ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“ใบไม้เปลี่ยนสี” ตอนที่ 4/4

เริ่มโดย katalun, มิถุนายน 21, 2019, 07:42:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thanatouch MAN

กำลังสนุกจบซะแล้ว ขอให้มีภาคต่อมาเสนออีกนะครับ รูปภาพประกอบสวยมากเขียนลงลึกดีครับ อ่านแรกๆยอมรับว่ามันบรรยายเยอะไป แต่พอชินแล้วก็สนุกมากครับ

Phoowadol

ผมขอโหวต  เรื่องสั้น ของ เลขาสาว เย่าบ้านแพรวาครับ  เพราะ คนนี้ ในเรื่องหลัก มีบท ให้เรา อ่าน น้อยมากเลย  ขอดีเทล นางหน่อยละกันครับ
  . เราได้เห็น วิวัฒนาการ ใบไม้เปลี่ยนสี ของทั้งแพรวา  ทั้งปราง เราได้เห็น กันแบบ เสียน้ำกันแทบหมดตัวละครับ
   ดังนั้น ขอย้ำอีกครั้งครับ  อยากเห็น เลขา มากที่สุดครับ  ::Confident::

Pueng15

ขอตอนพิเศษของแพรวาค่ะ  ชอบแพรวา เธอได้เจอกับสิ่งที่ตัวเองชอบอย่างแท้จริง

gaingane

ผมยกให้เป็นเรื่องที่มีคุณภาพมากๆเลยครับ

ถ้าขออ่านผมขออ่านตอนของปรางค์ครับ

pizzahutcha

funkypunk

อยากอ่านของ เลขา (3) ครับ ยังไม่รู้จักตัวละครตัวนี้   ส่วนตอนจบสนุกดีครับ รอเรื่องต่อไปครับ ::WowWow::

au2000

trirong2534

ขอแพรวาครับ จะรออย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

magro

ในที่สุดน้องปรางค์ก็โดนปราบ voteให้ปรางค์ => ภารกิจย้อมสีใบไม้ ครับ

ยิม ซิวมล

SilentKnight

ตอนจบซะแล้ว
สาวๆโดนจัดหนัก เรียบร้อยกันเลยทีเดียว
สนุกมากนะครับผม ขอบคุณมากๆครับ

facebeer

โหวต3ครับ อยากเห็นตัวละครนี้555
สนุกมากครับผม

ayiraj2408

ในที่สุดปรางค์ก็ตกเป็นทาสสวาทจนได้สินะ

Tonpera

ไม่อยากให้จบเลย สนุก เขียนเรื่องอีกครับ ชอบแพร ชอบรูป

waddafux