ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 68 : เจ้าหญิงน้ำแข็งผู้หยิ่งทระนง

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 18, 2019, 04:46:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จะจบภาคแรกแล้ว คุณว่าฉาก 18+ ฉากไหนร้อนฉ่าที่สุด

ฉากลุงพล x ใบเฟิร์น ในห้องเก็บของภารโรงช่วงเริ่มต้นของเรื่องราว ที่ร้อนฉ่าเอาเรื่อง
ฉากลุงพล x โดนัท ในโรงแรม ที่ลุงพลได้ให้โดนัทได้ลองชิมครีมข้นสีขาว อ่านแล้วอยากกินโดนัท
ฉากลุงพล x พิมมี่ ในโรงแรม ที่พิมมี่ได้ใช้กระบวนท่าควักกะปิในตำนาน จนลุงพลต้องเสียอาการเป็นครั้งแรก
ฉากลุงพล x นาถลดา ในห้องน้ำ ที่พิสูจน์แล้วว่าสังขารไม่มีผลต่อความหื่นของลุงพล 5555
ฉากลุงพล x หมอพลอย ในห้องตรวจโรค ที่หวานฉ่ำ ร้อนฉ่า และน้ำเดินจนหยุดไม่อยู่
ฉากลุงพล x ยัยอุ๊ ในโรงแรม ที่ลุงพลต้องสวมบทเป็นพ่อพระสอนเซ็กส์ให้สาวอุ๊ เพราะอุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้

พงค์ พันธ์

ฉิจฉาลุงพลจัง
เอาจนคุณหมอติดใจซะงั้น

Nato87 : คุณหมอก็ผู้หญิง ก็เป็นมนุษย์เหมือนเราๆ ท่านๆ นี่แหละครับ มีรัก โลภ โกรธ หลง เงี่ยนเป็นเหมือนกัน 55555

Phoowadol

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ มิถุนายน 18, 2019, 06:28:48 หลังเที่ยง
ฉากที่ แสดงถึงความเร่าร้อนได้ อารมณ์ นั้น คนที่ทุ่มเท ทำทุกอย่างด้วยรสรัก เสน่หา ผมขอเทคะแนนไปให้ น้องพิมที่ ครับ เท่าที่จำได้  น้องเป็นคนเดียวที่ ทำการ ล้างตู้เย็นให้ลุงพล  เล่นเอา ออกอาการเสียศูนย์เลย   ผมโหวตให้ ฉากนี้ครับ
     แต่กลับกันนะครับ ถ้าหากพูดถึง ว่า ฉากไหน ที่ทำเอา ผมเสียวที่สุด  ต้องยอมรับ แบบแมนๆอีกรอบนึง ครับ ว่า  คนนั้น คือ หมอพลอยตอน เสียสาว ฉากนี้ ผมกลับไปอ่าน กี่รอบๆ ก็ยัง ตื่นเต้น เสียวตาม ไม่หาย  เป็นตอนที่ประทับใจ ที่สุด  ของซีรีย์ เลยครับ ::Shy::   ::Shy::

Nato87 : ใบเฟิร์นก็ทำให้ลุงพลนะครับ 55555+ แต่ยังไม่ถึงขั้นควักกะปิ ส่วนเรื่องท่าล้างตู้เย็น ยังมีคนกล้าทำแบบนี้กับลุงแน่นอน ไม่ใช่แค่สองคนนี้ครับ 
อืม...ใช่ๆ มีใบเฟรินอีกคนที่ทำ  แต่ น้อง พิมมี่ เธอ เริ่มก่อนอะ เนาะ  ว่าแต่ สาวคนไหนน๊า.....ที่จะทำฉากนี้อีก.... ::Dizzy::

tulatula

ใจจริงชอบตอนที่หมอพลอยลุยกะลุงพลที่คอนโดหมอที่สุดละครับ หมอดูปลดปล่อยตัวเองดี

audius karuna

ลุงพลจะช่วยหมอพลอยได้ยังไง ต้องติดตามกัน แต่อยากให้กระทืบไอ้บอยจัง

po3026

ลุงพลจะช่วยหมดพลอยได้หรือเปล่า สงสารหมอพลอยจังที่โดนบังคับ

จรัญ บุญชู

××Mon××

หมอพลอยก็ยังไม่หลุดพ้นจากหนุ่มบอยก็เพราะคำว่าครอบครัว มันคือการเอาอำนาจที่มีอยู่ในมือพ่อของนายบอยมาข่มขู่ แล้วตาลุงพลยังไม่มีไม่เด็ดมาจัดการกับนายบอลอีก ตอนนี้สงสารหมอพลอยมากเลย

lololololo

หมอรู้สึกว่าน้ำเต้าหู้ของลุงอร่อยมากๆถึงติดใจเอาไปข่วยตัวเองเลย​ ฉากหมอพลอยกับลุงในห้องพยาบาลมันสุดยอดมากครับทั้งหน้าทั้งหลัง

maitree_kongton

หมอพลอยคงต้องอาศัยคนอื่นมาช่วยแล้ว ลุงพลอาจจะมีเซอร์ไพรส์ภายหลัง

byellesse

รองลุงขึ้นบนดิน ตอนนี้หมอพลอยติดนำ้ลุงต้องจัดหมอพลอยชุดใหญ่

tajet

::Hmmm::

เนื้อหาซีเรียสจริงๆ  ไม่รู้ว่าหมอพลอยจะโดนอะไรเนี่ย

::Doubt:: ::Doubt::

Supachok Tupsutti

ตอนนี้อยากรู้ว่าจะช่วยสองสาวยังงัย..มากกว่าใครเป็นคนต่อไปมากกว่าอีกครับ..หรือเอาให้บอยหลุดวงโคจรหายไปเลยก้อได้ครับ....

Thekopoz

สงสารหมอพลอยจังครับ ไม่รู้ลุงพลจะมีวิธีช่วยหมอพลอยยังไง ขอบคุณครับ