ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 4/19 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2019, 08:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BlacKKero

ตามมาเมนต์ให้ครับทุกตอนเลยครับ ดีใจที่คนแปลกลับมาลงเพิ่มครับ

มาสภาพเลยครับ ว่าเรื่องนี่ตอนเก่าๆๆตามอ่านมาจากข้างนอกครับ แต่ก็เพราะเรื่องนี่แระครับที่ทำให้ผมได้รู้จักเวปนี่
หาทางมาสมัครที่เวปนี่ แล้วได้เจอผู้แปล ซะที่ครับ ได้เมนต์ถึงคนแปลจริงๆไม่ได้ผ่านที่อื่น สู้ๆนะครับ

jarabaman

ถึงกับต้องตีลังกาไปเก็บเกงใน  ส่วนนางเอกจามได้เวลามากก 555555555555

นางเอกน่ารักจริงๆนะครับ ทำไมพระเอกมันไม่ขอเป็นแฟนซะที

faith

ได้จัดกะคุณเอมิ ก็คุ้มแล้วนะ ส่วนพระเอกโดนจับได้แน่ๆ จามได้เวลาพอดี 55

พระเอกวางแผนรึป่าว จะให้สาสแว่นค้างอยู่นั้นแหละ มันร้ายๆ

vigo

อ้าวเฮ้ยความลับจะแตกแล้วดันมาจามซะงั้นแม่คุ้น

คงเริ่มจะรักกันแล้วตามต่อนี่แค่ 4ตอนเอง

Worrarat Imkaow

ความคิดของมัตสึกินี้ถือว่าอ่านโดจินเยอะไปนะ ไปข่มขืนเอมิแล้วหวังให้เอมิชอบเนื่ยถึงเรื่องนี้มันจะเป็นโดจินก็เถอะ ผมคิดว่าคู่เอมิxมัตสึกินี้ไปไม่รอดแน่ แนวความคิดของมัตสึกิมีปัญหาส่วนเอมิก็มีคนที่ชอบอยู่แล้วไม่มีทางจบดีแน่
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ เจ้าสองคนนี้มันชอบกันแล้วแต่ทำไมยังไม่ยอมรับนะ ชิมิสึนะเข้าใจว่าอาจจะยังชอบรุ่นพี่อยู่แต่อากิระนะไม่ได้ติดใจอะไรมากกับอาคาริสักหน่อยหรือว่ายังไม่แน่ใจความรู้สึกของตัวเองเลยไม่กล้าบอกรึเปล่านะ (ขอบคุณที่แปลโดจินสนุกๆและมีหลายตอนแบบนี้ให้อ่านกันครับจะติดตามอ่านจนจบเลยครับ)

TZONE

จามตอนนี้ ที่แอบอยู่ก็จบกันนะสิเฟ้ย

Edit: ค้างที่นี่คงไม่ได้หลับไม่ได้นอนกันล่ะ

andycarton

ดันจามออกมาได้ความลับแตกกันพอดี ว่าแต่เพื่อนรู้โลกรู้รึเปล่าเนี่ย? ::Horror::Edit:นึกถึงเพลงนี้เลย อยู่ต่อเลยได้มั้ย? ยาวๆไปทั้งคืนครับ ::DookDig::