ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 20, 2019, 06:00:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามคุณว่า นางเอกเกมรักภาค 2 สไตล์แบบไหน ที่คุณชอบครับ

อีฟ อรัญญา - แม่ศรีเรือน กุลสตรีที่เรียบร้อยและใจดีประจำเรื่อง
หมวย เดือนดารา - สาวน้อยโมเดิร์น ติ่งกงยู ผู้คลั่งไคล้ในวัฒนธรรมเกาหลี
ทราย ฉัตรพร - สาวอาชีวะสุดฮ็อต สก๊อยสุดแซ่บลูกสาวป้าตวง
ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกคุณหนู สาวน้อยคอนแวนต์ ว่าที่นักเรียนแพทย์
แนนนี่ นริศรา - สาวสุดเอ็กซ์ พริตตี้ตัวท็อปผู้ร้อนแรงเกินห้ามใจ
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์สาวผู้มองโลกในแง่ดีและมีจิตใจงดงาม

schareon

น้องอีฟลืมพี่กรไปเถอะ ลุงพลลีลาดีกว่าเยอะ

Nato87: เจอลุงพลซอยเอวยิกๆ เดี๋ยวก็ติดใจลืมพี่กรไปเองครับ

Ble7t

น้องทรายมาครับ

Nato87: ภาคสองน้องทรายจะมีบทมากขั้นครับ

SSPor

จากที่ดูแล้วครูเบสน่าจะเป็นลาสบอสภาคสองแน่เลย แต่ระหว่างทางนี้น่าจะได้ลุ้นกันน่าดู แล้วสาวๆในภาคแรกจะมาแจมในภาคสองแค่ไหนน้า  ::Glad::

Nato87: ก็ยังมีมาแจมครับ ไม่ได้หายไปจากสารบบเสียทีเดียว

แมว69

ตอนนี้ลุงพลถูกจำกัดพื้นที่ คงต้องติดตามต่อไป

Nato87: ลุงแกจะออกอาละวาดในอีกไม่กี่ตอนแล้วครับ

manu111

notely

ลุงจะได้สาวเพิ่มแล้ว ภาค2เปิดมาก็เริ่มสนุกเลย อ่านแล้วไม่เบื่อเหมือนได้รู้จักสาวๆไปพร้อมกับลุงพล

สงัด ชำนาญ

lupin13

เงาลุงค่อยๆ เยื่องย่างเข้าเใกล่สาวๆ ทีละนิดใครจะเสร็จลุงรายต่อไปนะ  ::Thinking::

รุ่งอรุณ ดีแป้น

::Hmmm::น้องขวัญสาวน้อยจะทันเล่ห์ ลุงพลจอมเจ้าชู้ไหม ลุ้นๆ

pp1659

no image

knightmoon

ถ้าทีเก็บสาวๆนอกเรื่องหลักบ้างก็คงจะดีนะเนี้ย สาวๆน่าจะเยอะ

Danai Tee

อยากให้จัดหมอสักหลายรอบหน่อยนะครับสำหรับภาค2 ไหนๆก็ได้ไปแล้ว