ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] Fight on, MILF แม่บ้านสู้ๆ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 21, 2019, 06:27:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dragoo

เอ๊าโดนสาวแม่บ้านหน้าสวยหลอก ปกติต้องไปหลองสาวๆไม่ใช่เหรอ เสียเหลี่ยมหมดนะไอ่หนุ่ม

***นี่จบแบบนี้ก็ค้างคาสิว่าจะเป็นไงต่อไป สรุปจะไปกันต่อหรือว่าจะหยุดอยู่แค่นี้ 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

niceanglev

::Snap:: แบบนี้ต้องจัดระเบียบโค๊ดหน่อยแล้ว สายตาลามกทำให้พี่สาวมีอารมณ์

edit แม่บ้านสวยเด็ดเข็ดฟัน ลีลาขนาดนี้ แถมมาเล่นกับไฟอีก ติดใจแง๋

B&B

คุณพี่จัดฉากให้สิน่าาาา หรือไม่ก็คุณนายน่าจะขอให้ช่วยละมั้ง

ผมว่าคิดว่าคุณนายน่าจะเลิกกับสามีแล้วมั้ง ไม่ก็ สามีตายไปแล้ว แต่พระเอกไม่รู้ แล้วพระเอกก็สเปคนางพอดี ประมาณ​ อยากหาพ่อใหม่ให้ลูกอะไรประมาณนี้ อิอิ

::Cheeky:: ::Cheeky::

ทายผิดแหะ อืมๆ นึกว่าจะหาผัวใหม่ซะอีก แต่ต่อไปไม่แน่น่าาา อิอิ

บอกเลยว่านางเปลี๋ยนไป๋ ช่วงหน้าแรกๆ ดูสุขุมมาดเท่ ดูดีแบบผู้ใหญ่ แต่มาหน้าสุดท้าย งอนเหมือนเด็กงอแงไม่ได้ขนมวะงั้น แต่น่ารักมากคร้าบบบบ อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

หมดมุขอีกตามเคยคร้าบบบบ

tadds

ต้องจัดแล้วสิอ่อยมาขนาดนี้ ไม่ใช่จบแบบโดนผัวจับได้นะ555+
edit: อยากให้แตกในสะด้วยสุดยอดไปเลย

numkrieng

::Glad:: หมั่นใจมากได้ครบทีมแน่ๆ จัดยาวๆไป

โดนของใหญ่ แรงเยอะ ติดใจแน่ๆ

ak999

flukehaha

ไม่ค่อยออกแนว milf เท่าไหร่นะออกแนว oneechan มากกว่า
***จบแบบ อิหยังวะ
Manchester United Football Club
We are Red Army

anek007

ถ้าเจอเเม่บ้านสวยขนาดนี้ผมยอมทำทุกอย่างเลย มันจะมีไหมหน่อ

Alan Sarius

แม่บ้านหุ่นเพรียวนมโต ขี้ออ้อน นี้อยากให้มีแบบตัวตนจริงๆจัง แต่ดูถ้าแล้วแกคงแอบชอบพระเอกอยู่ไม่น้อย

สุดท้ายก้สมยอมกันทั้งคู่ แต่คือนี้มัน ntr พ่อบ้านใช่ไหมเนี้ยยย

Akira Watanabe

::Sweat::  จู่ ๆ ก็เล่นมาจับมังกรโคโมโด้ แล้วบอกให้อยู่ในระเบียบ มันหมายความว่าไรครับ

::Shy::  แหม่ งอนซะงั้น สงสัยต้องจัดอีกรอบ จะได้หายอารมณ์เสีย

Pharadorn Kaewsan

ผมว่าพระเอกไม่ใช่โค้ชละ เป็นที่ระบายอารมณ์ของเหล่าแม่บ้านมากกว่า พี่สาวกะกลุ่มแม่บ้านน่าจะร่วมมือกัน

อารมณ์เสียเพราะไม่แตกในสินะ ต้องจัดอีกรอบ

MooOon

เอาจริงๆผมคิดเเบบพระเอกเลยนะ มีคำว่าเเม่บ้าน มันก็ต้องคิดถึงคนเเก่ๆ

เเต่ถ้าได้เจอเเบบพระเอก เหนื่อยเเค่ไหนผมก็มา ได้เเค่มามองก็คุ้มเเล้ว

ชอบเเม่บ้านหรือนางเอกเรื่องนี้มาก เอาได้เเบบไม่ต้องคิดไรมาก เพราะ

คุณเธอมีผัวเเล้ว หวังว่าตอนจบ จะบอกว่าเปงเเม่ม่ายนะ พระเอกจะได้เอาเป็นเมีย 555+

-----------------------------------------------------------

เรื่องนี้มาดีตลอดเลยนะ มาตายตอนจบ จบเเบบ งงๆ คือ อ่านเเล้ว งง คือ สรุปนางเอก

งอลพระเอกอะไร ไม่ได้เเตกในหรอก ก็ไม่ใช่ เพราะไม่ได้มีบอกถึง งอล เพราะตัวเองใจง่าย

ก็ไม่น่าใช่อีก น่าจะมีอธิบายไรบ้าง -*- เเต่มาขนาดนี้เเล้ว หลังจากนี้คงมีได้กันอีกเเน่นอน

มีครั้งเเรก ก็ต้องมีครั้งที่2

112255

ไม่ต้องเดาเลย ใส่เดี่ยวกันแน่นอน แต่จะพลิกแบบไหนค่อยว่ากันอีกที

**เส้นเรื่องไม่ต้องเดาเลย แต่ท้ายๆวาดได้อารมณ์มาก สุดท้ายแม่บ้านอยากให้แตกในด้วย 555

Liftzthekop

ดูแล้วต้องดูแลเรื่องระเบียบให้เข้มข้นมาก ๆ เลยสินะ 5555

เหมือนถ้าไม่โดนแตกในแล้วอารมณ์ค้างอ่ะ 5555

srzce

คุณพี่จัดฉากให้ ที่เหลือลุยเอง
แล้วยังหุ่นดี + มีลูกแล้วด้วย ตัวเอกไม่มองมันก็แปลกแล้ว
ตอนจบ เดียวอัพมาเป็นโค้งเลยเเล่นทั้งทีม

--------------------------------------------------------
อย่างน้อยฝันก็เป็นจริงโดนของใหญ่ แต่สุดท้ายฝันไม่สุด งอนเลย ไปต่ออีกทีที่โรมแรมก็ได้นะถ้ายังค้างแบบนี้