ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้าสาวดวงซวยEP1

เริ่มโดย Storm Fake, มิถุนายน 14, 2019, 05:18:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nic079

ชาตรี อุดมเดช

Sompong Chantawong

tueng

ชอบแนวนี้มากครับ. แต่งได้ดีมากเลย. ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

Saber_Autumn

ขอบคุณครับ ชอบแนวเจ้าสาวโดนรุม อ่านแล้วลุ้นดีว่าจะเจอหนักแบบไหน?

pantano

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับมีการบอกที่มาที่ไป

tvmax

::Glad:: น้องกี่จ้าน้องคงโดนแบบล้นทะลัก แน่เลบแบบนี้

quantize

เนื้อเรื่องดีครับ ภาษาที่ใช้สื่ออารมณ์ได้ดี แต่การจัดรูปหน้าอ่านยากไปนิดนึงครับ

ชัชพล ชังชู

เจ้าสาวถูกจัดเต็มซะแล้ว

anigkanjana

กี้จะโดนกี่ดุ้นครับ จะโดนทั้งกองถ่ายเลยไหมครับเนี่ย

sakorn

เจ้าสาวโดนเปิดซิงก่อนซะแล้ว555

ฺีีBuuzBuuz

ถ่ายหนัง R ไทยถ้าเรื่องจริงมีเบื้องหลังทำตามหนังที่วางขายออกมาแล้วเป็นแบบในเรื่องนี้นะ รับรองญี่ปุ่นก็สู้ไม่ได้  ::Fighto::

dodoza2

โดนรุมสามแน่ๆว่าที่เจ้าสาว ขอบคุณมากครับ

bagamman

โครตลุ้นเลยครับ อยากรู้จะโดนกี่ดุ้น

markxcorner

ชอบแนวนี้มากๆครับ ตามลุ้นว่ากี้จะติดใจมั้ย