ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 68 : เจ้าหญิงน้ำแข็งผู้หยิ่งทระนง

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 18, 2019, 04:46:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จะจบภาคแรกแล้ว คุณว่าฉาก 18+ ฉากไหนร้อนฉ่าที่สุด

ฉากลุงพล x ใบเฟิร์น ในห้องเก็บของภารโรงช่วงเริ่มต้นของเรื่องราว ที่ร้อนฉ่าเอาเรื่อง
ฉากลุงพล x โดนัท ในโรงแรม ที่ลุงพลได้ให้โดนัทได้ลองชิมครีมข้นสีขาว อ่านแล้วอยากกินโดนัท
ฉากลุงพล x พิมมี่ ในโรงแรม ที่พิมมี่ได้ใช้กระบวนท่าควักกะปิในตำนาน จนลุงพลต้องเสียอาการเป็นครั้งแรก
ฉากลุงพล x นาถลดา ในห้องน้ำ ที่พิสูจน์แล้วว่าสังขารไม่มีผลต่อความหื่นของลุงพล 5555
ฉากลุงพล x หมอพลอย ในห้องตรวจโรค ที่หวานฉ่ำ ร้อนฉ่า และน้ำเดินจนหยุดไม่อยู่
ฉากลุงพล x ยัยอุ๊ ในโรงแรม ที่ลุงพลต้องสวมบทเป็นพ่อพระสอนเซ็กส์ให้สาวอุ๊ เพราะอุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ก็ตามประสาลูกชายคนมีอิทธิพล ชอบใช้อำนาจข่มขู่ให้ทุกคนยอมทำตามที่ตนเองต้องการ เมื่อไหร่ที่ผู้เป็นพ่อหมดบารมีก็จะได้รับผลกรรมที่ตนเองก่อ งานนี้หมอพลอยคงจะต้องหาวิธีเอาตัวรอดไปพลางๆก่อน  เมื่อไหร่ที่ลูกน้องคนทรยศที่หักหลังท่านวิทยา แล้วถูกท่านภูชิตหักหลังอีกต่อหนึ่ง หาวิธีแก้แค้นท่านภูชิตได้ ถึงตอนนั้นหมอพลอยก็คงหลุดพ้นไปได้....

แฟ๊ต บอย

หมอพลอยก็เป็นเจ้าหญิงน้ำแข็ง พี่บอยก็เป็นหนุ่มแบดบอย.....ถึงจะเป็นน้ำแข็งยังไงก็ย่อมมีวันละลาย มีความอ่อนโยน ต้องการสุภาพบุรุษมาคอยดูแล...แล้วเมื่อไหร่จะมา????สุภาพบุรุษ

ham204

ไม่รู้ซิ ชอบเฉพาะฉากลุงพลกับหมอพลอย ดุฟินดี อยากเป็นลุงพลจริงๆเลย

solosealer

อยากเห็น ฉากจัดเต็ม 
ระหว่างลุงพล กับหมอพลอย อีกครั้งครับ 

เจอระดับบอส จะให้ธรรมดาได้ไง อิอิ

teerawatc

อยากรู้ครับ ว่าลุงพลจะช่วยครอบครัวหมอพลองอย่างไร ในเมื่อชีวิตจริงๆลุงพลไม่มีอำนาจอะไรในมือเลย  รอบหน้าขอบทเรียนให้นายบอยหน่อยนะครับ ข้อหาหมั่นไส้

vanpa15313

melfices

devilhaxor

อยากรู้เลยว่าหมอพลอยจะแก้ไขอย่างไร ลุงพลจะช่วยไรได้มั้ย น่าติดตามมากๆครับ

peddo

จริงๆผมชอบพิมมี่นะ แต่อีตินล้างตู้เย็นนี่มันจั๊กกะดึ๋ยไปหน่อยครับ
ทุกคนในเรื่องของคุณนาโตมีทั้งที่ดีและร้ายในตัวคนเดียวกัน ถึงแม้จะดูย้อนแย้งแต่ก็คิดว่าเป็นได้จริง บางทีผิดที่ผิดเวลาก็ทำให้ตัดสินใจไปแบบที่คนภายนอกคาดไม่ถึงครับ ต่างจิตต่างใจ หมอพลอยก็ดูไม่ได้ชอบใครจริงจัง ลุงพลก็ใช้ข้ออ้างต้องช่วยสาวๆ ซุ่งจริงๆผมสงสัยว่าแกฝันไปเองรึเปล่า 555
รอดูเหตุผลของบอยครับ
ขอบคุณ​ครับ​

thana7

ลุงพลแก้ปัญหาให้หมอพลอยไวไวนะ จะได้จัดหนักกับหมอพลอยอีกครั้ง