ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 3/17 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2019, 01:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

ถอดเสื้อแค่นี้ถึงกับตาเชื่อมเลยเรอะ แม่คุณ  ::Shy::

อ่านเนื้อเรื่องสิครับ แต่วาดสวยขนาดนี้ก็ต้องสนใจเรื่องฉากเซ็กซ์ด้วยสิ  ::Evil::

อิจฉาชะมัดมีสาวแว่นสะบึมแบบนี้มาคอยปลอบให้แบบนี้ตลอด  ::Bloody::

hippopov2

แค่เปิดเสื้อเจอซิกแพคถึงกะหน้าแดงแบบนี้ สงสัยจะแอบมีใจให้พระเอกซะแล้วล่ะ

โอ้ยโคดน่ารักผู้หญิงใส่แว่นแล้วออกแนวน่ารักๆ แอ๊บๆ หน่อย แพ้ทางจิงๆ

niceanglev

อ้าวๆๆๆๆ ผู้หญิงอยากแทนซะแล้ว งานนี้มีสนุก อีกคู่รึสึกว่าโดนข่มขืนหนิ จะติดใจไหมเนี่ย

Edit นางเอกน่ารักดูเป็นสาวแว่น เฉิ่มๆแต่นมโต อิอิ

civil2

อารมณ์เริ่มสื่อออกมาเรื่อยๆว่ารักกัน น่ารักก

เริ่มเป็นเซ็กซ์ที่มีความรักเข้มาเกี่ยวด้วย อ่านแล้วฟินมาก ><

boom00

เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก ทุกๆตอนเลย พระเอกนี้ก็ลงทุนมากเลยนะนี้ ไม่รู้ใจตัวเองป่าวสุดท้ายจะชอบเพื่อนเองไหม อยากเก็บไว้เองไหมนะ
...,..............

ไอ่เพื่อนเวร มาขัด เป็นมารชะงัน 5555
ดันไปข่มขื่นมาชะอีก

เจอหลักฐานคาห้องอีก จะปฎิเสธยังงัยดีทีนี้

l2aito

อู้วววว ผมยังคงยืนยันคำเดิมครับ
อยากให้เขาสองคนได้กันจริงๆ นะ ไม่ต้องไปสนคนอื่นแล้ว
คู่หลักโคตรน่ารักเลย

Edit
โฮ่วววววว มาขนาดนี้แล้วไปต่อเถอะไอ้หนุ่ม
ว่าแต่ แค่ตอน 3 ยังขนาดนี้ อย่าระเบิดตับทีหลังนะ T__T

joulez

ผมพลาดได้งัยเนี่ย สงสัยต้องกลับไปอ่านตอน1-2

ถอดเสื้อละใจหวิวเลย โดนแน่

เนื้อเรื่องเข้มข้นจัง น่าอ่านสุดๆครับ เพลินมาก

nutzxcvbnm

พวกแกชอบกันอยู่ รู้ตัวกันได้แล้ววว

Edited ไม่ต้องคบกันแล้ว แต่งเถอะ หวานเกินนนน

zero21

สรุปพระเอกจะช่วยนางเอกใช่ไหมเนี้ย ทุ่มเทจนต้องไปต่อยกับอีกฝ่ายเลย หรือหึงนางเอกกันแน่นะ 555

ดูๆแล้วนางเอกก็รักพระเอกอยู่นะ เป็นห่วงมาปฐมพยาบาลให้ด้วยขอให้ลงเอยกันด้วยดีนะคู่นี้
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอาข้าวมาให้ อีกคนก็ทำแผลให้   ดูมุ้งมิ้งดีจัง

ไปๆมาๆอย่างกะคู่รักข้าวใหม่ปลามัน

BabyFace

ตกลงเริ่มเกิดความห่วงใย  การ์ตูนจะปากแข็งไปเรื่อยๆ  แต่ก็เอาได้เรื่อยๆ

ชอบๆ เนื้อเรื่องสนุกดีมีอารมณืตัวละครอยู่ตลอดไม่ใช่มาถึงเอากันอย่างเดียว  เป็นเรื่องที่มีเสนห์ครับ  ::Shower::

virgoranger

ทำซึนอยู่นั่นแหละแหม่รักเขาเข้าแล้ว

Edit ตอนหน้าทีฟิวรักมาด้วยน่าจะฟิน

gutongnk59

ใจพระเอกคงอยากคบน้องแว่นละ แต่น้องแว่นยังคงเพื่อนกันๆ หวังว่าตอนจบคงไม่พลิกนะ ::Waiting::

//โอ้ยยยยยย เห็นภาพตัวอย่างตอนหน้าละ อดใจไม่ไำหว (สรุปเพื่อนข่มขืนเขา หรือเขาสมยอมกันแน่น้าาา)

anigkanjana

มาแล้วๆ มาแปลต่อไปเรื่อยๆนะครับ เรื่องนี้ยาวอยู่ แล้วผมก็ชอบแปลไทยๆแบบนี้ด้วย ขี้เกียจไปอ่านภาษาอื่นครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

Ascobric007

ชอบคู่นี้จัง กว่าจะรู้ใจตัวเอง คงมีกันอีกหลายยก
เจ้าเพื่อนตัวดี แอบไปข่มขืนสาวอีก