไม่บันยะบันยังแน่ งามไส้

edit : เป็นเด็กที่โหดมากใส่ไม่ยั้งเปมือนแค้นใครมาแต่คุณป้าถอนตัไม่ได้แล้วนะโดนซั่มจนท้องแน่ๆ

zex4u

bigboy001

เด็กมีแรงกว่าผู้ใหญ่...หรือผู้ใหญ่สมยอมกันแน่..
Edid ดูแล้วคิดว่าผู้ใหญ่นี่แหละเหงากว่าอยากโดนจัดหนักแน่นอน

badkitty

ร้องอ้าวเลย จากเด็กเรียบร้อยกลายเป็นคนละเรื่องไปได้ไง

xonly-1221

แม่บ้านขี้เหงา กับเด็ก โอโหพล๊อตเรื่องแบบนี้มันจะจบยังไงน้า

araya0502

ก่อนอื่นขอบอกว่าชอบแนวตัวละครเด็กชายไปไล่เล่นคุณน้าอยุ่แล้ว
ขออ่านให้ครบนะครับ บันเทิงแน่นอน