ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] 4D Sex [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 14, 2019, 06:31:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

คิดว่าจบแบบมีไปต่อที่โรงแรมกันละมันจะ4Dขนาดนี้อะ555+ ::Oops::

มันมีติดใจสินะแต่หาโรงหนังแบบได้ที่ไหนนี้55+

perapas0

เก้าอี้สั่นแล้วล้มมานั่งทับเข้าพอดีแน่ๆ  

ไม่นึกว่าจะจบง่ายๆแบบนี้นะเนี้ย นึกว่าจะมีต่อยาวๆ  ::Sweat::

makimaki55

กลับมานั่งได้แม่นจริงๆเลยนะ แถมกลับมาแบบไม่ใส่กางเกงในอีก  เก้าอีกก็เขย่าจนเสียบเข้ารูอีกจะลุกออกไปก็ไม่ทันละเอาจนจบเลย

xvenomz

เขย่าอีกนิดนี่มีลงรูแล้วนะเนี่ย คุณแม่ต้องอิดออดจนเก้าอี้เริ่มเขย่าอีกครั้งแหงมๆ

ไม่ทันไร ลงรูเต็มๆ แต่ไอ้หนุ่มเอ้ย แตกไวไปนิดนะ คราวหน้าแก้ตัวใหม่นะ :)

aliass

มาแนวนี้ ก็นั่งต่อไปดิครับ จะได้ดูหนังมันๆ ไงฮาา ง้ะทำมัยหนังมันสั้นจัง นึกว่าจะมีเขย่าหยุดๆ อีกสักสิบรอบ

thedarkzero7

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

อะไรจะจังหวะนรกขนาดนี้  คนนึงถอดกลางเกงใน  อีกคนโชวดุ้น  เมื่อมาเจอกันแล้วจะเกิดอะไรขึ้น

ก็สบายตัวกันไป  แต่ทำไมไม่ขอช่องทางติดต่อว่ะ  จะได้จัดกันรอบหลัง

siwapol55

สงสัยลูกชายอาจจะได้พ่อใหม่ แน่ๆ แม่คงติดการดูหนังแบบนี้ไปด้วย
ขอบคุณมากครับ
เดาผิด แต่ตอนท้ายๆนี่ฮ่ามาก 555

Ke2l3e2oS

เรื่องมันชั่งบังเอิญเหลือเกินนน

นึกว่าจะสานต่อกันซะอีก

makijung

เข้ารูแน่นอน แล้วพระเอกก็ได้ฟันหญิงแบบฟรีๆ  ถ้าได้สานต่อน่าจะมีภาคต่อนะ

worming

พยายามจะยังไม่อ่านความเห็นของเพื่อนๆ กลัวโดนสปอยด์ 5555 เด๋วเข้ามาคุณดิทนะครับ อิอิ

ตามมีคุณdit ครับ ก่อนอื่นห้ามขอบคุณยังไงผมก็จะต้องขอบคุณทั่นมากๆ ที่แปลให้พวกเราได้อ่านกัน ภาพก็สวย เนื้อเรื่องก็เข้มข้นตามแบบฉบับ เรื่องราวก็คุณแม่พาลูกชายมาดูหนังแล้วมาเจอสถานการณ์แบบนี้อีก ถ้าเป็นชีวิตจริงคงจะฟินไม่ใช่น้อย

aum popza

โรงหนังแบบสมัยนี้พ่นน้ำด้วย  ยอดๆๆ

adinan333

โรงหนัง 4D ระบบดีเกิ๊นนนน อะไรมันจะบังเอิญตรงจังหวะทุกอย่างขนาดนั้น ส่วนฝ่ายแม่ดูๆแล้วคงอดอยากมานานไม่ก็น่าจะเป็นคนเสพติดsex แค่ระบบโรงหนัง ไม่น่าจะอินได้ขนาดนั้น
ต้องมาลองลุ้นว่าแม่จะได้ผัวใหม่หรือชู้กลับไปเล่นระบบ 4d รึเปล่า ๕๕๕๕๕

_________________________________________________________________________________________________
๕๕๕๕๕๕ ผิดคาดแห่ะ ฝ่ายแม่ดูเฉยๆมาก ไม่ได้ติดใจอะไร    ::Waiting:: โชคดีของลูกไปที่แม่ไม่ได้มีชู้หรือพ่อใหม่

wunman

นี่มันอะไรกัน เขย่าซะรุนแรงแบบนี้ มีน้ำ มีลมด้วย 5D เลยผมว่า สงสัยได้เสียวกันแบบไม่รู็ตัวหละทีนี้

edit: คือหนังมันได้จังหวะพอเจาะอะไรขนาดนั้น ทำอะไรๆเป็นเหมาะเจาะไปหมด ได้เสียวเสร็จสมตามอารมณ์ 5 D

tomtom1

เพิ่งเห็นประโยชน์ของโรงภาพยนต์ 4D ก็วันนี้

สมาชิกด้อยคุณภาพบอร์ดนี้ไม่ต้องการ
เป็นสมาชิกมา 2 ปีแต่เม้นท์แค่เม้นท์เดียวและเม้นท์ไม่ได้คุณภาพด้วย แล้วยังมาบ่น
แบนถาวร(อาจจะลบไอดีด้วย)