ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้าสาวดวงซวยEP1

เริ่มโดย Storm Fake, มิถุนายน 14, 2019, 05:18:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

♤judas♤

กี้น่าจะเริ่มติดใจล่ะ..คราวหน้าจะเป็นการรุมหรือเปล่านะ

MR.TIXJUN PAYUK

pssbr

โดนทวงหนี้ซะพรุ่นเลย โทษของความอยากดัง

pomanmoo

ไม่น่ารอดแล้วล่ะเจ้าสาวเอ้ยย
ทั้งโกงเขา ทั้งอยากดังเฮ้อออ

satatad

เจ้าสาวโดนรุมต้องกองถ่ายแน่

zaaar65

Thanavut Noyhirun

อยากอ่านตอนน้องกี้โดนรุมมาก

Thekopoz

โดนแบบนี้กี้ติดใจแน่ๆแนวเรื่องแบบนี้น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

sup pak

monogatari

แนว NTR เนื้อเรื่องชวนติดตาม เป็นกำลังใจให้ครับ รอติดตามผลงานตอนต่อไปครับ

สามารถ รังสิโย

กินยาปลุกไปขนาดนั้น แถมโดนบิ้วอีก ไม่น่ารอดละ น้องกี้

inspector

นางเอกของเรามีหวังได้ท้องแน่นอน

dwarf

ขอบคุณครับ...น้องกี้คงไม่รอดแน่ ต้องเป็นเจ้าสาวจำเป็นกลางกองถ่าย

Rachata Dheva

ชอบพล็อตแบบนี้มากกก โดนเยโชว์แฟนโดยไม่รู้ตัวแบบนี้เสียวสุดๆ

procha

อารมณ์ ได้เหมือน อยู่ในกองถ่ายเลย แต่ต้องตบมือให้ผู้กำกับ สมมืออาชีพ แสดงได้เนียนมาก เอกไม่รู้สึกระคายเลยว่าเจ้าสาวเสร็จแน่ๆๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::