ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] Fight on, MILF แม่บ้านสู้ๆ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 21, 2019, 06:27:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

** ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

แม่บ้านสวยขนาดนี้ ผมยอมเป็นน้องที่ดีมาช่วยคุมแน่ๆ
ตอนจบงานนี้สงสัยได้ฟันครบทีม

เย็นชาตอนจบแบบนี้ ท่าทางจะยังไม่สุดถ้าไม่ได้แตกใน 555

eka1325

แม่บ้านสาวแบบนี้ พระเอกไม่จัดการได้ไง อ่อยขนาดนี้ สนุกล่ะ เจอแบบนี้ ต้องมาเป็นผู้ฝึกสอนบ่อยๆแล้วแบบนี้พระเอกของเราน้ำหมดตัวแน่นอน แม่บ้านเก็บกดนี้เอง เมื่อรู้พระเอกมีของใหญ่เลยมาอ่อย ร่านน่าดู สุดยอดมากจริงๆ

Boran Mark

แม่บ้านสาวๆ หุ่นอึมๆ โค้ชก็ต้องสู้ๆ สู้ตายโว้ย
edit:555 ซ้ำรอบสองซิ จะได้แตกในไปเลย

freelance

นายถูกพี่สาวขายให้เพื่อนหล่อน​แล้ว ยอมถูกกินดีๆ
เดียวมีติดใจต้องกลับมาอีก ผัวไม่มันเท่าชู้

yopern

หนุ่มโสดน่าจะเจอชมรม(วอลเลย์บอล)แม่บ้านสุดเหงาเสียมากกว่าดูบรรยากาศแล้วจัด outdoor ให้คุณโอฮาระ ซักนึงดอกก่อนเดี๋ยวคนอื่นค่อยว่ากัน สรุปคู่ซั่มกันแน่นอน

edit เรื่องจบแบบว่ามันยังค้างคาใจอยู่นะ ว่าโอฮาระงอนเรื่องอะไร จะสานต่อกันไหม แล้วคนอื่นล่ะเซ็กซี่เหมือนกันไหม ไดโกะซังได้ไหม แหะแหะ สรุปว่าอยากต่อตอน2นั่นเอง

11asd

แม่บ้านแบบนี้ต้องจัดการทั้งทีม

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

poloxz

นี้คือการสั่งสอนนนน
โปรดช่วยแนะนำด้วยๆๆ

น่ามีตอนต่อไปมากๆเลย
ไม่รู้จะจัดต่อจนแตกในไหม เป็นแนว ntr

kitti000

หึหึ โดนแม่บ้านอ่อยซะแล้ว แถมพี่สาวก็รู้เห็นเป็นใจซะด้วยซิ เดีียวเองก็คงเหมาหมดทัั้งทีมแน่นอน แต่งงานกันหมดแล้วด้วย
ท้องไป ก็ไม่มีใครสงใสหรอกเนอะ  ::WowWow::

Edit: งอลเพราะเพลอใจ หรือ เพราะไม่แตกในจ๊ะ   ::HeyHey::

เจริญ รุ่งเรือง

เป็นเราก็ แข็งครับ
ขอบคุณ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

elviswhat

อย่าบอกนะเป็นแม่บ้านบ้าอำนาจ เจ้ากี้เจ้าการอะครับคนสวย เจ้าต้องอยู่ในระเบียบที่ชั้นวางเอาไง้ห้ามดื้อห้ามซนนะ เดี๋ยวจะอดได้รางวัล

เอ้าคุณนาย แค่เผลอใจเองหรอนิ ผมก็นึกว่าจะเข้ามาคุมชีวิตพ่อหนุ่มของเราซะอีกนะ แค่เผลอตัวไปเองเท่านั้น หรือจริง ๆ อยากจะลองของมากกว่า

Phoowadol

แหม่ๆๆ....ไม่คิดเลยว่าจะเจอ แม่บ้าน  สายรุก แบบนี้ ทีแรก ก็นึกว่า พระเอก จะต้อง ออกแรงป้อ.....กลับกันแฮะ นางเอกนี่ไฟแรงจัด.....สถานะการณ์เป็นใจอย่างนี้ ต้องคามร้ำสินะ  เรื่องนี้ น่าจะจบ  แบบ NTR  เต็มขั้นหละผมว่า  ว่าแต่  นี่หุ่น แม่บ้านลูกหนึ่ง จริงๆ เหรอ....... ::Dribbling::
  Edit....อ้าว!?!?  ตกลงที่ทำไปทั้งหมดนี่ แค่เผลอใจ เหรอ อย่่บอกนะ ว่าจะแค่รอบเดียวอะ....คงรู้สึกผิดสิท่า......แต่เอ....รึว่า ซอล ที่เขาไม่แตกใน น๊า.....

jachal

::Evil::คาซึมิมาจัดระเบียบให้ไดโกะ

คาซึมิโดนดุ้นม้าไดโกะเข้าไป ติดใจเลย ::JubuJubu::

(จิ๋ว)

ระเบียบที่ว่านี่  ใช่เข้าไปอยู่ในที่แคบ ๆ อย่างเป็นระเบียบหรือเปล่าหนอ
แบบว่าจำกัดทางเข้า เข้าออกได้อย่างเดียว ทำอะไรไม่ได้  ::Oops::

เอิ๊กๆ
::Reader::

เห้อ ผู้หญิงนี่เข้าใจยากจริง ๆ เล้ยยยยย 
เค้าแอบมอง ก็อยากได้  พอได้แล้วอะไรอีกหล่ะ... งอนไรว๊าาาา  ::DookDig::
สรุป  มันอยู่ในระเบียบยังไงว๊าเนี่ย เห็นหลายท่าเหลือเกิน
ไม่ได้มีระเบียบสักนิด แถมมีหลายท่าอีกตะหาก

ขอบคุณที่แปล & ปัน นะเจ้าคะ   ป๋าสู้ ๆ หนุจะตามอ่านมันไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะแบนกันไปข้างนึงเล้ย
::Thankyou::

แหมใครจะกล้าแบนเจ๊จิ๋วกัน  ::HeyHey::
สำหรับเรื่องนี้สงสัยเจ๊แกจะได้ข่าวมีของใหญ่มาให้ลอง พอลองแล้วติดใจ ไม่แตกในมันไม่สุดน่ะ
สงสัยว่าจะมีแอบนัดประชุมนอกรอบกันอีกหลายยกแน่ๆ
::DookDig::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

hamsterza

ลองอ่านดูหน่อยนะครับ

อ่อยขนาดนี้ อยากให้มีตอนต่อจังครับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
ถึงจะeditแต่ก็ยังไม่ผ่าน
แบนให้ไปปรับปรุงการตอบ 30วัน