ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] 1 ON 1 de Mechakucha H Shita Hanashi ตัวต่อตัวเพราะเธอคิดไปเอง

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 09, 2020, 01:48:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timshel

เหมือนมังงะ แนวนักกีฬา รักใสๆ ชอบเลยหล่ะครับ เล่นบาส 101 เหนื่อยโคตรๆ แต่ก็ได้นัวดี

รู้สึกดีกะนางเอกจัง น่ารัก สายรุก

siwapol55

เป็นที่คู่ที่ดูปากแข็งทั้งคู่เลย ทั้งพระเอกกับนางเอก
ถ้านางเอกไม่เข้าใจผิดเรื่องน้องสาวพระเอก ก็คงไม่ทางได้สารภาพรักกันแล้ว
ขอบคุณมากครับ
เป็นการบอกรักกันที่ชัดเจน และ รุนแรงมากในช่วงท้าย

TZONE

ฟิลนี้ได้ใช่ม่ะ บอกรักตอนแข่งบาส น่าลองมั้ง

Edit: เหมือนทำแต่ล่ะท่า มันเหมือนจะดูรุนแรง แต่นุ่มนวลสุดๆ

kasenomelody

มีแอบเขินเล็กน้อย เพราะเข้าใจผิดว่าคนที่ชอบไปเดินซื้อของกับแฟน ที่ไหนได้กลับเป็นน้องสาว  ::Sweat::

Edit : คือหนูอริสะจ๋า (หรือว่าชื่ออลิสหว่า) พูดถึงขนาดไซส์ไม่ใหญ่เท่าไหร่ตอนกำลังทำนี่เผลอๆ ผู้ชายจะหดเอาเลยนะครับ
(แต่แอบมีซึนกับซีนบอกพระเอกด้วยว่าอยากทำกับของใหญ่พระเอกรอบ 2) 55555+

ว่าแต่อเมริกาแตกในนี่ปรกติจริงเหรอ?

Meowalice

บอกตามตรง อ่านช่วงต้นมา นึกว่ามังงะแนวกีฬา5555 แต่นางเอกสไตล์คูลๆเท่ดีมากครับ

doujin

เนื้อเรื่องเหมือนแนวโรแมนติกทั่วไป แต่ที่ซ่อนไว้น่าจะร้อนแรงมาก รอดูครับ
ตามคาด เอาหมดทุกท่าและสุดท้ายเป็นแฟนกัน สนุกครับ ขอบคุณครับ

Mr.BoxZaYaXD

ขออนุญาตคอมเมนท์เพื่ออ่านนะครับ

Edit : เมื่อเจอสาวอื่นอยู่กับชายที่เเอบชอบก็จะหึงๆหน่อย (เค็นทาโร่ นายเล่นบอสได้สุดยอดมาก5555) นางเอกไม่กล้าบอกตรงๆก็อ้างนู้นอ้างนี้มาเเบบที่คอมเมนท์ที่ปักมุดไว้