ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] Fight on, MILF แม่บ้านสู้ๆ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 21, 2019, 06:27:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mynamemax1

แม่บ้านหุ่น แจ่มมาก   นายโดนเขาล่อล่วงมาแล้ว  นะพ่อหนุ่ม 55

Edit  แม่บ้านสาวเปลี่ยว   เจอกำไม่มิดหน่อย จัดหนักเลยนะ หุหุ

trong5171

มาช่วยจัดระเบียบหรือหงี่กันแน่เนี่ย 5555
ดันมารู้สึกผิดตอนท้ายเนี่ยนะ - - ประหลาดจริงๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่ก็แสดงว่าคุณพี่สาวรู้เห็นเป็นใจให้โอฮาระ มีโอกาสได้มีเพศสัมพันธ์กับน้องชายตัวเองสินะ แล้วแบบนี้จะมีโอกาสกับคาซึมิด้วยไหม...อิอิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มกราคม 13, 2020, 11:05:27 ก่อนเที่ยง
นี่ก็แสดงว่าคุณพี่สาวรู้เห็นเป็นใจให้โอฮาระ มีโอกาสได้มีเพศสัมพันธ์กับน้องชายตัวเองสินะ แล้วแบบนี้จะมีโอกาสกับคาซึมิด้วยไหม...อิอิ
อ้าว....โอฮาระก็คือคาซึมิหรอกเหรอ โดนของใหญ่เข้าไปน่าจะติดใจนะ แต่ทำไมพอเสร็จแล้วถึงทำหน้าผิดหวังแบบนั้นนะ....????

samaman

แนวชมรมแบบนี้ ผมเดาว่าต้องจบแบบฮาเร็มแน่ๆ

เหมือนจะมีต่อ เดาว่าตอนหน้า ต้องมีจัดคนอื่นอีกแน่ๆ

ipor

เห้ยยยยยยยยยผมพลาดเรื่องนี้ได้ไง แม่บ้านนี่คือทางผมเลยนะ เก็บกดจากสามีมาลงที่คนรอบตัว

ตอนนี้มารู้สึกเสียใจมันก็สายไปแล้ว ร่างกายมันติดใจไปแล้ว

Hunfrid

เหมือนพี่สาวตั้งใจให้มาได้แม่บ้านแหะ  แหม่... ระเบียบที่ว่านี่คือจะฮุบเป็นของตัวเองสินะ

สรุประเบียบที่ว่านี่คือยังไง ไม่แตกในงอลเฉยยย   ::HoHo::
ขอบคุณครับ

S.trooper

คุ้มค่าเหนื่อยสำหรับเทรนเลยนะเนี่ยคุณโค้ช  ::HeyHey::
ค่าแรงไม่ต้อง จ่ายเป็นการ...แทน

แต่มันจะดีจริงๆหรอโค้ชซัง

whiteshark

แม่บ้านแจ่มขนาดนี้ จะไม่เอาค่าแรงเลย สาบาน  ::Glad::

virgozero

พี่สาววางแผนหลอกน้องมาให้เพื่อนสอยรึเปล่าา

Edit มีงอลเพราะไม่แตกใน555

tamagot123

::Goaway:: แหม่ๆ ตอนจบมันแน่ยุ่ละว่าต้องได้เคลมทั้งทีม ทำเปนมาบอกว่าจะไห้อยุ่ในระเบียบ5555เดวรุ้ววว

งอนชัวครับอาการนี้รอบหน้าต้องเสจในเจ๊แกละนา

bbun2018

นักวอลเลย์บอลอ๋อยจะเป็นไงบ้าง​สงสัยแอบปลื้มมานาน

andycarton

แค่ไดโกะคุงมองต้วยสายตาทะลึ่งก้อต้องพามาจัดระเบียบใหม่ด้วยเหรอ? งานนี้พี่สาวจัดฉากป่ะเนี่ย? ว่าแต่เริ่มต้นชมรมแม่บ้านจะจบด้วยฮาเรมแม่บ้านรึเปล่านะ ::DookDig::Edit:สรุปงอนเพราะเผลอใจกับดุ้นใหญ่หรือไม่ได้แตกในจ๊ะ? ::DookDig:: ::DookDig::

ns52800189