ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : ประกาศผลเกมรักภารโรงเฒ่า Award ครั้งที่1+สปอยภาค2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 19, 2019, 07:30:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณเห็นด้วยกับผลการจัดการประกวดรางวัลเกมรักภารโรงเฒ่าอวอร์ดในครั้งนี้ไหมครับ

เห็นด้วย
98 (96.1%)
ไม่เห็นด้วย
4 (3.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 102

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : เป็นโปรเจ็คที่ผมคิดตั้งแต่เขียนเมื่อ 2 ปีก่อน กับการนั่งเก็บสถิติต่างๆ ถ้าคุณสังเกตดีๆ ผมมักจะตั้งโพลถามคำถามพวกคุณ นั่นแหละ คือผมกำลังเก็บสถิติพวกคุณอยู่ เพื่อเก็บข้อมูลที่ได้ไปใช้ในงานเขียนของผมนั่นเอง จนมาเป็นตอนพิเศษ เกมรักภารโรงเฒ่าอวอร์ด ครั้งที่ 1 อย่างที่คุณได้อ่านในตอนนี้

สำหรับรางวัลที่เราจะประกาศนั้นมีอะไรบ้าง ลองมาติดตามกันดูครับ แต่บอกไว้ก่อนว่าในอนาคต อันดับอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้นะเออ ใครมีความเห็นยังไง ลองมาแชร์กันดูครับ

และพิเศษที่สุดก็คือ ผมจะสปอยด์เรื่องราวของนางเอกในภาค 2 บางส่วน แต่ผมจะขอซ่อนเอาไว้นะครับ ถ้าอยากรู้ก็เมนต์ดู แต่ถ้าไม่อยากรู้ กลัวเสียอรรถรสก็ปล่อยผ่าน เพราะคงต้องใช้เวลาอีกนานกว่าจะมีภาคสองตามออกมา เพราะผมจะไปลุยบนดินเต็มตัวหลังจากจบภาคแรกแล้ว ในฐานะนักเขียนอิสระครับ

#############################

1.รางวัลชนะเลิศนางเอกยอดเยี่ยมของซีรีส์เกมรักภารโรงเฒ่า

1.หมอพลอย 2.ครูเบสท์ 3.โดนัท

หมอพลอยคือผู้ชนะรางวัลนางเอกยอดเยี่ยมประจำซีรีส์เกมรักภารโรงเฒ่าแบบไม่ต้องสืบ ส่วนหนึ่งเพราะภาพลักษณ์ต้นแบบของเธอที่ผมหยิบยืมมาจากอดีตไอด้อลชื่อดังของญี่ปุ่น ซึ่งตอนที่ผมเขียนตัวละครตัวนี้ครั้งแรก ผมอยากได้ต้นแบบที่มีรูปร่างหน้าตาประมาณนี้ คือดูสวย น่ารัก ดูแพง และคาดเดาอารมณ์ยาก บวกกับคาแร็คเตอร์ที่ผมคิดเอาไว้ เลยกลายเป็นส่วนผสมที่ลงตัวเอาเรื่อง จนกลายเป็นหนึ่งในนางเอกที่ทุกคนต้องพูดถึง

สำหรับผมแล้ว หมอพลอยคือผู้หญิงสูงศักดิ์ เป็นผู้หญิงไฮโซ เป็นนางฟ้าที่ผู้ชายอย่างเราๆ ท่านๆ ยากที่จะคว้าหัวใจเธอมาครอบครอง ด้วยเหตุนี้เองจึงทำให้คนอ่านหลายๆ คนตกหลุมรักเธอ รวมถึงผมเช่นกัน ผมโคตรรักตัวละครตัวนี้มากเลยนะ เพราะเป็นคนเขียน จึงต้องเข้าถึงบทบาทและความรู้สึกของตัวละครตัวนี้มากเป็นพิเศษ

สำหรับครูเบสท์ ก็ตามมาตรฐานครับ ผมสร้างเธอมาเพื่อสู้กับหมอพลอย เป็นผู้หญิงที่สูงศักดิ์ ไฮโซ ทัดเทียมกับหมอพลอย แต่เข้าถึงง่ายกว่า ดูผ่อนคลายและสดชื่นกว่า คาแร็คเตอร์ของเธอตอนนี้ ต้องยอมรับว่าเธอเป็นได้แค่นางเอกตัวรองของเรื่อง ซึ่งต้องมาติดตามดูกันในภาคสองว่าครูเบสท์จะเอาชนะหมอพลอยได้หรือเปล่า

และอันดับสาม คือโดนัท จริงๆ ถ้าตัดอันดับหนึ่งและสอง ที่หมอพลอยกับครูเบสท์จองเอาไว้แล้วเนี่ย อันดับสามสู้กันสูสีมากเลยนะ เพราะมีทั้ง พิมมี่ นาถ ลูกขวัญ และใบเฟิร์น แต่ผมเลือกโดนัท เพราะสังเกตว่าในช่วงหลังๆ ที่เธอไม่ค่อยมีบท ยังมีคนพูดถึงเธออยู่มาก ด้วยคาแร็คเตอร์สาวซึนปากแข็ง ที่ทำให้คนอ่านอดหลงรักและขำกับพฤติกรรมของเธอไม่น้อยเลยทีเดียว (แต่สุดท้ายก็เสร็จลุงพลอยู่ดี)

2.รางวัลชนะเลิศสาวร้อนประจำซีรีส์เกมรัก

1.พิมมี่ 2.หมอพลอย 3.นาถ

พิมมี่คือนางเอกที่ผมวางตัวให้เป็นเบอร์หนึ่งเรื่องเซ็กส์ครับ สังเกตได้ว่านางเอกทุกคนในเรื่องจะมีลักษณะเด่น ข้อดีข้อเสียแตกต่างกันออกไป เพื่อให้คนอ่านจดจำภาพได้ง่าย เช่นเดียวกับน้องพิมมี่ ในครั้งแรกที่ผมเขียนตัวละครตัวนี้ ผมต้องการเด็กสาวที่เซ็กส์จัดมากพอที่จะทำให้คนอย่างลุงพลต้องร้องขอชีวิต 55555+ น้องพิมมี่คือตัวละครที่เวลาผมเขียนฉากเลิฟซีนเนี่ย บอกเลยว่าเหนื่อยและหวาดเสียวมาก ซึ่งทุกคนก็ได้สัมผัสกันไปแล้วนะ กับลีลารักสะท้านตู้เย็นและควักกะปิของเธอ 5555+

ขณะเดียวกัน หมอพลอย ก็ตามมาเป็นอันดับสอง ผมยอมรับว่าเธอไม่ใช่คนที่ร้อนแรงที่สุด แต่ฉากเลิฟซีนของหมอพลอย ในฐานะคนเขียน ก็บอกตามตรงนะครับ เขียนไปก็ร้อนผ่าวไป เพราะมันเป็นฉากอีโรติกที่เร้าอารมณ์สำหรับผมมาก ไม่ว่าจะเป็นฉากหมอพลอยเสียสาวในตำนาน ขนาดโดนลุงพลเปิดซิง ยังขึ้นทำให้ลุง ฉากร่วมรักในห้องตรวจโรค และฉากคอนโดหมอพลอยที่ร้อนฉ่า จนทำให้ยังมีคนอ่านเรียกร้องจะเอาฉากลุงพลกับหมอพลอยอีก

ส่วนอันดับสาม ผมยกให้นาถลดาแล้วกัน จริงๆ ตำแหน่งนี้ควรเป็นใบเฟิร์น แต่คะแนนนิยมเธอตกไปตั้งแต่นอกใจลุงพล และหันไปนิยมดนตรีไทยกับโดนัทและนาถ สาเหตุที่ผมให้นาถ ก็เพราะเธอเป็นตัวละครที่มีพัฒนาการแบบก้าวกระโดด จากสาวน้อยที่แสนจืดจางในช่วงแรก ไม่คิดว่าตอนนี้ เธอจะกลายเป็นทีเด็ดของลุงพลไปแล้ว

3.รางวัลชนะเลิศพัฒนาการตัวละครยอดเยี่ยม

1.นาถ 2.หมอพลอย 3.โดนัท

น้องนาถสมควรได้รับรางวัลนี้อย่างไม่ต้องสงสัยครับ ถ้าย้อนกลับไปอ่านช่วงครึ่งแรกของซีรีส์เกมรัก คุณจะพบว่าน้องนาถเป็นตัวละครที่เจือจางมากๆ เธอเป็นเด็กสาวหัวอ่อน ที่โดนกลืนกลินด้วยไฟราคะของใบเฟิร์นและโดนัท บวกกับเจอลีลารักและคารมณ์ของลุงพลเข้าไป จนทำให้เธอกลายเป็นยัยตัวร้ายประจำซีรีส์เกมรัก ที่ผมไม่คิดเหมือนกันว่าเธอจะมาไกลถึงจุดนี้ได้ 555

อันดับสองผมมอบให้หมอพลอย จากคุณหมอที่สูงศักดิ์ จนมาเสียท่าให้ลุงพล อย่างที่ผมบอก เวลาผมเขียนฉากหมอพลอยกับลุงพลเนี่ย ผมก็รู้สึกเหมือนกันนั่นแหละ มีอารมณ์เหมือนพวกคุณคนอ่านทั้งหลายไม่ต่างกัน แต่เพื่อความยุติธรรม ผมจำเป็นต้องเกลี่ยบทให้ทุกคนได้แสดงศักยภาพอย่างเท่าเทียม จริงๆ พัฒนาการของหมอพลอยก็โดดเด่นนะครับ เพียงแต่เธออยู่จุดสูงสุดมาตั้งแต่เปิดตัว ในขณะที่น้องนาถ ในช่วงแรกบทบาทเธอเจือจางมาก แต่ตอนนี้เธอกำลังเป็นตัวทีเด็ดของลุงพล และสร้างความวุ่นวายให้เกิดขึ้นในวิทยาลัยพยาบาลแห่งนี้

สำหรับอันดับสาม ผมมอบให้โดนัท จากเด็กสาวห้าวๆ ออกแนวทอมบอยที่ไม่ชอบผู้ชาย จนมาหลงลีลารักของจิ้งจอกเฒ่าอย่างลุงพล คาแร็คเตอร์เธอเขียนง่ายดีครับ เหมือนตัวการ์ตูนญี่ปุ่นเด๊ะๆ คือซึนเดเระ ปากบอกเกลียด แต่จริงๆ น่ะรักจะตาย 5555

4.รางวัลชนะเลิศฉากเลิฟซีนยอดเยี่ยม

1.หมอพลอย 2.พิมมี่ 3.โดนัท

ในบรรดาฉากอีโรติกที่ผมเขียนมาจนใกล้จะจบภาคแรก ผมบอกเลยว่าฉากลุงพลกับหมอพลอยคือที่สุดแห่งความอีโรติกแล้วล่ะ ไม่ว่าจะเป็นฉากหมอพลอยเสียสาว ฉากในห้องตรวจโรค และฉากบนคอนโด ซึ่งผมเน้นชูธงความหวานผสมความอีโรติกเข้าไป ผมไม่ค่อยอยากใช้คำหยาบกับตัวละครตัวนี้นัก (ก็ใช้บ้าง แต่ใช้แค่เพิ่มสีสัน) เพราะผมมองว่าหมอพลอยคือตัวละครที่สูงศักดิ์ ผมเลยอยากให้ฉากอีโรติกของเธอน่าจดจำและงดงามที่สุด (และก็น่าจะทำให้หลายๆ คนตัวแห้งได้เยอะนะ 55555+)

ส่วนอันดับสองคือพิมมี่ ถ้าฉากอีโรติก ฉากเลิฟซีนของหมอพลอยชูธงความหวาน ฉากของน้องพิมมี่ ผมจะชูธงความฮาร์ดคอร์แบบถึงลูกถึงคน คือบู๊แหลกแบบสไตล์หนังโป๊ฝรั่งนั่นเอง เหนื่อยครับ เขียนเองยังเหนื่อย ถ้าผมเป็นลุงพล ผมคิดว่าผมคงหัวใจวายตายไปแล้วล่ะ เพราะน้องพิมมี่ไฟแรงสูงและเซ็กส์จัดขนาดนั้น

อันดับสาม จริงๆ ผมชอบหลายคนนะ ใบเฟิร์นก็ชอบ ฉากเลิฟซีนของนาถก็อินดี้ดี โดนรุ่นพี่เอาโรลออนยัดหี แล้วก็เปิดประตูมาเจอรุ่นพี่นั่งแหกขาให้ลุงพลเลียหีแล้วตัวเองเลยโดนจับเย็ดรูหน้ารูหลัง หรือไม่ก็โดนลุงพลจับทดสอบพลังอึดในห้องน้ำ แต่ผมขอเลือกให้น้องโดนัทแล้วกัน ผมว่าคาแร็คเตอร์น้องเขามันขัดๆ กับฉากเลิฟซีนดี ดูตลกและเสียวในเวลาเดียวกันครับ

5.รางวัลชนะเลิศนางเอกที่น่าหมั่นไส้ที่สุด

1.ยัยอุ๊ 2.ใบเฟิร์น 3.นาถ

รางวัลนี้ค่อนข้างจะละเอียดอ่อนนิดนึง คือบอกก่อนว่ารางวัลนี้ผมยกขึ้นมาเพื่อให้ทุกคนเห็นว่าผมเป็นนักเขียนที่ยุติธรรมสุดๆ แล้ว (เหรอ?) หากจำกันได้ผมเคยถามพวกคุณว่าเกลียดนางเอกคนไหนมากที่สุด ซึ่งผมก็ได้คำตอบแล้วว่า ยัยอุ๊ ของเรา คือที่หนึ่งในใจของใครหลายๆ คน ด้วยนิสัยจอมจุ้นและวุ่นวายกับเรื่องคนอื่นจนน่ารำคาญ ถึงแม้ว่าจะมีฉากดราม่าทำคะแนนออกมา แต่ผมยังรู้สึกว่าคนอ่านเกมรักยังหมั่นไส้น้องเค้าอยู่ (ผมเชื่อว่าไม่มีใครเกลียดน้องเค้าลงหรอก จริงๆ น้องเค้าก็น่ารัก เนอะ)

อันดับสองผมให้ใบเฟิร์นแล้วกัน เธอคือเบอร์หนึ่งของเรื่องในช่วงแรก จนกระทั่งการปรากฏตัวของโดนัท หลังจากนั้นเป็นต้นมา เธอก็ไม่เคยเป็นนางเอกตัวท็อปของเรื่องอีกเลย เพราะเคยนอกใจลุงพลไปกิ๊กกับหนุ่มเจมส์ แล้วก็ตีฉิ่งกับโดนัทและนาถลดา (ผมเคยบอกแล้วไง ใบเฟิร์นคืออันดับสองเรื่องเซ็กส์รองจากพิมมี่ 5555+) รวมถึงนิสัยโลเล เอาแน่เอานอนไม่ได้ ก็เลยทำให้เธอไม่ค่อยถูกพูดถึงนักในช่วงหลัง

สำหรับอันดับสาม จริงๆ มีผู้ท้าชิงที่น่าสนใจหลายคน อย่างน้อยหมวย (พิมพ์เขียวของยัยอุ๊) แนนนี่ (พริตตี้สู้ชีวิตสายควัน) พิมมี่ (เพราะเซ็กส์จัดเกินไป) แต่ผมขอยกให้น้องนาถแล้วกัน เพราะหากพิจารณาจากบทบาทแล้ว ผมคิดว่าน้องนาถนี่แหละ คือเด็กสาวที่อันตรายสุดๆ เลยล่ะ จากผลงานการหลอกพี่อุ๊ไปให้ลุงพลเปิดซิงและแบล็คเมล์ หาเรื่องติดคุกตามผัวแก่จริงๆ นะหนูนาถ 55555

ปล.อะไรที่มันไม่ดีในซีรีส์เกมรัก อย่าเอาไปทำตามนะครับ ขอให้อ่านเพื่อความบันเทิงพอ

6.รางวัลขวัญใจลุงพลคนไม่เคยพอ

1.หมอพลอย 2.พิมมี่ 3.ใบเฟิร์น

นี่คือรางวัลที่อ้างอิงจากความรู้สึกและเนื้อเรื่องหลักของซีรีส์เกมรักนะครับ กับรางวัลขวัญใจลุงพล ซึ่งจริงๆ แล้วเลือกยากมาก แต่ผมขอยกที่สุด 3 อันดับมาให้ดังนี้

หมอพลอยคืออันดับหนึ่งแน่นอนครับ หากจำกันได้ ลุงพลเคยพูดเองว่าหมอพลอยคือผู้หญิงที่สูงศักดิ์ที่สุดเท่าที่ลุงพลเคยครอบรอง เรียกได้ว่าคนละชั้นวรรณะเลย สำหรับอันดับสอง เป็นน้องพิมมี่ ที่เข้ากับลุงพลได้ดีที่สุด ลีลารักทันกัน ผลัดกันรุกกันรับนี่อย่างฟินน์ 5555+

สำหรับอันดับสาม ผมให้น้องใบเฟิร์น เพราะหากจำกันได้ ใบเฟิร์นคือจุดเริ่มต้นของทุกอย่าง ลุงพลแอบเนียนจีบใบเฟิร์นมาเป็นปี และเป็นใบเฟิร์นคนนี้แหละที่ทำให้ลุงพลที่เคยเป็นสุภาพบุรุษต้องมาตบะแตก และไล่ปล้ำนักศึกษาพยาบาลและคุณหมอ อีกทั้งยังมีแนวโน้มยังหาสาวๆ มาสะสมในฮาเร็มเพิ่มจนถึงตอนนี้ และหนึ่งในเหตุผลที่ทำให้เธอเหนือกว่าโดนัทและนาถ ที่เป็นตัวเต็ง ก็เพราะรองจากพิมมี่ ที่เชี่ยวชาญเรื่องเซ็กส์ ก็เห็นจะไม่พ้นใบเฟิร์นนี่แหละ เห็นน่ารักแบบนี้ ควบทั้งดุ้นตาเฒ่า ดุ้นนักเรียนนายร้อย และผ่านการฉิ่บฉับทัวร์มาแล้วนะเออ

7.รางวัลนางเอกภาคสองที่คุณเฝ้ารอ

1.ครูเบสท์ 2.ลูกขวัญ 3.น้องอีฟ

รางวัลนี้ อาจหมายถึงนางเอกภาคสอง ที่คุณอยากเห็นพวกเธอได้ลงเอยกับลุงพล ซึ่งเอาจริงๆ ณ ขณะนี้ ผมมองเห็นเพียงแค่สองนางเอกจากภาคสองที่โดดเด่นที่สุดก็คือ

ครูเบสท์ ที่ผมขอยกให้เป็นอันดับหนึ่ง ในฐานะผู้ท้าชิงบัลลังก์เจ้าหญิงน้ำแข็งอย่างหมอพลอย ที่ทุกคนรอคอยว่าเมื่อไรจะได้เห็นฉากเลิฟซีนของลุงพลและครูเบสท์ ซึ่งผมก็บอกได้แค่ว่า ขอให้รอต่อไปครับ คุ้มค่าแน่นอน ไม่นานเกินรอหรอก

ส่วนลูกขวัญ ผมรู้สึกว่าสายหมีเยอะเอาเรื่องนะ จริงๆ น้องลูกขวัญนี่น่าจะเป็นตัวเต็งอันดับสามนางเอกที่คุณชอบของซีรีส์เกมรัก (รองจากหมอพลอยและครูเบสท์) และข่าวดีที่ผมจะบอกก็คือ คุณจะได้เห็นฉากของน้องลูกขวัญกับลุงพลก่อนครูเบสท์ครับ

และสุดท้ายอันดับสาม จริงๆ เลือกยาก เพราะยังสูสีกันมาก แต่ผมขอยกน้องอีฟขึ้นมาละกัน เพราะเธอคือ "เมียคนที่เจ็ดของลุงพลครับ" ผมไม่ได้สปอยด์นะ เพราะคิดว่าบอกใบ้มาเยอะแล้วว่า นางเอกคนที่เจ็ดของลุงพลคือน้องอีฟนี่แหละ

8.รางวัลกลีบสาวอันแสนตราตรึง

1.หมอพลอย 2.พิมมี่ 3.ใบเฟิร์น

นีคือรางวัลที่ผมจะมอบให้กับนางเอกที่มีกลีบสาวอันแสนตราตรึง  จริงๆ ทั้ง 6 สาวเนี่ยสูสีกันมาก แต่ผมจะขอยกเดอะเบสท์สามอันดับที่ดีที่สุด ดังนี้ครับ

หมอพลอย สังเกตดีๆ หมอพลอยติดอันดับหนึ่งและมีรายชื่อติดโผเยอะมากนะ คงไม่ต้องบอกว่าเธอได้รับความนิยมมากแค่ไหน ย้อนกลับไปในฉากหมอพลอยเสียสาวเนี่ย ผมบอกเลยว่ามันเป็นฉากที่ร้อนฉ่าเอาเรื่อง คุณลองนึกภาพคุณหมอสาวที่โดนภารโรงแก่ๆ ขืนใจจนเกิดอารมณ์แล้วขึ้นทำให้เอง ทั้งๆ ที่่พึ่งโดนเปิดซิงมาไม่นาน ลำควยของภารโรงเฒ่ายังเปรอะไปด้วยคราบเลือดสาว มันเป็นอะไรที่อีโรติกมากเลยใช่ไหมล่ะ

สำหรับอันดับสอง ผมขอมอบให้น้องพิมมี่ ฉากล้างหน้าไก่บนซิงค์น้ำในโรงแรมกับลุงพล คือฉากที่ผมว่ามันร้อนฉ่าและเซ็กซี่มากเลยนะ เมื่อแม่เสื้อสาวออดอ้อนภารโรงหื่นขอขึ้นทำด้วยตัวเอง คู่รักต่างวัยในสภาพเปลือยเปล่ายอกล้อกันในห้องพักของโรงแรมสองต่อสอง ปิดกั้นการรับรู้จากทุกสิ่งจากโลกภายนอก เหลือเพียงแค่เกมกามที่ดำเนินต่อไปไม่มีที่สินสุด

และอันดับสาม ผมขอมอบให้น้องใบเฟิร์นครับ เพราะครั้งหนึ่ง ฉากทริปสยิวของลุงพลและใบเฟิร์น เคยทำให้ผมรู้สึกฟินน์มากๆ กับการที่ลุงพลและใบเฟิร์นได้พรอดรักกันจนเหนื่อย เลยลงไปหาข้าวต้มกิน ผมว่ามันน่ารักดี

ปล.คนที่เหลือจริงๆ ผมก็ชอบนะครับ แต่ขอยกสามคนนี้แล้วกัน เพราะสามคนนี้คือที่สุดของผมแลว

9.รางวัลกลืนน้ำรักลงท้องเถอะน้องสาว

1.หมอพลอย 2.พิมมี่ 3.โดนัท

ถ้าจำกันได้ ฉากที่หมอพลอยกลืนกินน้ำรักของลุงพลในห้องน้ำ ถือเป็นฉากเด็ดของเรื่อง เล่นน้อยแต่ได้มากจริงๆ ในฐานะคนเขียน ผมชอบฉากนี้มาก คือมันดูขัดๆ กับคาแร็คเตอร์ของหมอพลอยเอามากๆ แต่ก็ได้อารมณ์อย่างน่าประหลาด ซึ่งก็มีคนพูดถึงฉากในตำนานนี้พอสมควร

อันดับสอง ผมยกให้พิมมี่ เธอเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านการใช้ปาก ไม่ว่าจะเป็นการดูดเลียท่อนเอ็นของลุงพล ถุงอัณฑะ จนไปถึงการล้างตู้เย็น มันเป็นฉากที่ร้อนแรงมากๆ เลยนะ พิมมี่คือนางเอกคนแรกของเรื่องที่ทำแบบนี้กับลุงพลเชียวนา 5555

และอันดับสาม ผมยกให้โดนัทครับ กับฉากที่เธอยอมเปิดใจกับลุงพลในตอนเก่าๆ อย่าง อยากกินโดนัท ที่เธอยอมกลืนกินน้ำรักของลุงพลเป็นครั้งแรก ซึ่งแสดงให้เห็นว่าโดนัทยอมสยบต่อลุงพลเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

10.รางวัลถ้ำทองอันแสนหวาน

1.หมอพลอย 2.พิมมี่ 3.นาถลดา

อย่างที่รู้กัน ลุงพลแกมีรสนิยมชอบระเบิดถังขี้สาวๆ หรือถ้าพูดกันแบบสุภาพ ก็คือลุงพลแกชอบร่วมรักทางประตูหลัง และนางเอกที่ทำให้ลุงพล (และคนอ่าน) เสียวขั้นสุด เห็นจะไม่พ้นสามสาวตัวท็อปอย่าง

หมอพลอย ผมคิดว่าฉากร่วมรักในห้องตรวจโรค กับการที่หมอพลอยยอมโก้งโค้งให้ลุงพลลองเล่นตูดเป็นครั้งแรก คือฉากที่อีโรติกเบอร์สุด คุณลองนึกภาพลุงพลได้ร่วมรักกับหมอพลอยทางประตูหลังจนถึงจุดสุดยอด และปักคาท่อนเอ็นแบบนั้นจนเหียวออกมาเองดู แล้วคุณจะรู้ว่ามันคือที่สุดของความฟินน์

น้องพิมมี่ เธอน่าจะเป็นนางเอกไม่กี่คน ที่สามารถขึ้นทำให้ลุงพลขณะกำลังโดนเสียบทางประตูหลังจนเสร็จได้ นี่คือฉากที่ผมชอบมากๆ เลยนะ

และอันดับสุดท้าย น้องนาถ กับฉากที่เธอโดนลุงพลสอนเสียวแบบคู่รักชายหญิงในห้องเก็บของ ผมคิดว่านี่คือฉากที่มีครบทุกอารมณ์ ทั้งอีโรติกและตลก เพราะหลังจากนั้นลุงพลก็เกือบหัวใจวายเพราะก้นงอนๆ ของนาถลดา 5555

###################################

ฮั่นแน่!!! ผมรู้นะ ว่าพวกคุณคงมีคำถามในใจ อย่างเช่น เมื่อไรครูเบสท์จะเสร็จลุงพล หรือน้องลูกขวัญจะได้เจอกับลุงพลเมื่อไร เอางี้ละกัน ผมจะบอกพวกคุณคร่าวๆ ในเรื่องราวภาคสอง ถึงครั้งแรกของพวกเธอกับลุงพลสำหรับนางเอกทั้ง 6 คนที่เหลือ ซึ่งผมจะพยายามเลี่ยงๆ การสปอยด์เนื้อหาสำคัญให้มากที่สุด ผมขอซ่อนนะ แต่ถ้าคุณอยากรู้ คุณต้องคอมเม้นต์เอา ถือว่ารับความเสี่ยงกันเองแล้วกันนะ ผมเตือนแล้ว

น้องอีฟ อรัญญา

น้องหมวย เดือนดารา

น้องทราย ฉัตรพร

น้องลูกขวัญ ภาสินี

แนนนี่ นริศรา

ครูเบสท์ ภัคจิรา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

Phoowadol

การจัดอันดับแจกรางวัลให้กับนางเอก  สาวสวยของเรื่อง ผมเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ เพราะจะว่าไปมันเหมือนบทสรุปของสาวๆในคอลเลคชั่น ของลุงพล ว่าใคร ดีใครเด่น ใครด้อย ตรงไหน แต่ว่า....... ตำแหน่งทั้งหลายเหล่านี้ หมอพลอยคนเดียวนี่ติดโผ เยอะจริงๆ
สมแล้วที่เป็น ขวัญใจเบอร์หนึ่ง. เนาะ ::DookDig::   ::DookDig::

××Mon××

รางวัลส่วนใหญ่เสร็จหมอพลอยหมด หรือไม่ก็ติดหนึ่งในสามหวังว่าภาคสองครูเบสจะทำแต้มเทียบเท่าหมอพลอยบ้างนะครับให้สมเป็น boss ของภาคสอง

doxswing

aek01

ยังไงก็ยกยกให้หมอพลอยเป็นที่หนึ่งรองมาก็ครูเบสตามมาด้วยพิมพ์มี่ครับ

sara01

solofancy2

gungun.khondee

ตัวละครแค่ภาคแรกก็ล้นหลาม ต่อภาคสองนี้คงมันส์แน่ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวสนุกครับ

schareon

หมอพลอยติดอันดับเกือบจะทุกหัวข้อ เป็นขวัญใจจริง ภาคสองคงต้องเป็นครูเบสท์

veeveez08

หมอพลอยอันดับ1 ไม่แปลกใจ ส่วน โดนัท กับน้องนาถ ผมแอบปัญใจให้น้องนาถมากกว่า แต่ทีแปลกใจคือ หลังๆใบเฟิร์น ความนิยมตกต่ำจนน่าใจหาย

สกาลา

อืท หมอพลอยเป็นแบบ High Maintenance ต้องดูแลและเอาใจใส่สูง

คนที่ชอบลุยอาจจะชอบโดนัทมากกว่า

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ฉากระเบิดถ้ำทองของหมอพลอย

เป็นฉากที่ฟินที่สุดจริงๆครับ

อ่านตามแล้วขนลุกเลย