ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : ประกาศผลเกมรักภารโรงเฒ่า Award ครั้งที่1+สปอยภาค2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 19, 2019, 07:30:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณเห็นด้วยกับผลการจัดการประกวดรางวัลเกมรักภารโรงเฒ่าอวอร์ดในครั้งนี้ไหมครับ

เห็นด้วย
98 (96.1%)
ไม่เห็นด้วย
4 (3.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 102

pp1659

Wandit Iempan

ครูเบสคงต้องรอจนใกล้ไคลแม็กซ์ ไล่เก็บเด็กไปก่อนจนกว่าจะเฉียดเข้าใกล้  แต่ว่าต้องช่วยครูเบสไม่ให้โดนเคราะห์กรรมนี่นา
หมอพลอยได้อันดับมากกว่าใครเพราะบุคคลิกและเนื้อเรื่องเด่นที่สุดนี่นา
ต้องให้ครูเบสมาแย่งตำแหน่งให้ได้

gritkin

ยังไงบอสก็ต้องเป็นตัวที่ตราตรึงใจผู้เล่นที่สุดละนะ ส่วนใหญ่ ยกให้หมอพลอยเลย เเทบทรุดกว่าจะจัดการได้ 555

samours

natt omaga

อยากจะบอกว่า หมอพลอย นี้อะที่สุดแล้วของภาคนี้ ชอบน่ะ เรื่องการเรียกลำดับเนื้อหาหน้าติดตามอย่างที่สุด เป็นกำลังใจให้ ผู้เขียนที่บรรจงเเต่งเรื่องนี้ให้อ่าน ขอบพระคุณอย่างสุง

Kitti Bankohchang

ชาญวุฒิ เนระภูสี

หมอพลอยได้เกือบทุกรางวัลหวังว่าครูเบสท์จะทำคะแนนตามมาติดๆนะครับ

lololololo

น้องนาถขวัญใจผมมีติดอันดับด้วย ผมคิดว่าน้องนาถนี่แหละน่าจะเป็นมือขวาอันดับหนึ่งของลุงพล ฉากจบสุดท้ายน่าจะเอาน้องนาถเป็นพยาบาลประจำคลินิคของหมอพลอยกับลุงพลนะครับ

playnut

อยากเห็นน้องหมวยโดนลุงพลปิดชิงไวๆ  ครับ
ภาคสองขอ  ทรีชั่มเยอะๆ  นะครับ

tulatula

แล้ววางขายที่ไหนยังไงก็บอกด้วยนะครับ ตามไปกดให้แน่นอนครับสัญญา

singkanong