ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Rinjin Soukan เด็กแสบกับแม่บ้านขี้เหงา 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 15, 2019, 02:46:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonart

ต่อว่าเด็กว่าทำผิด แต่ก็ยอมทุกครั้ง ทุกครั้งมีแต่เด็กเสร็จนะ คุณผู้หญิงเสร็จบ้างรึป่าวนะ

PEE WAII

เริ่มดุเดือดขึ้นไปทุกทีแล้วสินะ

กลายเป็นคู่ที่ลงตัว. อยากให้มีต่อสักตอนสองตอน กำลังได้ที่เลยคับ

tp3660

ไปพูดจี้ใจดำเจ้าหนุ่มเข้า ระวังจะรับมือไม่ไหวนะครับคุณป้า เอะหรือว่าจะมีโหมดดราม่าตามมา(นี่เดาเอาเองนะครับ)

อ้าว กลายเป็นว่า เหงา+เหงา = เราเข้า(ใจ)กัน สินะครับ

ANO555

Wu Xiang

โห่ ไม่คิดว่ามีคนเอามาแปล เคยอ่าน eng อยู่ ขอบคุณครับ

wunman

โห มาตลอดทุกวันทั้งเดือนเลยรึเนี่ยเหงาจัดแน่ๆ ซะงั้นแล้วจัดให้หนักเลย

edit: ในที่สุดก็เติมเต็มซึ่งกันและกัน เติมจนล้นเลยครับ

pfrankz

ดูแล้วจะติดใจเด็กละมั้งดนี้ยคุณแม่บ้าน

คนเหงาย่อมเข้าใจกันเอง

zex4u

bigboy001

ความในอย่านำออกความนอกอย่านำเข้า...ท่าทางแม่เด็กน้อยอาจพาผัวใหม่มาเยโชว์ลูก ลูกเลยอยากเอาบ้าง...ก็มาลงกับสาวข้างบ้านอีกที

Edit คิดไปคิดมาเดี๋ยวฝ่ายสาวต้องโดนจับได้แน่ๆผัวต้องกลับมาเจอสักวัน..

Tosak7483

ชาญวุฒิ เนระภูสี

โดนทุกวันน่ากลัวนะครับเด็กอารมณ์ก้าวร้าวแบบนี้แต่ก็หน้าเห็นใจนะแม่ทิ้งให้อยู่ห้องคนเดียวทุกวัน                                    Edit:เหงาต่อเหงามาเจอกันก็เลยจัดกันทุกที่เลยดีครับจบแบบแฮปปี้

xonly-1221

ติดตามต่อแม่บ้านขี้เหงากับเด็กข้างบ้าน คงโดนเด็กซั่มซะเปื่อยเลยแน่ๆ

somkid sitti